Kagera: Kimondo chadaiwa kudondoka Bukoba

Kagera: Kimondo chadaiwa kudondoka Bukoba

Unajua na mie mhaya, so hem acha kutushusha hadhi, hujiulizi why nyerere aliingia vitani na idd amin kwa ajili yetu?? We are very important tribe in this nation.

Wivu tu!!!
Hahaa. Naona umewakilisha vyema misifa yenu hapo duh !!
 
Mungu atuepushie madhara ndugu zetu.Maana maisha yetu ni kama kuku wa kienyeji mfugaji yeye anacho jua ni kufungua na kufunga mlango wa banda tu tutakula nini yeye hajui wala haimhusu ila anataka tunenepe ili akila nyama yetu iwe na mafuta manono
#Nimestuka rambirambi bora nipeleke mwenyewe
 
Hiyo picha imechukuliwa mtandaoni tuu...Hata hizo nyota unaona kabisa sio really ni picha iliyokuwa edited nyingi zinatumika kama Wallpapers...
Kimepigwa picha sasa.We unahisi kimechorwa hicho?
 
Meteor, au waweza ita shooting star.
Ni mawe makubwa yaliyo na gas inayowaka ndani yake, na gas hiyo huyafanya yasafiri kwa mwendo wa kasi yakiacha mwali wa moto nyuma.
Mawe hata huweza kuwa na ukubwa kuzidi nyumba ya vyumba vitatu na hata yaweza kuwa makubwa zaidi ya hapo.


Na ile meteorite ya Mbozi je yaweza kuwa na hiyo gas hadi sasa
 
Acha uongo hicho siyo kimondo waulize waliokua airport bk watakuelezea ni nn
 
Back
Top Bottom