Je, kuna watu wanaoweza kusoma mawazo ya wengine? 🧠

Je, kuna watu wanaoweza kusoma mawazo ya wengine? 🧠

Hiyo ni taaluma kama zilivyo taaluma nyinginezo, kuna wanaosomea hapo utakutana na CID ama wale ndugu zetu wa Intelligency na kuna ambao wamezaliwa nayo hiyo taaluma hapo utakutana na manabii uchwara...ndio maana nchi zilizo endelea huwa wanajinasibu sana kwenye tarehe ya mtu ya kuzaliwa kupitia hiyo humpatia mtu kazi na kumchagulia pa kwenda tokea akiwa mdogo...ni kamada karefu kidogo ila yeyote anaweza kuiamsha power with-in akipenda...ebu jaribu kupitia mada za Pascal Mayalla zitakupa ufunuo kidogo​
Asante kwa maoni mkuu🙏🙏

1. Hao wanaosomea wanafunzwa kuisoma akili ya mtu direct au wanafundishwa kusoma body language ya mtu hata kama yupo kwenye utulivu mkubwa

2. Kuna uwezekano mtu akazaliwa na huu uwezo ?
Kwahiyo hiki ni kipaji?

3. Niambie hapo kuhusu manabii

4 nitapitia nyuzi za mzee Pascal Mayalla kadri nitakavyopata muda asante
 
kudai kujua moja kwa moja kilicho kwenye akili ya mtu: “Ananichukia,” “anaficha kitu,” au “anafikiria X.?

Hii hakuna anayeweza kufanya

Claim Vs Evidence
 
Nonverbal cues,

Naona mnamix gestures with mind reading

Hivyo ni vitu vitano tofauti
Ukiona nime mix
Wewe kuligundua hilo ni kwa sababu unajua zaidi kwa maana hiyo

Karibu utueleze tofauti na namna ya kutofautisha hivyo vitu vi 5
Nasubiri mkuu 📝
 
So uligundua ana wivu kupitia ishara?
Mi nataka kujua je mtu anaweza kusoma mawazo ya mwingine

Au ni ishara ndio zinatafsiri kile mtu anachokiwaza ?
Yule mshikaji ana wivu sana na nilikuwa namjua vyema. Kukusaidia zaidi tafuta hiki kitabu , nilishawahi kuwa nacho mwaka 2014 sijui kilipotelea wapi lakini pale Efatha kwa Mwingira nadhani kipo na kipo na cha kiswahili

images.jpeg

Huyu mwandishi Iyke alikuwa ni Makamu wa rais wa Wachawi Africa, halafu huwa tunabishana sana kuhusu uchawi lakini ukikisoma hiki kitabu utajifunza na kufahamu mengi. Huyu Mwandishi alishaokokà na kuwa Pastor mkubwa sana na siri nyingi za uchawi amezianika wazi
 
Ukiona nime mix
Wewe kuligundua hilo ni kwa sababu unajua zaidi kwa maana hiyo

Karibu utueleze tofauti na namna ya kutofautisha hivyo vitu vi 5
Nadibiri mkuu 📝
Ukiona ni “mix,” basi tayari kuna distinction muhimu umeiona. 🙂 Tatizo ni kwamba mara nyingi watu wanachanganya kile kinachoonekana, signal yenyewe, na interpretation ya signal hiyo.
Kwa mfano, gesture ni movement fulani; nonverbal cue ni taarifa inayoweza kutolewa bila maneno; body language ni broader pattern ya posture/movement/expression; inference ni tafsiri tunayofanya kutokana na cues; na mind reading ni kudhani unajua moja kwa moja kilicho kwenye akili ya mtu.
Kwa hiyo si kila gesture ni ujumbe maalum, na si kila cue inatupa access ya moja kwa moja kwenye thoughts za mtu. Hapo ndipo tofauti kati ya observation, interpretation, na mind reading ilipo.
 
Asante kwa maoni mkuu🙏🙏

1. Hao wanaosomea wanafunzwa kuisoma akili ya mtu direct au wanafundishwa kusoma body language ya mtu hata kama yupo kwenye utulivu mkubwa

2. Kuna uwezekano mtu akazaliwa na huu uwezo ?
Kwahiyo hiki ni kipaji?

3. Niambie hapo kuhusu manabii

4 nitapitia nyuzi za mzee Pascal Mayalla kadri nitakavyopata muda asante
1. inaweza ikawa ni direct au in-direct ili uweze kumsoma mtu ni lazima mjongeo wa mwili na sauti uwepo japo hata maiti inaweza kuzungumza ukitaka kuisoma:3Dance:
2. ndio inawezekana kabisa intelligency wengi wamezaliwa na huo ujuzi...ila ukisoma sana unaweza ukajiongezea maarifa ya kukuwezesha kuwajua watu na binaadam...
3. manabii wengi wamesoma au wamezaliwa na kipawa cha utambuzi...hivyo akikuona tu anaweza kukuelewa na kucheza na akili yako akakuvuruga ukamuamini...ila ni kitu kidogo tu watu wanadanganyika kwa kuambiwa mambo yao ambayo wanadhani wanayafahamu wenyewe....!
 
