January Makamba akifukuzwa natembea uchi Dar nzima

January Makamba akifukuzwa natembea uchi Dar nzima

Tuache kujipa ukichaa sababu ya siasa zetu hizi zilizoharibika .....tulisema hivi hivi kwa EL ambaye ndiye aliyempeleka ikulu JK lakini akakatwa na mizengwe kibao huko CCM pamoja na vitisho vingi vya hapatatosha

...Makamba ni mtu mdogo sana kwenye corridor za CCM na system .....nyie mnatafutia wenyewe kumpa sifa nyepesi JPM akimtimua kama house boy ....
Maneno yako yametimia
 
MLETA MADA NAONA UNA HAMU YA KUONYESHA TUPU ZAKO KWA VITOTO VILIVYOJAA DAR ES SALAAM. SIO KWA RAIS HUYU....HUYU HATA 1ST LADY YUPO MGUU NJE MGUU NDANI SASA HUYO JANUARY MARA FEBRUARY ATAKUWA NANI MPAKA UJIAPIZE? ...CHEZEA HAPA KAZI TUU.

SIRI GANI ANAYOIJUA?...NA HATA AKIISEMA ITAMSAIDIA NINI AS LONG AS HAKUNA SHERIA YA KUMSHTAKI RAIS MAHAKAMANI KUPINGA UCHAGUZI...NA MBAYA ZAIDI ALISHAWAHI KUWAULIZA KAMA KUNA MTU AMECHANGIA USHINDI WAKE IWE KWA FEDHA AU NJIA YOYOTE ILE AJITOKEZE NA HAKUTOKEA.

MAKAMBA NI JIZI KAMA MAJIZI MENGINE...NA NI JIPU KUBWA KULIKO MENGINEYO...ATATUMBULIWA TUU ITS JUST A MATTER OF TIME....HUWA KUNA KIMSEMO CHA KIZUNGU MIE NIMEKIKARIRI KINASEMA " ONLY TIME WILL TELL HOW A CLOCK TICKS"
Mkuu yametimia
 
Makamba amejichomeka katikati ya kiini cha CCM wakati wa kampeni.

Makamba anajua mbinu zote chafu za CCM dhidi ya UKAWA.

Makamba ana jasho jingi tu katika "ushindi" wa Magufuli.

Makamba ali-engineer mambo mengi hadi kile kitengo IT Masaki.

Makamba anajua kabisa Magufuli alishinda au hakushinda. Anajua kabisa mafuko ya hela za kampeni zilitoka wapi.

Nakwambieni Makamba, Kigwangala, Mwigulu, Nape hawa vijana hawa wanaujua vizuri "ushindi" wa Magufuli...

Na Makamba akitemeshwa mzigo nitatembea Dar nzima nikiwa uchi. Hawezi fukuzwa yule.Tuliaambia tatizo ni mfumo corrupt sasa mnashuhudia.
[emoji3] [emoji3] [emoji3] bado kigwangala tu
 
Kama kinacho endelea kuhusu mabadiriko ni sahihi;
Ombi language kwa waziri wa mazingira: Hitaji na takwa la kuwepo kwa Noise monitor kwenye kumbi za starehe, bar, makanisa, misikiti, magari ya matangazo, kumbi, ngoma na miziki mitaani, liendelee kutekelezwa.

Sambamba na hilo, zuio la kupiga mziki usiku sehemu za bar, starehe, makanisa, misikiti nk, liendelee.

Noise monitor, noise monitor nimuhimu kwa usalama wa ngoma za masikio yetu na usitawi wa afya ya wananchi na viumbe hai wengine!

Waziri mpya wa mazingira, haya yaendelezwe.
 
Haijalishi ni kipindi gani lakin yametimia tunaomba ufanye kama ulivyoahidiii [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Makamba amejichomeka katikati ya kiini cha CCM wakati wa kampeni.

Makamba anajua mbinu zote chafu za CCM dhidi ya UKAWA.

Makamba ana jasho jingi tu katika "ushindi" wa Magufuli.

Makamba ali-engineer mambo mengi hadi kile kitengo IT Masaki.

Makamba anajua kabisa Magufuli alishinda au hakushinda. Anajua kabisa mafuko ya hela za kampeni zilitoka wapi.

Nakwambieni Makamba, Kigwangala, Mwigulu, Nape hawa vijana hawa wanaujua vizuri "ushindi" wa Magufuli...

Na Makamba akitemeshwa mzigo nitatembea Dar nzima nikiwa uchi. Hawezi fukuzwa yule.Tuliaambia tatizo ni mfumo corrupt sasa mnashuhudia.
Ukianza kutembea uchi utujuze ili tujipange barabarani kuliona dude lako.
By way ulikuwa huna habari Jpili kuna kitu watakiflash?
 
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
Makamba amejichomeka katikati ya kiini cha CCM wakati wa kampeni.

Makamba anajua mbinu zote chafu za CCM dhidi ya UKAWA.

Makamba ana jasho jingi tu katika "ushindi" wa Magufuli.

Makamba ali-engineer mambo mengi hadi kile kitengo IT Masaki.

Makamba anajua kabisa Magufuli alishinda au hakushinda. Anajua kabisa mafuko ya hela za kampeni zilitoka wapi.

Nakwambieni Makamba, Kigwangala, Mwigulu, Nape hawa vijana hawa wanaujua vizuri "ushindi" wa Magufuli...

Na Makamba akitemeshwa mzigo nitatembea Dar nzima nikiwa uchi. Hawezi fukuzwa yule.Tuliaambia tatizo ni mfumo corrupt sasa mnashuhudia.
Mkuu upo pande zipi kwa sasa?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom