Je; Una True Story Inayoweza Kutengenezewa Movie?

Je; Una True Story Inayoweza Kutengenezewa Movie?

Boss, unaandika abstract kama one au two pages kisha mtaalamu wetu anaipitia kama inafaa unaambiwa them mnaidevelop. Ikiwa poa tunaongea biashara. Kumbuka issue nzima ni kujaribu kusaidia wasanii wakati pia mtoa story naye anapata kitu.

Ok thank you
 
muone CHAI CHUNGU kwa story
na hapo kwa waigizaji wasiotumia mkorogo nadhani nitakufaa kidogo mkuu mimi naogea mbuni hadi kesho
au niweke picha?

Mbona mimi hunitaji Smile...Batu atakosaje stories??

Ila kwa wasiotumia bidhaa za kichina kuharibu ngozi sina wasi wasi na wewe....!!

Halafu unaonaje tukaanzisha promotion ya watumiaji wa mbuni soap??

Babu DC!!
 
Last edited by a moderator:
Mkuu tunahitaji True Stories siyo fictions. Kama uko vizuri kuigiza tuma CV yako.


Mie ninayo true stories na iliwahi kushinda medal ingawa walichakachua wakanipatia sijui ya shaba au aluminiuma....!!

Ila ni kweli nina stories kama 2 hivi,.......!!

Babu DC!!
 
Mbona mimi hunitaji Smile...Batu atakosaje stories??

Ila kwa wasiotumia bidhaa za kichina kuharibu ngozi sina wasi wasi na wewe....!!

Halafu unaonaje tukaanzisha promotion ya watumiaji wa mbuni soap??

Babu DC!!

Haaaa haaa Babu na Mjukuu wake!
 
muone CHAI CHUNGU kwa story
na hapo kwa waigizaji wasiotumia mkorogo nadhani nitakufaa kidogo mkuu mimi naogea mbuni hadi kesho
au niweke picha?

Uaoga mbuni sawa, ila unachopakaa hujatuambia. Unaweza ukaogea mbuni halafu ukapakaa carolite sijui inakuwaje hapo?
 
Mie ninayo true stories na iliwahi kushinda medal ingawa walichakachua wakanipatia sijui ya shaba au aluminiuma....!!

Ila ni kweli nina stories kama 2 hivi,.......!!

Babu DC!!

Mkuu tutumie emai.

Ukijibiwa, tuma summary kama page 1

Ikikubalika tunakubaliana kwanza then tunadevelop fully story.

Kunakuwa na malipo kidogo, then movie ikiuza unakuwa na % kiasi kidogo pia.
 
Wewe muone CHAI CHUNGU. Ana story moja ilitulaza siku mbili hapa na anadai ni true story. Ni very emotional na inavutia.
 
Last edited by a moderator:
Superman... mimi ninauwezo wa kuigiza and am good in english ila sipo dsm how wil it be? naweza ku2ma maombi au mnapendekeza wa2 wa dsm
 
Superman... mimi ninauwezo wa kuigiza and am good in english ila sipo dsm how wil it be? naweza ku2ma maombi au mnapendekeza wa2 wa dsm

Mkuu anzisha mawasiliano ya barua pepe, mengine yatafuata.
 
Mkuu tutumie emai.

Ukijibiwa, tuma summary kama page 1

Ikikubalika tunakubaliana kwanza then tunadevelop fully story.

Kunakuwa na malipo kidogo, then movie ikiuza unakuwa na % kiasi kidogo pia.

Sasa mkuu barua pepe tunatuma wapi??

Haki ya nani hata mimi lazima nipewe nafasi ili nianze kuusaka u-super star wa uzeeni...

Na baada ya hapo na mutati na kuwa teen tena....lol!!

Babu DC!!
 
ipo story ya ukweli kabisa ambayo
imetokea lakini haijakamilika kwa kuwa mhusika bado hajajua ukweli je itafaa?
 
muone CHAI CHUNGU kwa story
na hapo kwa waigizaji wasiotumia mkorogo nadhani nitakufaa kidogo mkuu mimi naogea mbuni hadi kesho
au niweke picha?

weka mama coz wamezidi ubishi.
 
Last edited by a moderator:
Mbona mimi hunitaji Smile...Batu atakosaje stories??

Ila kwa wasiotumia bidhaa za kichina kuharibu ngozi sina wasi wasi na wewe....!!

Halafu unaonaje tukaanzisha promotion ya watumiaji wa mbuni soap??

Babu DC!!
teh teh babu nashukuru kwa kunifanyia promo ya mbuni hapa
naomba unikumbuke ukiwa kanumba wa bongo! teh nataka kutoka kwenye magazeti ya shigongo atiiii hata kama uzeeni
 
Sasa mkuu barua pepe tunatuma wapi??

Haki ya nani hata mimi lazima nipewe nafasi ili nianze kuusaka u-super star wa uzeeni...

Na baada ya hapo na mutati na kuwa teen tena....lol!!

Babu DC!!

Haaaa haaa Babu umepaniaaaa. Post kuu inasema:

Mawasiliano yote yapitie barua pepe: jasonsltd@gmail.com
 
Sasa mkuu barua pepe tunatuma wapi??

Haki ya nani hata mimi lazima nipewe nafasi ili nianze kuusaka u-super star wa uzeeni...

Na baada ya hapo na mutati na kuwa teen tena....lol!!

Babu DC!!
halafu bibi anafaa kweli kweli ,wema sepetu kwa bibi haingii hata robo ,chezeiya toto la tanga wewe .mbona bongo movie watatukoma jf bongo movie?
 
Sasa nikikutumia story itakuwa tayari nimekupa wazo bure??Halafu mwisho wa siku unaikataa,baada ya muda unatoka nayo.
Nadhani tuanze kubargain kwanza kwa ideas za mwanzo zitakazotumwa.
Wabunifu ni wengi mtaani,stories ni nyingi pia,tatizo haziko kwenye mtiririko unaotakiwa.
Kiasi gani kukutumia idea?
 
Kwa mfano nikukupatia story, mkaipitia wewe na jopo lako.
kisha mkasema hamuikubali. nikaondoka zangu bila kufanya business.
Siku chache mantoa muvi yenye story yangu ambayo mlisema hamjaikubali au mkaifanyia modifications kidogo.
Mnatuhakikishiaje kama kitu kama hicho hakitotokea?
Na ikitokea hivyo si nitakuwa sina changu tena bali mtakuwa mmenufaika nyie?
 
Back
Top Bottom