Acha dharau na kabila za wenzio bwanaWazinifu sana,...majanga deile nyie tuu..kuna kona moja ya wahaya tmk kule,ikifungwa ile,majanga kwisha.
Dada mange please hide my IDHiyo ni serikali ya CCM imeleta kimondo ili kuzima ishu ya mbowe? [emoji16][emoji16]
Picha tafadhaliMuda sio mrefu kimedondoka kimondo kikubwa saaana hapa Bukoba.
Taarifa zaidi zinafuatia
Wewe itakua umepungukiwa na akili weweWazinifu sana,...majanga deile nyie tuu..kuna kona moja ya wahaya tmk kule,ikifungwa ile,majanga kwisha.
Wazinifu sana,...majanga deile nyie tuu..kuna kona moja ya wahaya tmk kule,ikifungwa ile,majanga kwisha.
Kwani kimondo ni disaster[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Sitoi rambirambi safari hii