Je, kuna watu wanaoweza kusoma mawazo ya wengine? 🧠

Je, kuna watu wanaoweza kusoma mawazo ya wengine? 🧠

KARIBU KWENYE MADA WANA GREAT THINKERS 🧠 ☕️

Unaweza vipi kusoma mawazo ya mtu mwingine au kujua kinachoendelea kwenye akili yake?

Unaamini kama kuna watu wanaoweza kusoma akili au mawazo ya watu wengine?

Unadhani ni nini huwa kinatokea pale mtu anapoona maandishi ya mtu au akiwa kwenye mazungumzo na mtu mwingine, halafu akagundua kwamba huyu mtu anawaza kitu fulani?

Na ajabu, unakuta baadae yule mtu anafanya kitendo au vitendo vinavyothibitisha kwamba yale aliyogundua mwanzo yalikuwa sahihi


Kisayansi hali hii inaelewekaje?

Hawa watu tunaweza kuwaita watambuzi.watu wenye intuition kubwa wenye uwezo mkubwa wa kuchanganua watu, au ni geniuses?

Na wewe binafsi unaamini unaweza kusoma akili ya mtu?

Kama ndiyo unafanya hivyo kwa namna gani?

Maoni yangu 👇

Kikawaida kabisa, naamini kuna watu wenye uwezo mkubwa sana wa kutambua mambo hata bila mtu kuyaeleza moja kwa moja

Sio kwamba wanatumia akili ya ajabu au wanaingia kwenye akili ya mtu mwingine bali kuna wakati mtu akiwa makini sana anaweza kuona signals ndogo ndogo ambazo watu wengine hawazioni

Hata kama mtu anajaribu kufake au kuficha mawazo yake kwa kuongea au kuandika kitu tofauti na anachohisi, ukiwa makini sana unaweza kugundua kuna kitu hakipo sawa

Ni sawa na mtu ambaye anaweza kukuonyesha kwamba amefurahi sana kwa sababu umepata kazi

Anaweza kucheka kukusifia na kukuambia:

Hongera sana ShesRise_1 nimefurahi kwa ajili yako umepata kazi

Lakini wakati huo huo kuna signals nyingine unaweza kuziona

Labda kwenye facial expression yake namna anavyocheka tone la sauti macho, movements za mikono, posture yake au hata namna anavyoendelea na mazungumzo
Unaona kabisa yeye wa ndani
Na yeye wa njee ni kama mifumo haisomani

Na kama wewe ni mtu ambaye una observation nzuri na ubongo wako unafanya kazi shap utagundua haraka sana

Huyu mtu kwa ndani hafurahii kama anavyosema

So patterns ukiziona unagundua huyu anawaza kwa namna nyingine kabisa tofauti na anachokionesha

Na kinachofanya jambo hili liwe interesting zaidi ni pale unapokuja kugundua kwamba baadae yule mtu anafanya kitu kinachothibitisha kile ulichohisi mwanzo

Swali la mjadala?👇

Hua najiuliza nimeisoma akili yake, au nilikuwa nimeisoma signals zake vizuri na kwa haraka?

Na kama kweli kuna watu wenye uwezo huu mkubwa wa kutambua kile ambacho wengine wanajaribu kuficha...

Uwezo huu unatokana na nini?

Ni intuition?
Ni experience?

Au kuna kitu kingine ambacho bado Labda wengi wetu hatujakifahamu kwa undani
Na kama kipo je ni kitu gani?

Nataka kusikia mawazo yenu🧠

Cc: Marcostilone

ShesRise_1 ✋️
Inawezekana mkuu
LAKINI mara nyingi wanaangalia facial expressions and body gestures

Kwa mfano: Kuna hii moja nilisoma mahali mtu akiwa Hana confidence mara nyingi hupendelea kushika maeneo ya usoni hii nimeionotice kwa watu wengi sanaa hasa chuo WAKATI WA presentation

Mara nyengine me mwenyewe najikuta nashika shika USO 😂 nikiwa naongea na watotoz but most of time najitahidi kujizuia ila wapi
 
hiyo hali ipo ya kuzaliwa nayo na ipo ya kusomea.
Ila ya kuzaliwa nayo ukijua kuitumia vizuri ndo Kali zaidi kwa sababu haihitaji ushahidi mwingi. ni maneno mawili tuu mi najua nmesha kujua ila hiyo hali ya kusomea laazima vijimaswali viwepo na ni rahisi mtu kujua kuwa unataka kujua kitu kuhusu yeye au mtu mwingine
 
kuna nyakati ambazo unaweza kuyajua mawazo ya mtu kutokana na matendo yaliyotokea muda mfupi yaliyofanyika. hasa akiwa na hasira.
 
huyo hali ipo ya kuzaliwa nayo na ipo ya kusomea.
Ila ya kuzaliwa nayo ukijua kuitumia vizuri ndo Kali zaidi kwa sababu haihitaji ushahidi mwingi. ni maneno mawili tuu mi najua nmesha kujua ila hiyo hali ya kusomea laazima vijimaswali viwepo na ni rahisi mtu kujua kuwa unataka kujua kitu kuhusu yeye au mtu mwingine
Duh nilisikia moyo wa mtu kichaka
 
Inawezekana mkuu
LAKINI mara nyingi wanaangalia facial expressions and body gestures

Kwa mfano: Kuna hii moja nilisoma mahali mtu akiwa Hana confidence mara nyingi hupendelea kushika maeneo ya usoni hii nimeionotice kwa watu wengi sanaa hasa chuo WAKATI WA presentation
Hii ni kweli mara mtu ashike kidevu
Mara akune kicwa unagundua kua confidence yake ipo chini sana
Mara nyengine me mwenyewe najikuta nashika shika USO 😂 nikiwa naongea na watotoz but most of time najitahidi kujizuia ila wapi
Unaona aibu ukiongea na totoz😆😆
 
Hii ni kweli mara mtu ashike kidevu
Mara akune kicwa unagundua kua confidence yake ipo chini sana
Unaona aibu ukiongea na totoz😆😆
Maramoja moja unakuta upo na Pini wajuba wanakutolea machoo 😅

Confidence inakukimbia
 
Ndio kabisa...
Na aki danganya je?

Inshort tuseme tu unaweza kujua emotional aspect ila mawazo Kamwe ni ngumu kuyajua

Watoto ni wazuri sana wa ku fake mawazo yao na wakakupa tabia ambayo ni ya Uoga juu yako..

ShesRise_1
Kama watoto wanakua waoga kwako utakua mkali sana wewe. Hawawezi kuwa waoga kwa kila mtu. Ukikaa nao ukawaongelesha vizuri utaelewa wanachowaza... watasema wanaogopa utawachapa.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom