Mr Q
JF-Expert Member
- Aug 16, 2012
- 22,393
- 51,350
ahahahahahahSiyo Mshana Jr. huyo kaishiwa mafuta katika safari zake angani?
ahahahahahahSiyo Mshana Jr. huyo kaishiwa mafuta katika safari zake angani?
Watu wako dar wanatoa taarifa za mikoa mingine kweli teknologianipo DSM mkuu
Muda sio mrefu kimedondoka kimondo kikubwa saaana hapa Bukoba.
Taarifa zaidi zinafuatia[/QUOTE
Poleni sana
Ccm inatupeleka pabaya kwa kwel, yaani ww kada mkuu hujui kimondo ni Nini, kwel serekali ya ccm inabid iwekeze kwenye sanaKimondo ni nini?
hahahaaleo nimeelewa kwa nini huwa unashabikia cccm, hata kimondo hujui ni nini?
ni jiwe(sio jiwe mwenyekiti wako)/ama mfano wa jiwe huzunguka jua huko angani, inatokea viaakanguka
hahaKama hicho anachokiangalia golikipa hapo!View attachment 948525
!
!
Kimekuja Kuunga Mkono Hoja.
Hongera Sana Selikali Ya Awamu Ya Hii, Hadi Vimondo Vinadondoka Tu Sembuse #kikokotoo Bwana
Hivi iyo miji yenu ina nini lakini kila janga huko mbona huku dar kwetu hakunagaAisee ule mwanga wake ndo ulikua hatariii.
Kishindo kimesikika mkoa mzimaaa
Asante Mkuu.Wazinifu sana,...majanga deile nyie tuu..kuna kona moja ya wahaya tmk kule,ikifungwa ile,majanga kwisha.
Watu wako dar wanatoa taarifa za mikoa mingine kweli teknologia
Pathetic!Asante Mungu kwa kutuongezea fursa za utalii, asante kwa kutuepusha na mazishi sababu tunajua wote waliokumbwa na kadhia watakuwa wamezikwa automatically na kimondo. [emoji89]
Picha ya tukio la hicho kimondoMuda sio mrefu kimedondoka kimondo kikubwa saaana hapa Bukoba.
Taarifa zaidi zinafuatia
Braza mimi nawaza rambi rambi za kipindi kile zilivyopigwaWaituuu....[emoji134] [emoji134] [emoji134]
fursa hio watu wa kagera kijijini hapo katerero...
wazungu watakuja kwa wingi...tunaishukuru serikali yetu na mwakani ituletee hata kupatwa kwa mwezi
Meteor, au waweza ita shooting star.Kimondo ni nini?