Je, kuna watu wanaoweza kusoma mawazo ya wengine? 🧠

Je, kuna watu wanaoweza kusoma mawazo ya wengine? 🧠

Mtu anaweza kusoma namna unavyochezesha mikono yako na miguu inshort body gesture na akajua unachowaza
 
Hata Mimi uwezo wa kumsoma mtu ninao japo sio kwa kiasi kikubwa sana. Na huu uwezo umetokana na kukutana na watu mbalimbali, mazingira mbalimbali na hua ni msikililizaji sana na mtulivu pale ambapo mtu huongea au anapofanya vitendo.

Huwa sibandui macho yangu usoni kwake pale anapofanya kitendo chochote au pale anapozungumza.
Hata Mimi ninao uwezo huo kiasi,hata wewe ingawa hatujawhi onana nimekusoma Kwa mbali ni mtu wa kutafuta Sababu na Chanzo cha jambo! Nipigie makofi tafadhali
 
Hata Mimi ninao uwezo huo kiasi,hata wewe ingawa hatujawhi onana nimekusoma Kwa mbali ni mtu wa kutafuta Sababu na Chanzo cha jambo! Nipigie makofi tafadhali
Mkuu hapa umesoma mawazo yake au umesoma baadhi ya tabia zake kulingana na uandishi wake?
 
Naangalia macho na midomo, halafu baada ya hapo unaangalia body language yake inasemaje 😀

Mtu au kiatu ?
Rafiki au Mnafiki ?
Mwema au adui ?
Kama hujaingia darasani hujaingia tu hizo mbinu Zina nyakati zake tofauti kabisa na unavyozani Kila mbinu inanamna yake binafsi ukinikazia macho nikijua na Mimi nakukazia na akili yangu inaongeza umakini mkubwa sana nakuwa siongezi neno ila ukinichunguza pasipo kujua unaweza kuokota vingi na ndio mbinu kubwa inayotumika Dunian
 
By instinct kila aina ya viumbe wana hulka zao, So binadamu wote tuna HULKA zinazo fanana kukabiliana na hali mazingira nk nk……… tunatofautiana tu kwenye ukubwa au namna ya kuthibiti instinct hizo

Ili kubaini mtu anawaza nini ni lazima ujue background ya yanayojiri kwa wakati husika ili uweze kuoanisha na anavyo behave.

Haiwezekani from nowhere ukaenda ufukweni ukakuta mtu kakaa zake anakula upepo wa bahari halafu ukaanza tu kusoma mawazo yake

Huwa napenda sana kuangalia Investigation Channel DSTV jinsi wapelelezi wanavyojua kucheza na mind reading kulingana na unavyo behave
 
Hapo kwa ShesRise fafanua kidogo 😆
Hukurupuki jambo Kwa mihemko,ni mtu wa reasoning sio kama tlaatlaah na Lukas mwashambwa! Kwenye ukweli umenyooka,hata Kwenye Siasa hujali hii ni CCM au CHADEMA kama Kuna Jambo jema au baya,Sio mtu wa kushupaza shingo .Pokea maua Yako Kwa Hilo🌹🌹🌹🌷🌷🍀🍀🌺🌺
 
Kama hujaingia darasani hujaingia tu hizo mbinu Zina nyakati zake tofauti kabisa na unavyozani Kila mbinu inanamna yake binafsi ukinikazia macho nikijua na Mimi nakukazia na akili yangu inaongeza umakini mkubwa sana nakuwa siongezi neno ila ukinichunguza pasipo kujua unaweza kuokota vingi na ndio mbinu kubwa inayotumika Dunian
Aisee wewe ukikaziwa macho na wewe unatembea na hiyo hiyo beat alooo
 
By instinct kila aina ya viumbe wana hulka zao, So binadamu wote tuna HULKA zinazo fanana kukabiliana na hali mazingira nk nk……… tunatofautiana tu kwenye ukubwa au namna ya kuthibiti instinct hizo

Ili kubaini mtu anawaza nini ni lazima ujue background ya yanayojiri kwa wakati husika ili uweze kuoanisha na anavyo behave.

Haiwezekani from nowhere ukaenda ufukweni ukakuta mtu kakaa zake anakula upepo wa bahari halafu ukaanza tu kusoma mawazo yake

Huwa napenda sana kuangalia Investigation Channel DSTV jinsi wapelelezi wanavyojua kucheza na mind reading kulingana na unavyo behave
Hata kwenye bandiko nimesema kua mimi binafsi naamini utamsoma mtu akili yake kutoka na signals anazozionesha kwa wakati huo

Ni ngumu kukuta mtu ametulia sehemu gafla tu ukamsoma mawazo yake unaitaji muda kukaa nae walau kumchunguza

Lakini unachoweza kujua kwa haraka ni hali yake ya muda huo ana huzuni utagundua haraka au ana furaha utaona kwa haraka pia
 
Hukurupuki jambo Kwa mihemko,ni mtu wa reasoning sio kama tlaatlaah na Lukas mwashambwa! Kwenye ukweli umenyooka,hata Kwenye Siasa hujali hii ni CCM au CHADEMA kama Kuna Jambo jema au baya,Sio mtu wa kushupaza shingo .Pokea maua Yako Kwa Hilo🌹🌹🌹🌷🌷🍀🍀🌺🌺
Shukran mkuu 🙏🙏
Sasa hapa tutasema umegundua baadhi ya tabia zangu kwa mtiririko wa maandishi na sio mawazo yangu si ndio?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom