kimsboy
JF-Expert Member
- Oct 17, 2016
- 11,187
- 24,580
[emoji849][emoji849][emoji849][emoji849]Mimi nitatembea uchi siku tatu mfulululizo na kujiua
[emoji849][emoji849][emoji849][emoji849]Mimi nitatembea uchi siku tatu mfulululizo na kujiua
Naona uko njiani mkuu ukiwa uchi.Makamba amejichomeka katikati ya kiini cha CCM wakati wa kampeni.
Makamba anajua mbinu zote chafu za CCM dhidi ya UKAWA.
Makamba ana jasho jingi tu katika "ushindi" wa Magufuli.
Makamba ali-engineer mambo mengi hadi kile kitengo IT Masaki.
Makamba anajua kabisa Magufuli alishinda au hakushinda. Anajua kabisa mafuko ya hela za kampeni zilitoka wapi.
Nakwambieni Makamba, Kigwangala, Mwigulu, Nape hawa vijana hawa wanaujua vizuri "ushindi" wa Magufuli...
Na Makamba akitemeshwa mzigo nitatembea Dar nzima nikiwa uchi. Hawezi fukuzwa yule.Tuliaambia tatizo ni mfumo corrupt sasa mnashuhudia.
Wakati umefika, usijekutudanganya, tembea mchana kweupe.Makamba amejichomeka katikati ya kiini cha CCM wakati wa kampeni.
Makamba anajua mbinu zote chafu za CCM dhidi ya UKAWA.
Makamba ana jasho jingi tu katika "ushindi" wa Magufuli.
Makamba ali-engineer mambo mengi hadi kile kitengo IT Masaki.
Makamba anajua kabisa Magufuli alishinda au hakushinda. Anajua kabisa mafuko ya hela za kampeni zilitoka wapi.
Nakwambieni Makamba, Kigwangala, Mwigulu, Nape hawa vijana hawa wanaujua vizuri "ushindi" wa Magufuli...
Na Makamba akitemeshwa mzigo nitatembea Dar nzima nikiwa uchi. Hawezi fukuzwa yule.Tuliaambia tatizo ni mfumo corrupt sasa mnashuhudia.
Asante kwa taarifa mkuu niko pande hizo[emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji3]Ameanzia Twangoma atapitia kibada kigamboni labda umsubiri feri
Bro unaanzia wapi kutembea nikufate kwa nyuma?Makamba amejichomeka katikati ya kiini cha CCM wakati wa kampeni.
Makamba anajua mbinu zote chafu za CCM dhidi ya UKAWA.
Makamba ana jasho jingi tu katika "ushindi" wa Magufuli.
Makamba ali-engineer mambo mengi hadi kile kitengo IT Masaki.
Makamba anajua kabisa Magufuli alishinda au hakushinda. Anajua kabisa mafuko ya hela za kampeni zilitoka wapi.
Nakwambieni Makamba, Kigwangala, Mwigulu, Nape hawa vijana hawa wanaujua vizuri "ushindi" wa Magufuli...
Na Makamba akitemeshwa mzigo nitatembea Dar nzima nikiwa uchi. Hawezi fukuzwa yule.Tuliaambia tatizo ni mfumo corrupt sasa mnashuhudia.
Basi atakuwa kapita kama upepo mm bila kumuonaMbona alishapita.
Bro unaanzia wapi kutembea nikufate kwa nyuma?
Dah,nilitaka kushuhudia tu jinsi anavyokatiza mitaa huku akining'iza kende zakeDaaaa......muoneenii huruma mwenzenu.
..[emoji23][emoji23][emoji23][emoji2297][emoji2297][emoji2297]
Tunataka nyeti zako hukuElewa nyakati zinabadilika
Vipi bado upo ?Makamba amejichomeka katikati ya kiini cha CCM wakati wa kampeni.
Makamba anajua mbinu zote chafu za CCM dhidi ya UKAWA.
Makamba ana jasho jingi tu katika "ushindi" wa Magufuli.
Makamba ali-engineer mambo mengi hadi kile kitengo IT Masaki.
Makamba anajua kabisa Magufuli alishinda au hakushinda. Anajua kabisa mafuko ya hela za kampeni zilitoka wapi.
Nakwambieni Makamba, Kigwangala, Mwigulu, Nape hawa vijana hawa wanaujua vizuri "ushindi" wa Magufuli...
Na Makamba akitemeshwa mzigo nitatembea Dar nzima nikiwa uchi. Hawezi fukuzwa yule.Tuliaambia tatizo ni mfumo corrupt sasa mnashuhudia.
Terminal ya Mwisho ni keko magurumbasi.Naamini Mtani wangu safari ameshaianza huko aliko.
OKW BOBAN SUNZU kituo cha mwisho kiwe hapa kwangu tafadhali. [emoji85]
Hahaha JF You made my dayNdo utembee na mafuta sasa maana watu pia wamebadilika.
Hadi pombe mwenyewe ni walewaleHawawezi kumtimua ccm wote wachafu hakuna aliye msafi. Ccm ni ile ile
Timiza ahadi yako acha kejeli za kitotoKivipi mwanaume unatamani kuona mashine ya mwanaume mwenzio?unataka kwa matumizi gani