Ushimen
Platinum Member
- Oct 24, 2012
- 44,515
- 112,127
Mimi nilisha amuaga kwamba sichangi tena....Braza mimi nawaza rambi rambi za kipindi kile zilivyopigwa
Mimi nilisha amuaga kwamba sichangi tena....Braza mimi nawaza rambi rambi za kipindi kile zilivyopigwa
Soon tunakuletea updates
Kumbe we bibi mweupe kabisa kichwani.. ndiyo maana!Kimondo ni nini?
[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]Mungu anakuonaa...Kipigeni katerero hadi kirudi mbio kilipotoka [emoji23][emoji23][emoji23]
Mmmhhhh bhojo [emoji3][emoji16][emoji23][emoji1787]Kisije kikatua karibu na mto ngono
Such an empty brain!!!!!Kimondo ni nini?
Labda anajua kingereza mkuu????Such an empty brain!!!!!
Kimondo ni nini?
Kwani wakati unaquote hukuona nimequote aje
Yes! Kama ambavyo Dunia nayo ikiwa kama "kimondo kikubwa" ipo cku itaanguka /kutoka nje ya mhimili wake (orbit) na hapo ndipo litakapotimia neno la Mungu kuwa "hakika kutakuwa na siku ya mwisho" kwa uhai wa viumbe wote wa Dunia hii.leo nimeelewa kwa nini huwa unashabikia cccm, hata kimondo hujui ni nini?
ni jiwe(sio jiwe mwenyekiti wako)/ama mfano wa jiwe huzunguka jua huko angani, inatokea viaakanguka
Samahani aisee, huyu binti ana ubongo wenye upepo namna hii!!!!!Labda anajua kingereza mkuu????
Wengine medium school mzee...Samahani aisee, huyu binti ana ubongo wenye upepo namna hii!!!!!
Haya sasaHii taarifa ingekuja kama tetesi, muda wote huo hamna hata pic aaaarrgggghhhh