Unauliza au unajibu?Kime Leta madhala
KEMONDO na sio KIMONDOHivi sorry wakuu nakumbuka kama kuna sehemu huko Bukoba au Mwanza inaitwa Kimondo! Au ni nchi jirani?
Picha sio rahis kupatikana ila tukio lilitokea make wengi waliingiwa na hofu wakidhania ni tetemekonasubiri picha
Na ukitoa tunakulaSitoi rambirambi safari hii
Baada ya kuuliz nikajibiwa hivi na mtu mwenyeji wa maeneo hayo...."Yeah ni kweli Kimondo kilpita na baadae ukatokea mlipuko mkubwa sana. Lkn ulitokea ziwan.mpaka sas hakuna madhara kwa binadamu na makaziKimondo 'kikubwa' hakiwezi kudondoka kimya kimya hivyo!
Huo ni uzushi wa kijuha.
Kweli ccm ilileta ujinga ili itutawale na nyie mashabiki wa ccmKimondo ni nini?
Sawa.ila hili jina la katerero mlilitoa wap.ndo linaleta balaa hloUnajua na mie mhaya, so hem acha kutushusha hadhi, hujiulizi why nyerere aliingia vitani na idd amin kwa ajili yetu?? We are very important tribe in this nation.
Wivu tu!!!
Wewe nae ni kati ya watu mahiri kabisa wasomi wa ccm...[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Kimondo ni nini?
Bisha au kosoa kisha weka usahihi ndo mana ya information powetSio kimondo mda mwingine jaribun kufatilia mambo
KEMONDO na sio KIMONDO
Uchawi upo ila Mungu hayupo[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Siyo Mshana Jr. huyo kaishiwa mafuta katika safari zake angani?
Hata Mimi nasubiri updates mkuu sipo Bk Wala KGRAsante Mkuu
By the way kuna updates zozote kimeangukia wapi!? Maana tunaona kimya kabisa na tulitegemea headlines za leo ziwe ni kimondo
Baada ya kuuliz nikajibiwa hivi na mtu mwenyeji wa maeneo hayo...."Yeah ni kweli Kimondo kilpita na baadae ukatokea mlipuko mkubwa sana. Lkn ulitokea ziwan.mpaka sas hakuna madhara kwa binadamu na makazi
Hata Mimi nasubiri updates mkuu sipo Bk Wala KGR
Ahsante mkuu tupo pamojaPamoja Mkuu
Ingekuwa kimeangukia ziwani madhara yangekuwa makubwa sana kutokana na mawimbi kutoka nje ya ziwa
Are you serious!??? If yes,l have got your real colour!!!! Thus why you support that party!!!!!!!!Kimondo ni nini?