January Makamba akifukuzwa natembea uchi Dar nzima

January Makamba akifukuzwa natembea uchi Dar nzima

images.jpeg

Huyu akielekea kimara mdogo mdogo
 
Kuna njemba nimeiona huku kwetu inapita ikiwa inatembea naked, mikono yote kwenye 'halmashauri kuu', uso umesawijika? Ni wewe mkuu unatimiza ahadi yako?
 
Mtoa mada anatuchora

Tunakukaribisha kwenye mdahalo tena
 
Ukirudi uje na picha ya uchi unaotembea nao,
 
Makamba amejichomeka katikati ya kiini cha CCM wakati wa kampeni.

Makamba anajua mbinu zote chafu za CCM dhidi ya UKAWA.

Makamba ana jasho jingi tu katika "ushindi" wa Magufuli.

Makamba ali-engineer mambo mengi hadi kile kitengo IT Masaki.

Makamba anajua kabisa Magufuli alishinda au hakushinda. Anajua kabisa mafuko ya hela za kampeni zilitoka wapi.

Nakwambieni Makamba, Kigwangala, Mwigulu, Nape hawa vijana hawa wanaujua vizuri "ushindi" wa Magufuli...

Na Makamba akitemeshwa mzigo nitatembea Dar nzima nikiwa uchi. Hawezi fukuzwa yule.Tuliaambia tatizo ni mfumo corrupt sasa mnashuhudia.

Mkuu kabla hujaanza pitia sheria kuhusu "indecent exposure"
 
Hapa ndio utajua utoto wa vitoto vya ukawa ,bado yule mwenye Uzi wa Makonda
 
Yuko katikati ya mji anatembea uchi muda huu. Picha hairuhusiwi kumpiga ndiyo maana siwezi kuwapatia
 
MAGUFULI siyo KIKWETE.MAGUFULI siyo mwanasiasa,MAGUFULI hana rafiki na wanafiki ndani ya ccm au ndani ya serikali anayoiongoza.MAGUFULI ni mwanaume aliyeshinda mashambani akigombana na ng'ombe.MAGUFULI siyo mtoto wa dar.ukimpima utaumia wewe
Hapa naona na wewe unatangaza kuvua nguo kiujanja

Haya sogea magogoni wakubwa tumekuelewa
 
Mkuu Mara kadhaa umekuwa ukizungumza au kutabiri mambo, matokeo yake yanakuwa tofauti na utabiri wako. Huoni kama umefika wakati wa kujiweka kando na ishu za kutabiri mambo ambayo kwa namna yoyote unatengeneza mazingira ya watu kutaka kuhoji namna yako ya kufikiri?
 
Sema tu una hamu ya kutembea uchi Dar es salaam. Hakuna ambaye hawezi kukatwa CCM kwani hiki ni zaidi ya chama cha siasa. Uanasiasa wa akina Makamba unatokana na wao kuwa ndani ya CCM wakiondoka watakosa uanasiasa kwani CCM ndiyo yenye mizizi kwa wananchi.
 
Makamba amejichomeka katikati ya kiini cha CCM wakati wa kampeni.

Makamba anajua mbinu zote chafu za CCM dhidi ya UKAWA.

Makamba ana jasho jingi tu katika "ushindi" wa Magufuli.

Makamba ali-engineer mambo mengi hadi kile kitengo IT Masaki.

Makamba anajua kabisa Magufuli alishinda au hakushinda. Anajua kabisa mafuko ya hela za kampeni zilitoka wapi.

Nakwambieni Makamba, Kigwangala, Mwigulu, Nape hawa vijana hawa wanaujua vizuri "ushindi" wa Magufuli...

Na Makamba akitemeshwa mzigo nitatembea Dar nzima nikiwa uchi. Hawezi fukuzwa yule.Tuliaambia tatizo ni mfumo corrupt sasa mnashuhudia.
Duuh, hebu njoo utoe mrejesho mkuu!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom