Je; Una True Story Inayoweza Kutengenezewa Movie?

Je; Una True Story Inayoweza Kutengenezewa Movie?

Haaaa haaaa mimi sina record hiyo. Aliyekuzika ni Maxe na Mike. Mnkjj atakupa records zangu.

Acha hizo, afu nitakunyang'anya Gold hiyo usumbuane na Maxence tena.

Mkuu hii biashara ni purposely kuwasaidia vijana watoke!

Documentaries mnatengeneza? Kama mnatengeneza mimi ningependa mtengeneze kuhusu maisha yangu ya hapa JF, kuanzia mwanzo wakati inaitwa TEF hadi hivi sasa nilipofikia hii living legendary status.

Watu wengi sana wame-speculate kuhusu mimi. Kila mtu ana theories na hallucinations zake kuwa mimi ni mtu wa aina gani. Ingawa asilimia 99.6 ya watu humu hawanijui lakini hawaishi kuzungumza kama vile wananijua.

Kuna ambao wameshadiriki hata kusema wanajua umri wangu (sijui walinizaa wao lol) na mengine mengi kama hayo.

Hivyo nadhani documentaries ya 'The Life & Times of NN' itaweza hata kuwatoa na nyie wenye kampuni....
 
Ireen Sanga alitengeneza filam moja ilikuwa safi saana
ya kiuhalisia na story ya kiafrica zaidi
huwa anaimba nyimbo na Mpoto..

vipi kuhusu fiction?

Sina uhakika kama Movie yake ilukuwa ni hit na sijawahi kuona.

Kwa sasa tunafocus kwenye true stories na documentaries. Fiction nyingi zimejaa exaggerations na Copy & Paste. Ndo Wadau wanavyodai.
 
Documentaries mnatengeneza? Kama mnatengeneza mimi ningependa mtengeneze kuhusu maisha yangu ya hapa JF, kuanzia mwanzo wakati inaitwa TEF hadi hizi sasa nilipofikia hii living legendary status.

Watu wengi sana wame-speculate kuhusu mimi. Kila mtu ana theories na hallucinations zake kuwa mimi ni mtu wa aina gani. Ingawa asilimia 99.6 ya watu humu hawanijui lakini hawaishi kuzungumza kama vile wananijua.

Kuna ambao wameshadiriki hata kusema wanajua umri wangu (sijui walinizaa wao lol) na mengine mengi kama hayo.

Hivyo nadhani documentaries ya 'The Life & Times of NN' itaweza hata kuwatoa na nyie wenye kampuni....

Mkuu karibu sana.

Itawfeature Wewe; Mwanakijiji; Maxence; Mike na baadhi ya magwiji and will be about JF as a forum na maisha ya hayo members.

Kwa hili naahidi free sponsoraship.

Tuandikie. Ila acha fujo.
 
Mkuu karibu sana.

Itawfeature Wewe; Mwanakijiji; Maxence; Mike na baadhi ya magwiji and will be about JF as a forum na maisha ya hayo members.

Kwa hili naahidi free sponsoraship.

Tuandikie. Ila acha fujo.

Hiyo itakuwa baab kubwa.

Pia ningependa Mwafrika wa Kike awepo kwenye hiyo docu.

Sasa jinsi ya kumpata ndo kasheshe. Vipi, unadhani tunaweza kumpata ili naye aweze kushiriki in person?
 
Last edited by a moderator:
muunganishe na le mutuz ampe mabebs wa ukweli wa kuact,mabebs wa uk na new york


Umeanza lini uchokozi Smile?

Watu wasijekusema kuwa hayo ni matunda ya trip ya Amboni Caves...lol!!


Babu DC!!
 
Last edited by a moderator:
Documentaries mnatengeneza? Kama mnatengeneza mimi ningependa mtengeneze kuhusu maisha yangu ya hapa JF, kuanzia mwanzo wakati inaitwa TEF hadi hivi sasa nilipofikia hii living legendary status.

Watu wengi sana wame-speculate kuhusu mimi. Kila mtu ana theories na hallucinations zake kuwa mimi ni mtu wa aina gani. Ingawa asilimia 99.6 ya watu humu hawanijui lakini hawaishi kuzungumza kama vile wananijua.

Kuna ambao wameshadiriki hata kusema wanajua umri wangu (sijui walinizaa wao lol) na mengine mengi kama hayo.

Hivyo nadhani documentaries ya 'The Life & Times of NN' itaweza hata kuwatoa na nyie wenye kampuni....
hahaaaa acha fujo mbeb wa uk
 
Mimi mwenyewe ni story tosha.Ninamaanisha historia ya maisha yangu.
'
Nikiridhika na nyie nitawasiliana nanyi.
'
Ila najua makabrasha ya Mtambuzi yatafunika!
'
Ataongoza kwa muvi!
 
Last edited by a moderator:
inabidi nikabust huu mtindi wangu la sivo nitakuwa sina no kwenye mabebs wa ukweee

Aisee tuache utani ila kusema kweli kule kwenye blogu ya wananchi mimi nimekuwa teja. Siku nikikosa kujivinjari naona siku yangu haijatimia kabisa.
 
Aisee tuache utani ila kusema kweli kule kwenye blogu ya wananchi mimi nimekuwa teja. Siku nikikosa kujivinjari naona siku yangu haijatimia kabisa.
ahaaaa acha tu mimi yaani kila muda nipo pale jamaa yupo uptudate na mabes wake kweli kweli dah ila jamaa bwana nooooooma at 55 yupo vile loh
INAONEKANA ULIRUKIA GARI USILOLIJUA LINAKOTOKA WALA LINAKOKWENDA, MAANA HAIWEZEKANI MTUMZIMA UKAANZA KUPIGA PIA MAYOWE KWA UAMUZI WAKO MWENYEWE, I MEAN MKUNGU WA WATU WEWE UNALILIA NDIZI ZAKE VIPI ATI? HA! HA! HA
 
ahaaaa acha tu mimi yaani kila muda nipo pale jamaa yupo uptudate na mabes wake kweli kweli dah ila jamaa bwana nooooooma at 55 yupo vile loh
INAONEKANA ULIRUKIA GARI USILOLIJUA LINAKOTOKA WALA LINAKOKWENDA, MAANA HAIWEZEKANI MTUMZIMA UKAANZA KUPIGA PIA MAYOWE KWA UAMUZI WAKO MWENYEWE, I MEAN MKUNGU WA WATU WEWE UNALILIA NDIZI ZAKE VIPI ATI? HA! HA! HA

i am missing something for sure ..
 
Back
Top Bottom