mzushi
JF-Expert Member
- Mar 9, 2012
- 3,094
- 4,256
Ndiyo shida yenu kichwani ziro brain sasa hata kimondo hukijui halafu upo humu JF unapiga blahblah kila kukicha.Kimondo ni nini?
Ndiyo shida yenu kichwani ziro brain sasa hata kimondo hukijui halafu upo humu JF unapiga blahblah kila kukicha.Kimondo ni nini?
hiyo ni namba yako nikupigie?Picha ilikuwa kama hiviView attachment 948579
leo nimeelewa kwa nini huwa unashabikia cccm, hata kimondo hujui ni nini?
ni jiwe(sio jiwe mwenyekiti wako)/ama mfano wa jiwe huzunguka jua huko angani, inatokea viaakanguka
Hahaha we kiazi sanaNaona mmefurahia kupata kuninukuu leo na nilijua nilipokuwa naandika kuwa mtatokea kwa wingi 🤣🤣🤣🤣
Kwani lazima kujua swahili yote.. au hujui tuna makabila hapa nchini..
Eeeeeeeeh
Cocochanel sikujua nina fans wengi hivi humu JF.. 😃😃😃🙌
Kwani sinema hainaga picha?Bila picha inakuwa kama sinema zetu
Ahh unazingua kumbe.....unapima kmbeHa ha haaaaaa
Mlinimisi sana naona
Nifundishe basi.. 🤣🤣🤣
Hahaha we kiazi sana
Hujawahi kusoma kuhusu iron meteoritesUnajuaje kiazi kiko hivyo kama haupo hivyo.. 🤡[emoji88]
Naona unajaribu kujikakamua, ukweli unabaki wewe ni mtupu kichwaniNaona mmefurahia kupata kuninukuu leo na nilijua nilipokuwa naandika kuwa mtatokea kwa wingi 🤣🤣🤣🤣
Kwani lazima kujua swahili yote.. au hujui tuna makabila hapa nchini..
Eeeeeeeeh
Cocochanel sikujua nina fans wengi hivi humu JF.. 😃😃😃🙌
Ni bukoba inaitwa kemondo.Hivi sorry wakuu nakumbuka kama kuna sehemu huko Bukoba au Mwanza inaitwa Kimondo! Au ni nchi jirani?
Hujawahi kusoma kuhusu iron meteorites
Hpa nko tungi lkn nakumbka
Ova
Nzi wa chooni ngumu kujua mambo yasiyohusu chooni.Hujawahi kusoma kuhusu iron meteorites
Hpa nko tungi lkn nakumbka
Ova