Kagera: Kimondo chadaiwa kudondoka Bukoba

Kagera: Kimondo chadaiwa kudondoka Bukoba

Ahh unazingua kumbe.....unapima kmbe

Ova

Hapa aiseee hilo neno kwa swahili kweli sikulijua na niliuliza nijue maana niliona hakuna ataeleza kwa kabila langu.. na ndio nikajitosa nikijua nitashambuliwa eeeeh.. nilikuwa tayari ila majibu nimepata pia..😁
 
Finally leo nakuweka kwenye ignore list, kumbe kichwani mashudu tu

Kwa mfano Muzungu angekuiliza ungemjibu huku ukikenua meno.. bila kusema wewe mwenyewe umejaa mashudu..

Hata mkoba ungemuomba umbebee kisa unaona fursa kumfunza Swahili upate chenji ya kununua chakula. sasa kwanini mimi kuuliza kuwawashe hivi.. 😀😀😀🤡
 
Naona mmefurahia kupata kuninukuu leo na nilijua nilipokuwa naandika kuwa mtatokea kwa wingi 🤣🤣🤣🤣

Kwani lazima kujua swahili yote.. au hujui tuna makabila hapa nchini..

Eeeeeeeeh

Cocochanel sikujua nina fans wengi hivi humu JF.. [emoji2][emoji2][emoji2][emoji119]
Baada ya aibu huja kujisafisha. Na hili ndilo naliona hapa. Kubali tu kuwa umepata aibu na itendee haki hiyo aibu kwa kuona aibu.
 
Habari za wakati wakuu!

Nimawazo tu yamekuja kichwani kwanza kuhusu neno katerero kama linavyozoeleka kwa bahadhi yetu na hizi some calamities zinazojaribu kuikumba bukoba kila uchwao.

Nikaona labda kutokana na baadhi ya makabila kutoka huko kuendekeza biashara za umalaya na uchanguduo kila kona ya Tz ya kukaa na visturi nje wakiuza nyuchi zao ili wapate pesa za kujikimu.

Sasa naona kama ni adhabu kwao kwa yote yanayotokea katika mkoa wao kutokana na biashara hii ya uzinifu wanayoiendeleza katika kila kona ya Tz.

Ni mawazo na mtazamo wangu juu ya tukio hili na baadhi ya majanga yanayoendelea kuuzonga mkoa huo.

Karibuni. Nawasilisha
 
Baada ya aibu huja kujisafisha. Na hili ndilo naliona hapa. Kubali tu kuwa umepata aibu na itendee haki hiyo aibu kwa kuona aibu.

Sioni aibu kabisa kutolijua hilo neno..

Na ndio maana najiamini na sina aibu kuuliza nisilolijua.. na humu sijaanza leo kuuliza nisiyoyajua.

Kama unataka sindano zaidi pokea 💉💉💉
Maana sioni y unapata homa juu ya aliyoandika Cocochanel.

🤣🤣🤣🤣
Wewe sio GT.. ungekuwa usingetoka nje kwa kutoelewa niliyoandika.. 🤣🤣🤣🤣💀
 
Aise kama ni kwel basi icho kimondo nimekiona,
SI UTANI ilikua mida ya saa 3.10 usiku nimekaa kwenye kibaraz cha getto nilikua nakula chungwa uku kama nikitazam angan ivi nikaona kitu mithili ya nyota kimepita ila kinamwanga mkali mwanga ulianza kwa ukubwa then ukapungua mwisho kikapotea, ni kitendo cha sekunde 5 -7 iv.
Huo wanga unafania na mwanga wa zile bulb Rungu za zamani.
-Baada ya apo nilimpigia sim jamaa yangu mwana Geographia nikamuelez, akaniambia kuna uwezekano kikawa ni kimondo.

-Pia mwanzon mwa mwez huu niliona kama kundi la vitu mithili nyota nyingi zimejikusany sehem moja zina move kwa pamoja katikati ya anga si usawa wa mawingu.
Ili niliona almost dakika 2
Nilipat wazo la kurecod video ila ilikua too late sikupata footage yakueleweka.
 
nakumbuka sauti ya jiwe ....tetemeko nyinyi , njaa nyinyi , ukimwi nyinyi, MTO ngono mnao nyinyi ,kijiji cha Katerero nyinyii ....

Nadhani Bi Kiboga wa Dar angehamishiwa awe Alasii wa hapo
 
Mkuu ushawahi kufika Amsterdam red light zone?


Ndukiiiii 🏃‍♂️🏃‍♂️🏃‍♂️
 
Back
Top Bottom