ShesRise_1
JF-Expert Member
- Aug 21, 2025
- 19,408
- 45,799
Hello wana great thinkers 🧠
Blue Monday ✍️
Je, tunapaswa kuamini intuition yetu ya ndani bila kutumia reasoning?
Yaani ile umekaa tu pap... ukapata sauti au msukumo wa ndani unaokuambia usifanye jambo fulani halafu ukaamua kuitii bila kwanza kufikiria kwa kina na kuchambua sababu?
Umewahi kukutwa na hali kama hiyo?
Hebu tuzogoe tunapaswa kuitii kila sauti ya ndani bila kufanya reasoning?
Ni mara ngapi umeipuuza sauti yako ya ndani halafu baadaye ukajikuta kwenye matatizo?
Na ni mara ngapi umeisikiliza intuition yako, ukaacha kutumia reasoning, lakini baadaye ukajikuta kwenye matatizo makubwa zaidi?
Hebu tujiulize pamoja 👇
Kipi kina nguvu zaidi kati ya intuition na reasoning?
Je, hivi vitu viwili vinaweza kufanya kazi kwa wakati mmoja?
Au vinafanya kazi pamoja
Ila hatutambui?
Na kama vinaweza, unawezaje kutumia intuition na reasoning kwa pamoja ili kufanya uamuzi bora zaidi?
Pia mtu mwenye uelewa
Atuambie nini maana ya intuition kwa kina
Na nini maana ya reasoning kwa kina
Maoni yangu kidogo kuhusu mada :
Mimi binafsi ni mara kadhaa nimepuuza sauti ya ndani na kuanza kutumia reasoning pekee ambayo sasa sielewi nakua nashindwa kufanya uchambuzi kwa kina au kwa usahihi na kujikuta nimefanya makosa then baadae nagundua huenda ningetumia vyote the same time lakini inakua too late
So mimi naamini kutumia reasoning ni bora sana bila kupuuza intuition yako
Karibu kwenye Chemsha Bongo
ShesRise_1. 🧠 ✋️
Blue Monday ✍️
Je, tunapaswa kuamini intuition yetu ya ndani bila kutumia reasoning?
Yaani ile umekaa tu pap... ukapata sauti au msukumo wa ndani unaokuambia usifanye jambo fulani halafu ukaamua kuitii bila kwanza kufikiria kwa kina na kuchambua sababu?
Umewahi kukutwa na hali kama hiyo?
Hebu tuzogoe tunapaswa kuitii kila sauti ya ndani bila kufanya reasoning?
Ni mara ngapi umeipuuza sauti yako ya ndani halafu baadaye ukajikuta kwenye matatizo?
Na ni mara ngapi umeisikiliza intuition yako, ukaacha kutumia reasoning, lakini baadaye ukajikuta kwenye matatizo makubwa zaidi?
Hebu tujiulize pamoja 👇
Kipi kina nguvu zaidi kati ya intuition na reasoning?
Je, hivi vitu viwili vinaweza kufanya kazi kwa wakati mmoja?
Au vinafanya kazi pamoja
Ila hatutambui?
Na kama vinaweza, unawezaje kutumia intuition na reasoning kwa pamoja ili kufanya uamuzi bora zaidi?
Pia mtu mwenye uelewa
Atuambie nini maana ya intuition kwa kina
Na nini maana ya reasoning kwa kina
Maoni yangu kidogo kuhusu mada :
Mimi binafsi ni mara kadhaa nimepuuza sauti ya ndani na kuanza kutumia reasoning pekee ambayo sasa sielewi nakua nashindwa kufanya uchambuzi kwa kina au kwa usahihi na kujikuta nimefanya makosa then baadae nagundua huenda ningetumia vyote the same time lakini inakua too late
So mimi naamini kutumia reasoning ni bora sana bila kupuuza intuition yako
Karibu kwenye Chemsha Bongo
ShesRise_1. 🧠 ✋️