Je; Una True Story Inayoweza Kutengenezewa Movie?

Je; Una True Story Inayoweza Kutengenezewa Movie?

Wanajamii na Wapenzi wa Bongo Movie

Tunatarajia kuanza kufanya Movie Productions based on True Stories only.

Stories tunazohitaji lazima ziwe na mafunzo katika jamii na "very moving" with various emotions zitakazofanya mtu asitoke kwenye kochi/kiti akiaanza kuangalia. Pia zitatengenezwa kwa kiwango cha juu kidogo.

Tutalipa kiasi cha pesa kwa story yoyote itakayovutia na tutakayoamua kuitumia kutoa Movie. Hii itategemea na makubaliano.

Pia kama una amini una kipaji cha kuwa Actor au Actress na unajua vema Kiingereza na hujajichubua au kutumia mkorogo wowote unaweza pia kututumia CV yako na maelezo ya uwezo wako kabla hatujakutana kwa interview.

Soko la Movie linategemewa kuwa East Africa.

Kwa wale "Motivational Speakers" ambao wangependa kutetengeneza Videos za Subjects mbalimbali pia tuwasiliane.

Mawasiliano yote yapitie barua pepe: jasonsltd@gmail.com

Inawezekana nikaukwaa usupastaa na uselebrite hapa..sijajichubua lkn nina chunusi..naweza kutuma maombi ya kuwa actress??
 
Haaaa haaa Babu umepaniaaaa. Post kuu inasema:

Mawasiliano yote yapitie barua pepe: jasonsltd@gmail.com

Hahahahahhhhhhhhhhhhhhhhhhaaaaaaaaaaaaaaa,

Haki ya nani hii email sikuiona kabisa...

Kama ni uzee sasa huu wa kwangu umepitiliza.....

May be kwa sababu kulikuwa tayari na posts za wajukuu zangu wapendwa chini yake ndo maana macho yamekatikia kati kati ya uzi....lol!!

Tutawasiliana, mie email yangu ni hiyo hapo chini!!

Babu DC!!
 
Inawezekana nikaukwaa usupastaa na uselebrite hapa..sijajichubua lkn nina chunusi..naweza kutuma maombi ya kuwa actress??


Kama una chunus basi mdogo wangu umefeli mtihani...

Ila naamini tunaweza kukufanyia modifications kwa kutumia teknolojia mpya.....uko tayari??

Babu DC!!

Sorry...hapa tumeshahamia kwenye dili jingine na partner wangu, mjukuu mpendwa Smile!!
 
Last edited by a moderator:
Kama una chunus basi mdogo wangu umefeli mtihani...

Ila naamini tunaweza kukufanyia modifications kwa kutumia teknolojia mpya.....uko tayari??

Babu DC!!

Sorry...hapa tumeshahamia kwenye dili jingine na partner wangu, mjukuu mpendwa Smile!!
anakuwaje na chunus kama ndo anavunja ungo bwana? achana nae huyo tutamchukua Preta na marejesho Madam B watu watavunja screen zao
 
Last edited by a moderator:
Kama una chunus basi mdogo wangu umefeli mtihani...

Ila naamini tunaweza kukufanyia modifications kwa kutumia teknolojia mpya.....uko tayari??

Babu DC!!

Sorry...hapa tumeshahamia kwenye dili jingine na partner wangu, mjukuu mpendwa Smile!!

Kama una mkorogo mbadala labda nita consider..manake hizo chemicals nitakosa sifa kabisaaa.Na hiyo techlogia ipoje...dijitali au analogi??
 
Last edited by a moderator:
anakuwaje na chunus kama ndo anavunja ungo bwana? achana nae huyo tutamchukua Preta na marejesho Madam B watu watavunja screen zao


Naona tukutane pale mahali jioni tujipange na kuweka maandalizi ya kuwa masupastaa....

Duuuuuuuuuuuuuuu....hata siamini siku picha Babu DC imepamba front page magazeti kibao kama ya Kanumba....

Na kwa kweli ikitokea hivyo itabidi mnisamehe...sitaweza kulinda nadhiri tena...lol!!

Babu DC!!
 
Naona tukutane pale mahali jioni tujipange na kuweka maandalizi ya kuwa masupastaa....

Duuuuuuuuuuuuuuu....hata siamini siku picha Babu DC imepamba front page magazeti kibao kama ya Kanumba....

Na kwa kweli ikitokea hivyo itabidi mnisamehe...sitaweza kulinda nadhiri tena...lol!!

Babu DC!!

Babu kama nikikosa nafasi unikumbuke kwenye ufalme wako ukiwa supastaa
 
Kama una mkorogo mbadala labda nita consider..manake hizo chemicals nitakosa sifa kabisaaa.Na hiyo techlogia ipoje...dijitali au analogi??


Wewe vipi tena Zion Daughter?

Kwani watu waalioenda Samunge walikuwa wanauliza kwanza??

Wewe fanya booking tujiandae kukuponya...au tulie ukose golden chance!!

