Je; Una True Story Inayoweza Kutengenezewa Movie?

Je; Una True Story Inayoweza Kutengenezewa Movie?

Mimi nina story juu ya maisha yangu mwenyewe, and it is very interesting pia ina mafunzo hasa kwa vijana. Lakini je, hamuoni kama naweza kuwapa hiyo story then mkaniambia haifai, baada ya mda mkaigiza kwa kutumia idea yangu bila mimi kupata malipo yoyote?
 
i am missing something for sure ..
sio kidogo mkuu

@ Kwa wale mnaolia sana kwamba Le Mutuz anapenda sana Mabebs, naomba kuwauliza mngependa NIPENDE NINI HASA NA MIMI NI MAMEN? - LE MUTUZ
 
Boss unanichekesha sasa. Hivi unaijua Blogu ya Wananchi?


Naijua sana
but since ile scandal ya le mutuz na mke wa kiranja
na wewe umeweka photo ya mwanamke
i wonder if kuna connection au huyo mdada ni jf member?
 
Naijua sana
but since ile scandal ya le mutuz na mke wa kiranja
na wewe umeweka photo ya mwanamke
i wonder if kuna connection au huyo mdada ni jf member?
hii paper umepata 0 kabisa kaka
 
Wanajamii na Wapenzi wa Bongo Movie

Tunatarajia kuanza kufanya Movie Productions based on True Stories only.

Stories tunazohitaji lazima ziwe na mafunzo katika jamii na "very moving" with various emotions zitakazofanya mtu asitoke kwenye kochi/kiti akiaanza kuangalia. Pia zitatengenezwa kwa kiwango cha juu kidogo.

Tutalipa kiasi cha pesa kwa story yoyote itakayovutia na tutakayoamua kuitumia kutoa Movie. Hii itategemea na makubaliano.

Pia kama una amini una kipaji cha kuwa Actor au Actress na unajua vema Kiingereza na hujajichubua au kutumia mkorogo wowote unaweza pia kututumia CV yako na maelezo ya uwezo wako kabla hatujakutana kwa interview.

Soko la Movie linategemewa kuwa East Africa.

Kwa wale "Motivational Speakers" ambao wangependa kutetengeneza Videos za Subjects mbalimbali pia tuwasiliane.

Mawasiliano yote yapitie barua pepe: jasonsltd@gmail.com
mkuu Superman kwa mambo ya editing.VFX and compositing usichelewe kuniona.hili ndio eneo langu linalonipatia heshima hapa kijijini/mtaani kwetu.
 
Last edited by a moderator:
I don't know how to say it.. but it is a true story,it happened to me like a thousand times .. well it is a kaleidoscope of happenings,, so moving, spiced up with mixer of emotions sad,scarry,heart breaking ..but it is a true story it happened to me ...though in my dreams so vivid that sometimes i feel like killing myself!
will you accept it as story or must it be in physical occurrence?
 
Mbona wachina hua wanatumia lugha yao?eti awe anajua kingereza kweli! Amakweli watanzania hawajitambui mimi simo.kunawenye vipaji lakini lugha ina muskeli kwahiyo kipaj chao wapeleke wapi?
 
kwenye stories moving za kibongo na za kweli kwanini msiingie pia kwenye historia mkatoa za kina Mkwawa, Kimweri nina uhakika ni moving enough na mafunzo ni makubwa sana tu

vema zipeleke unaweza ukajipatia na wewe hela
 
Elizabeth kazi ni kwako shavu ilo, wasiwasi wangu ukimtumia story superman akiichakachua na jujwambia haijapita then akaenda kufanya movie utamkamatia wapi?
 
Mkuu tunahitaji True Stories siyo fictions. Kama uko vizuri kuigiza tuma CV yako.

Diiii... kama kutokutumia mkorogo itakuwa ni mojawapo ya vigezo ktk kazi mbalimbali naona ambavyo carolight na mikorogo ya kina papa itakavyokosa wanunuaji lol!

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Duu hapo kwenye sifa ya kutotumia mkorogo unaweza kuwakosa wengi!

Hongera Superman kwa kutaka kuwaendeleza vijana wetu!
 
Last edited by a moderator:
dah! mi ni bonge la msanii lakini kingeleza cha ugoko! na nina story nyingi na moja kama ile wimbo wa duly.....salome juu ya kabuli lako nalia!
 
Mimi nina story juu ya maisha yangu mwenyewe, and it is very interesting pia ina mafunzo hasa kwa vijana. Lakini je, hamuoni kama naweza kuwapa hiyo story then mkaniambia haifai, baada ya mda mkaigiza kwa kutumia idea yangu bila mimi kupata malipo yoyote?


Kama huna imani huna haja ya kuituma Mkuu.

Si yourself what you can do. You can chhose to trust or not to trust.
 
I don't know how to say it.. but it is a true story,it happened to me like a thousand times .. well it is a kaleidoscope of happenings,, so moving, spiced up with mixer of emotions sad,scarry,heart breaking ..but it is a true story it happened to me ...though in my dreams so vivid that sometimes i feel like killing myself!
will you accept it as story or must it be in physical occurrence?

That is a True Stry iliyokutokea Usingizini. So itakuwa casted kama ndoto.
 
Back
Top Bottom