Je; Una True Story Inayoweza Kutengenezewa Movie?

Je; Una True Story Inayoweza Kutengenezewa Movie?

Mbona wachina hua wanatumia lugha yao?eti awe anajua kingereza kweli! Amakweli watanzania hawajitambui mimi simo.kunawenye vipaji lakini lugha ina muskeli kwahiyo kipaj chao wapeleke wapi?

Mkuu, we are not a government au hatufanyi siasa. Tunafanya Biashara.

Distribution ya Movie ina target 15 Countries including Regional Actors/Actress.
 
Diiii... kama kutokutumia mkorogo itakuwa ni mojawapo ya vigezo ktk kazi mbalimbali naona ambavyo carolight na mikorogo ya kina papa itakavyokosa wanunuaji lol!

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums

Mkuu wadau wanalalamika kuwa mikorogo imekuwa too much katika Bongo Movies. Tunataka kuakisi uhalisia.
 
Mim ni mtunz wa stor magazetin..nimetunga true story kibao ili niwauzie bongo Movie,tatizo lao wanakuambia andika lete tusome alaf tutaelewana..ukithubutu kuandika na kuwapelekea wanaiba idea yako then wanasema stori mbaya na baada ya muda wanaanza kuitumia bila wew kujua,so nawashaur kabla haujaanza process za kuuza stor yako nenda kaisajir BASATA then idea yako ikiibiwa wao watakusaidia..kamulizen Ray alifanywa nin alipoiba idea ya mshikaj bila kulipa chochote.
 
Mim ni mtunz wa stor magazetin..nimetunga true story kibao ili niwauzie bongo Movie,tatizo lao wanakuambia andika lete tusome alaf tutaelewana..ukithubutu kuandika na kuwapelekea wanaiba idea yako then wanasema stori mbaya na baada ya muda wanaanza kuitumia bila wew kujua,so nawashaur kabla haujaanza process za kuuza stor yako nenda kaisajir BASATA then idea yako ikiibiwa wao watakusaidia..kamulizen Ray alifanywa nin alipoiba idea ya mshikaj bila kulipa chochote.

Asante kwa first hand experience.

Kama nilivyosema; tutasign MoU na NDA. So hata BASATA huna haja ya kupoteza muda maana haki zako zitalindwa kisheria. But again, TRUST is a choice na hatutamlazimisha mtu kufanya choice yake.
 
Wanajamii na Wapenzi wa Bongo Movie

Tunatarajia kuanza kufanya Movie Productions based on True Stories only.

Stories tunazohitaji lazima ziwe na mafunzo katika jamii na "very moving" with various emotions zitakazofanya mtu asitoke kwenye kochi/kiti akiaanza kuangalia. Pia zitatengenezwa kwa kiwango cha juu kidogo.

Tutalipa kiasi cha pesa kwa story yoyote itakayovutia na tutakayoamua kuitumia kutoa Movie. Hii itategemea na makubaliano.

Pia kama una amini una kipaji cha kuwa Actor au Actress na unajua vema Kiingereza na hujajichubua au kutumia mkorogo wowote unaweza pia kututumia CV yako na maelezo ya uwezo wako kabla hatujakutana kwa interview.

Soko la Movie linategemewa kuwa East Africa.

Kwa wale "Motivational Speakers" ambao wangependa kutetengeneza Videos za Subjects mbalimbali pia tuwasiliane.

Mawasiliano yote yapitie barua pepe: jasonsltd@gmail.com
Mkuu nimekuwekea PM
 
Wanajamii na Wapenzi wa Bongo Movie

Tunatarajia kuanza kufanya Movie Productions based on True Stories only.

Stories tunazohitaji lazima ziwe na mafunzo katika jamii na "very moving" with various emotions zitakazofanya mtu asitoke kwenye kochi/kiti akiaanza kuangalia. Pia zitatengenezwa kwa kiwango cha juu kidogo.

Tutalipa kiasi cha pesa kwa story yoyote itakayovutia na tutakayoamua kuitumia kutoa Movie. Hii itategemea na makubaliano.

Pia kama una amini una kipaji cha kuwa Actor au Actress na unajua vema Kiingereza na hujajichubua au kutumia mkorogo wowote unaweza pia kututumia CV yako na maelezo ya uwezo wako kabla hatujakutana kwa interview.

Soko la Movie linategemewa kuwa East Africa.

Kwa wale "Motivational Speakers" ambao wangependa kutetengeneza Videos za Subjects mbalimbali pia tuwasiliane.

Mawasiliano yote yapitie barua pepe: jasonsltd@gmail.com
Mkuu kwa nini iwe true story peke?hamuoni hapo mmepepesa?
mie nadhani mngefanya ka project kakununua story kali na kuzitolea filamu bila kujari ni true or not.
Maadamu iwe ktk kiwango cha juu kibiashara.

Pia kuna story moja humu niliisoma ya mjeda fulani hivi wa Tabora na mpenzi wake witness,mtafute huyo jamaa maana ile ngoma yake ilinisababishia ban ya ndoa kwa my wife lol!
 
Mkuu kwa nini iwe true story peke?hamuoni hapo mmepepesa?
mie nadhani mngefanya ka project kakununua story kali na kuzitolea filamu bila kujari ni true or not.
Maadamu iwe ktk kiwango cha juu kibiashara.

Pia kuna story moja humu niliisoma ya mjeda fulani hivi wa Tabora na mpenzi wake witness,mtafute huyo jamaa maana ile ngoma yake ilinisababishia ban ya ndoa kwa my wife lol!

Nimekusoma Mkuu.

Kwa sasa tumechagua True Stories for a reason.

Mengine tutaangalia baadaye.
 
Ngoja nione kama naweza kumalizia story yangu ili nami nilambe kitu hapa
 
MOVIE ZA KIBONGOTABU YAKE WAIGIZAJI WOTE WANAVUTA SAUTI WAKO KIFEKI.

wachache unaweza sema huyu fulani ila nao wanakuwa wanavuta, mnatuharibia watazania hatuongei hivyo. acheni waongee kama waliyoumbwa sio kuwabadilisha.

waigizaji wa Nigeria hamuoni hata ukiwa umelala ukasikia sauti unajua huyu ni fulani movie moja hadi ingine ni saui ya mtu sio ya kujiigiza feki.

I hope zako zitakuwa sio za kubana sauti acha wawe wao.
 
MOVIE ZA KIBONGOTABU YAKE WAIGIZAJI WOTE WANAVUTA SAUTI WAKO KIFEKI.

wachache unaweza sema huyu fulani ila nao wanakuwa wanavuta, mnatuharibia watazania hatuongei hivyo. acheni waongee kama waliyoumbwa sio kuwabadilisha.

waigizaji wa Nigeria hamuoni hata ukiwa umelala ukasikia sauti unajua huyu ni fulani movie moja hadi ingine ni saui ya mtu sio ya kujiigiza feki.

I hope zako zitakuwa sio za kubana sauti acha wawe wao.

Shida iko katika Industry yote ukianzia na Actors/Actress; Stories; Directors na pia Producers. The industry is not seriously organized; defined and controlled in terms of quality.

I hope we will get there. Hatua ya kwanza ni hii ya kuanza na true stories ili kuondoa copy & paste ya Stories nyingi zinazofanana.
 
Back
Top Bottom