Babu DC!!
 
Last edited by a moderator:
Babu kama nikikosa nafasi unikumbuke kwenye ufalme wako ukiwa supastaa


Siwezi kukuacha.....

Yaani nikishavunja nadhiri na kutafuta wapambe wa kunisindikiza kila kiwanja...wewe utakosaje walau ka nafasi kamoja??

Ila kama utakuwa bado na chunusu, utapewa zamu ya usiku tu....uko tayari??

Babu DC!!
 
Wewe vipi tena Zion Daughter?

Kwani watu waalioenda Samunge walikuwa wanauliza kwanza??

Wewe fanya booking tujiandae kukuponya...au tulie ukose golden chance!!

Babu DC!!

Teh teh...Ndio maana hawakupona...kuhoji muhimu banaaa babu.. Ila hilo zali la mentali sio la kukosa at all cost..
 
Last edited by a moderator:
Siwezi kukuacha.....

Yaani nikishavunja nadhiri na kutafuta wapambe wa kunisindikiza kila kiwanja...wewe utakosaje walau ka nafasi kamoja??

Ila kama utakuwa bado na chunusu, utapewa zamu ya usiku tu....uko tayari??

Babu DC!!

Ha ha ha..haya bana babu ..tutazifanyia kazi basi hizi chunusi ili na mie niuze sura pembeni yako..
Lkn nachelea kukupoteza kwenye kambi yetu ya waadilifu.
 
ahahaaaa kunywa juice ya manyoya ya kuku kwa siku nne upone chunusi la sivo utatusoma tu kwenye magazeti

Kwi kwi kwi..leo mnataka kunivunja mbavu..sasa hii juice ya manyoya ya kuku kweli si nitaota minywele mwili mzima kama mama wa salenda???!!! Ngoja nisubiri technology ya babu Dark City huenda ina nafuu
 
Last edited by a moderator:
Sasa nikikutumia story itakuwa tayari nimekupa wazo bure??Halafu mwisho wa siku unaikataa,baada ya muda unatoka nayo.
Nadhani tuanze kubargain kwanza kwa ideas za mwanzo zitakazotumwa.
Wabunifu ni wengi mtaani,stories ni nyingi pia,tatizo haziko kwenye mtiririko unaotakiwa.
Kiasi gani kukutumia idea?

Mkuu hilo swali nimeshalijibu hapo juu.

Pia tunao uwezo wa kupata true stories bila malipo. Hapa kinachofanyika niku-mecourage kila mwenye stry nzuri ailete, ila money issue si kigezo sana.

Hata hivyo kama hutakuwa na imani huna haja ya kuanzisha mawasiliano. Ukianzisha mawasiliano unaweza pia ukaongelea bargains yako. So far tumeshaanza kupokea stories.

Karibu sana mkuu wangu.
 
Kwa mfano nikukupatia story, mkaipitia wewe na jopo lako.
kisha mkasema hamuikubali. nikaondoka zangu bila kufanya business.
Siku chache mantoa muvi yenye story yangu ambayo mlisema hamjaikubali au mkaifanyia modifications kidogo.
Mnatuhakikishiaje kama kitu kama hicho hakitotokea?
Na ikitokea hivyo si nitakuwa sina changu tena bali mtakuwa mmenufaika nyie?

Mkuu, kunakuwa na MoU na NDA. Hata hivyo Abstract haiwezi kumfanya mtyu kudevelop story na scenes zote.

Pili chukulia issue nzima kama sharing kuliko biashara. Upo uwezekano mkubwa wa kupata true stories bila hata malipo ila ni vema sasa tudevelop system itakayoleta interest katika Movie Industry ya TZ.
 
Inawezekana nikaukwaa usupastaa na uselebrite hapa..sijajichubua lkn nina chunusi..naweza kutuma maombi ya kuwa actress??


Chnusi si tatizo Mkuu. Tumie tu doze ya Kitunguu swaumu kijuko nkikubwa kilichosagwa na sukumizia na asali chunusi zitapotea. Nasikia utakuwa smooth kama mtoto mchanga na hata kama una fungus wanatoka.

Karibu sana. Tuma barua pepe.
 
kwani lazima iwe ya kweli?
Hata ya uongo itafunza hadhira kama ujumbe unaandaliwa vizuri mbona

YES. Lazima iwe ya kweli. Ya kutunga nina uhakika akina Ray, JB, Wema nk wataifurahia. Tunataka kuleta vionjo tofauti.
 
Hahahahahhhhhhhhhhhhhhhhhhaaaaaaaaaaaaaaa,

Haki ya nani hii email sikuiona kabisa...

Kama ni uzee sasa huu wa kwangu umepitiliza.....

May be kwa sababu kulikuwa tayari na posts za wajukuu zangu wapendwa chini yake ndo maana macho yamekatikia kati kati ya uzi....lol!!

Tutawasiliana, mie email yangu ni hiyo hapo chini!!

Babu DC!!

Pamoja sana Babu.
 
Back
Top Bottom