Yule mshikaji ana wivu sana na nilikuwa namjua vyema. Kukusaidia zaidi tafuta hiki kitabu , nilishawahi kuwa nacho mwaka 2014 sijui kilipotelea wapi lakini pale Efatha kwa Mwingira nadhani kipo na kipo na cha kiswahili

View attachment 3674138
Huyu mwandishi Iyke alikuwa ni Makamu wa rais wa Wachawi Africa, halafu huwa tunabishana sana kuhusu uchawi lakini ukikisoma hiki kitabu utajifunza na kufahamu mengi. Huyu Mwandishi alishaokokà na kuwa Pastor mkubwa sana na siri nyingi za uchawi amezianika wazi
Duh makamu wa rais wa wachawi? vipi online kinapatikana mkuu
 
Kusoma mawazo ya mtu ni rahisi sana kama ukivuta ganja kiasi kwa mtu unaemfahamu

kwa mtu usiemfahamu vuta pia kiasi na uwe msikilizaji sana
Ni hayo tu!
 
KARIBU KWENYE MADA WANA GREAT THINKERS 🧠 ☕️

Unaweza vipi kusoma mawazo ya mtu mwingine au kujua kinachoendelea kwenye akili yake?

Unaamini kama kuna watu wanaoweza kusoma akili au mawazo ya watu wengine?

Unadhani ni nini huwa kinatokea pale mtu anapoona maandishi ya mtu au akiwa kwenye mazungumzo na mtu mwingine, halafu akagundua kwamba huyu mtu anawaza kitu fulani?

Na ajabu, unakuta baadae yule mtu anafanya kitendo au vitendo vinavyothibitisha kwamba yale aliyogundua mwanzo yalikuwa sahihi


Kisayansi hali hii inaelewekaje?

Hawa watu tunaweza kuwaita watambuzi.watu wenye intuition kubwa wenye uwezo mkubwa wa kuchanganua watu, au ni geniuses?

Na wewe binafsi unaamini unaweza kusoma akili ya mtu?

Kama ndiyo unafanya hivyo kwa namna gani?

Maoni yangu 👇

Kikawaida kabisa, naamini kuna watu wenye uwezo mkubwa sana wa kutambua mambo hata bila mtu kuyaeleza moja kwa moja

Sio kwamba wanatumia akili ya ajabu au wanaingia kwenye akili ya mtu mwingine bali kuna wakati mtu akiwa makini sana anaweza kuona signals ndogo ndogo ambazo watu wengine hawazioni

Hata kama mtu anajaribu kufake au kuficha mawazo yake kwa kuongea au kuandika kitu tofauti na anachohisi, ukiwa makini sana unaweza kugundua kuna kitu hakipo sawa

Ni sawa na mtu ambaye anaweza kukuonyesha kwamba amefurahi sana kwa sababu umepata kazi

Anaweza kucheka kukusifia na kukuambia:

Hongera sana ShesRise_1 nimefurahi kwa ajili yako umepata kazi

Lakini wakati huo huo kuna signals nyingine unaweza kuziona

Labda kwenye facial expression yake namna anavyocheka tone la sauti macho, movements za mikono, posture yake au hata namna anavyoendelea na mazungumzo
Unaona kabisa yeye wa ndani
Na yeye wa njee ni kama mifumo haisomani

Na kama wewe ni mtu ambaye una observation nzuri na ubongo wako unafanya kazi shap utagundua haraka sana

Huyu mtu kwa ndani hafurahii kama anavyosema

So patterns ukiziona unagundua huyu anawaza kwa namna nyingine kabisa tofauti na anachokionesha

Na kinachofanya jambo hili liwe interesting zaidi ni pale unapokuja kugundua kwamba baadae yule mtu anafanya kitu kinachothibitisha kile ulichohisi mwanzo

Swali la mjadala?👇

Hua najiuliza nimeisoma akili yake, au nilikuwa nimeisoma signals zake vizuri na kwa haraka?

Na kama kweli kuna watu wenye uwezo huu mkubwa wa kutambua kile ambacho wengine wanajaribu kuficha...

Uwezo huu unatokana na nini?

Ni intuition?
Ni experience?

Au kuna kitu kingine ambacho bado Labda wengi wetu hatujakifahamu kwa undani
Na kama kipo je ni kitu gani?

Nataka kusikia mawazo yenu🧠

Cc: Marcostilone

ShesRise_1 ✋️
Kwanza finale wanawake wamepata mtu wa kuwatoa unyonge,maana siku za nyuma ilikuwa inasemwa mbona wanawake hawachapishi nyuzi?

Sasa walau wamepata mwakilishi wao,tena haandiki tu nyuzi kama nyuzi ili mradi awe ameandika ila ni nyuzi ambazo hata ukisoma hujutii kutumia muda wako kuzisoma

Hongera sana mto mada
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom