Kagera: Kimondo chadaiwa kudondoka Bukoba

Kagera: Kimondo chadaiwa kudondoka Bukoba

leo nimeelewa kwa nini huwa unashabikia cccm, hata kimondo hujui ni nini?

ni jiwe(sio jiwe mwenyekiti wako)/ama mfano wa jiwe huzunguka jua huko angani, inatokea viaakanguka

Naona mmefurahia kupata kuninukuu leo na nilijua nilipokuwa naandika kuwa mtatokea kwa wingi 🤣🤣🤣🤣

Kwani lazima kujua swahili yote.. au hujui tuna makabila hapa nchini..

Eeeeeeeeh

Cocochanel sikujua nina fans wengi hivi humu JF.. 😃😃😃🙌
 
Naona mmefurahia kupata kuninukuu leo na nilijua nilipokuwa naandika kuwa mtatokea kwa wingi 🤣🤣🤣🤣

Kwani lazima kujua swahili yote.. au hujui tuna makabila hapa nchini..

Eeeeeeeeh

Cocochanel sikujua nina fans wengi hivi humu JF.. 😃😃😃🙌
Hahaha we kiazi sana
 
Wataalam wetu toka chuo kikuu hawajafika huko....
???

Ova
 
Tushakata kivutio cha utali bk hyo itakuwa baada ya ile ya mbuzi mbeya....
Ila tuombe isilete madhara huko bk

Ova
 
Hivi sorry wakuu nakumbuka kama kuna sehemu huko Bukoba au Mwanza inaitwa Kimondo! Au ni nchi jirani?
 
Naona mmefurahia kupata kuninukuu leo na nilijua nilipokuwa naandika kuwa mtatokea kwa wingi 🤣🤣🤣🤣

Kwani lazima kujua swahili yote.. au hujui tuna makabila hapa nchini..

Eeeeeeeeh

Cocochanel sikujua nina fans wengi hivi humu JF.. 😃😃😃🙌
Naona unajaribu kujikakamua, ukweli unabaki wewe ni mtupu kichwani

kimondo sio neno la kikabila kama udhaniavyo, ni neno la kiswahili muulize mtoto wa drs la 3-4-5 wanafahamu ila wewe kada hujui unadhani ni neno la kikabila.

unajua maana ya ufuasi, wewe ni mweupe sana kichwani ni vyema ukajiunga memkwa ujachelewa.

eti kimondo ni neno la kikabila, jinga sana wewe
 
Hujawahi kusoma kuhusu iron meteorites
Hpa nko tungi lkn nakumbka

Ova

Neno hilo nalijua sikujua kwa swahili linaitwa hivyo. Sasa jamani nisiulize..

Meteoroids
Meteors
Meteorites

Hayo yote nakumbuka kumbuka yanakujaje eeeeeh na craters pia..

Sasa nimepatia kimombo kuandika maana mimi jua zaidi kikabila yangu.
 
Back
Top Bottom