win-one
JF-Expert Member
- May 28, 2024
- 10,607
- 36,181
ndioWewe hujaona?
ndioWewe hujaona?
Ulikuwa unafatilia nini?ndio
Huyo dogo naona anaumia sana usimpe attention kabisa, kila sehemu anaingia na anakula za uso.anahangaika na nini
Kumbe ipo hivyoHapana kuna watu wachache waliopewa hicho kipawa na wamezaliwa hivyo sio kwa juhudi zao vinginevyo labda uwe mchawi
Potezea huyo boya kaenda kwenye uzi wa kazi mbalimbali kapigwa KO kaja tena huku. Mpotezee achana naye akili zake hazina akilindio
Kwani mnazungumzia nini 😅Na wewe uliyetoka NDC unatofauti gani na hao vijana wa mlima bamia?
Unajua unaongelea nini? 😂 Mbona unakuwa unajistukia kama ngedere mkuu?Potezea huyo boya kaenda kwenye uzi wa kazi mbalimbali kapigwa KO kaja tena huku. Mpotezee achana naye akili zake hazina akili
Asante karibu na wewe pia.Kumbe ipo hivyo
Sawa mkuu asante kwa maoni
Karibu tena 🙏🙏
Shukran mkuuAsante karibu na wewe pia.
Kama una maswali zaidi usisite kunicheki nitakujibu
Huyo Tareeq anamcheka kijana aliyesoma vitabu vya Yerico Nyerere vya Ujasusi wakati huo yeye katoka pale NDC lakini hamna tofauti.Kwani mnazungumzia nini 😅
Huyo kijana anaechekwa ni nani😅😅Huyo Tareeq anamcheka kijana aliyesoma vitabu vya Yerico Nyerere vya Ujasusi wakati huo yeye katoka pale NDC lakini hamna tofauti.
Loose NutHuyo kijana anaechekwa ni nani😅😅
Kumbe basi sawa watakua wanajuana haoLoose Nut
Lugha mama ni mitetemo hii hatujifunzi, tunazaliwa nayo ipo kwa viumbe vyote hivyo kwa wanyama hii ndo tunatumia kuwasiliana nao.Shukran mkuu asante kwa maoni mjarabu
Hapo kwa wanyama imekaaje
Maana unaweza ukawa unatembea
Ukakutana labda na paka asikimbie akasimama anakukazia macho hii imewahi kunikuta mara nyingi
Mimi nasoma hadi mawazo ya kukuKARIBU KWENYE MADA WANA GREAT THINKERS 🧠 ☕️
Unaweza vipi kusoma mawazo ya mtu mwingine au kujua kinachoendelea kwenye akili yake?
Unaamini kama kuna watu wanaoweza kusoma akili au mawazo ya watu wengine?
Unadhani ni nini huwa kinatokea pale mtu anapoona maandishi ya mtu au akiwa kwenye mazungumzo na mtu mwingine, halafu akagundua kwamba huyu mtu anawaza kitu fulani?
Na ajabu, unakuta baadae yule mtu anafanya kitendo au vitendo vinavyothibitisha kwamba yale aliyogundua mwanzo yalikuwa sahihi
Kisayansi hali hii inaelewekaje?
Hawa watu tunaweza kuwaita watambuzi.watu wenye intuition kubwa wenye uwezo mkubwa wa kuchanganua watu, au ni geniuses?
Na wewe binafsi unaamini unaweza kusoma akili ya mtu?
Kama ndiyo unafanya hivyo kwa namna gani?
Maoni yangu 👇
Kikawaida kabisa, naamini kuna watu wenye uwezo mkubwa sana wa kutambua mambo hata bila mtu kuyaeleza moja kwa moja
Sio kwamba wanatumia akili ya ajabu au wanaingia kwenye akili ya mtu mwingine bali kuna wakati mtu akiwa makini sana anaweza kuona signals ndogo ndogo ambazo watu wengine hawazioni
Hata kama mtu anajaribu kufake au kuficha mawazo yake kwa kuongea au kuandika kitu tofauti na anachohisi, ukiwa makini sana unaweza kugundua kuna kitu hakipo sawa
Ni sawa na mtu ambaye anaweza kukuonyesha kwamba amefurahi sana kwa sababu umepata kazi
Anaweza kucheka kukusifia na kukuambia:
Hongera sana ShesRise_1 nimefurahi kwa ajili yako umepata kazi
Lakini wakati huo huo kuna signals nyingine unaweza kuziona
Labda kwenye facial expression yake namna anavyocheka tone la sauti macho, movements za mikono, posture yake au hata namna anavyoendelea na mazungumzo
Unaona kabisa yeye wa ndani
Na yeye wa njee ni kama mifumo haisomani
Na kama wewe ni mtu ambaye una observation nzuri na ubongo wako unafanya kazi shap utagundua haraka sana
Huyu mtu kwa ndani hafurahii kama anavyosema
So patterns ukiziona unagundua huyu anawaza kwa namna nyingine kabisa tofauti na anachokionesha
Na kinachofanya jambo hili liwe interesting zaidi ni pale unapokuja kugundua kwamba baadae yule mtu anafanya kitu kinachothibitisha kile ulichohisi mwanzo
Swali la mjadala?👇
Hua najiuliza nimeisoma akili yake, au nilikuwa nimeisoma signals zake vizuri na kwa haraka?
Na kama kweli kuna watu wenye uwezo huu mkubwa wa kutambua kile ambacho wengine wanajaribu kuficha...
Uwezo huu unatokana na nini?
Ni intuition?
Ni experience?
Au kuna kitu kingine ambacho bado Labda wengi wetu hatujakifahamu kwa undani
Na kama kipo je ni kitu gani?
Nataka kusikia mawazo yenu🧠
Cc: Marcostilone
ShesRise_1 ✋️
Sawa 😅Mimi nasoma hadi mawazo ya kuku
Shukran sana mkuu nimekuelewa sana 🫡Lugha mama ni mitetemo hii hatujifunzi, tunazaliwa nayo ipo kwa viumbe vyote hivyo kwa wanyama hii ndo tunatumia kuwasiliana nao.
Paka kukukazia macho kwa experience yangu ni kitendo cha kuku scan mara nyingi ni kuwa ameona kitu interest kwako, kitendo atachofanya baada ya hapo ndo litakuwa jibu sahihi kwanini alikukazia macho.
Mara nyingine ikikutokea hali kama hiyo jaribu kuonesha nia ya urafiki kwa hisia (usifanye kitendo chochote cha nje ila kuwa tu relaxed). Hapa nashindwa namna nzuri ya kuelezea lakini kwa lugha rahisi ni kuwa uwe mtulivu na makini ukimuangalia bila kuwa na hisia zozote negative kwake, ukiweza ku master hizo hisia subconsciously hakika utaona reaction fulani ya huyo paka kwako kama absolute signal kabisa ya mawasiliano kati yako na yeye. Na kinyume chake ukionesha hisia za uadui hata kabla hujamsogelea yeye tayari atakuwa anawaza kama wewe unavyomuwazia.
Yeah.You end up being a loner