cariha
JF-Expert Member
- Apr 9, 2015
- 22,067
- 46,701
Dah huyu mzee alikuwa mtata sana, kumbe Bilal na upole wake huko Idodomiya aliambiwa atoe jina upesi hivo.Mwaka 2010 kwenye kugombea urais zanzibar, kura za maoni aliongoza Amani Karume akifuatia na Dr . Bilal.
Sasa 2015, utaratibu wa CCM wanaachiana umalize miaka 10, cha kushangaza Amani karume kachukua fomu na Dr. Bilal akachukua fomu.
Kipindi hicho Mkapa ndio mwenyekiti wa chama
Kufika kwenye vikao vya NEC , wajumbe wanajua wanaenda kupiga kura, Mkapa akamwambia Dr. Bilal toa jina lako .
Macho makavu kabisa.
Dr.Bilal akaondoa jina lake kwa unyonge sana.
Mtu mwingine ambaye hataudhulia msiba huu ni Dr. Bilal
Kikwete ndio kumuonea huruma kuja kumpa umakamu urais JMT baadae.
Mimi nilikuwa simjui kivile siku ametukana mapumbavu na malofa nikajua kumbe ni mtata hvo