Makamba amejichomeka katikati ya kiini cha CCM wakati wa kampeni.
Makamba anajua mbinu zote chafu za CCM dhidi ya UKAWA.
Makamba ana jasho jingi tu katika "ushindi" wa Magufuli.
Makamba ali-engineer mambo mengi hadi kile kitengo IT Masaki.
Makamba anajua kabisa Magufuli alishinda au hakushinda. Anajua kabisa mafuko ya hela za kampeni zilitoka wapi.
Nakwambieni Makamba, Kigwangala, Mwigulu, Nape hawa vijana hawa wanaujua vizuri "ushindi" wa Magufuli...
Na Makamba akitemeshwa mzigo nitatembea Dar nzima nikiwa uchi. Hawezi fukuzwa yule.Tuliaambia tatizo ni mfumo corrupt sasa mnashuhudia.
Mbona Lidhiwan umemsahau kwenye safu ya mashambuliziMakamba amejichomeka katikati ya kiini cha CCM wakati wa kampeni.
Makamba anajua mbinu zote chafu za CCM dhidi ya UKAWA.
Makamba ana jasho jingi tu katika "ushindi" wa Magufuli.
Makamba ali-engineer mambo mengi hadi kile kitengo IT Masaki.
Makamba anajua kabisa Magufuli alishinda au hakushinda. Anajua kabisa mafuko ya hela za kampeni zilitoka wapi.
Nakwambieni Makamba, Kigwangala, Mwigulu, Nape hawa vijana hawa wanaujua vizuri "ushindi" wa Magufuli...
Na Makamba akitemeshwa mzigo nitatembea Dar nzima nikiwa uchi. Hawezi fukuzwa yule.Tuliaambia tatizo ni mfumo corrupt sasa mnashuhudia.
Mpeleke kimada uyo sasa akatafunweMagufuli mfukuze february nikupe kimada wangu bure kabisa maana wewe kwa kula vimada hujambo sasa timua february nikupe kimada wangu yaani
Bado taarifa tulizonazo ataanzia mitaa ya tabata baracuda tupo tunaksubiri hapa[emoji16][emoji16][emoji16] Mlioko dah Vipi huyo Raia ashaingia road au bado
Umeandaa mkojo lita ngapi kwa kibofu?Mimi nitakojoa kutoka hapa Mafinga mpaka Tunduma
kashifika huko...........Bado taarifa tulizonazo ataanzia mitaa ya tabata baracuda tupo tunaksubiri hapa
Mlimnukuu vibaya![emoji16][emoji16][emoji16] Mlioko dah Vipi huyo Raia ashaingia road au bado
Mimi nitakojoa kutoka hapa Mafinga mpaka Tunduma
Badokashifika huko...........
![]()
Mimi nitakunya kuanzia dar mpaka kibaha
Tuache kujipa ukichaa sababu ya siasa zetu hizi zilizoharibika .....tulisema hivi hivi kwa EL ambaye ndiye aliyempeleka ikulu JK lakini akakatwa na mizengwe kibao huko CCM pamoja na vitisho vingi vya hapatatosha
...Makamba ni mtu mdogo sana kwenye corridor za CCM na system .....nyie mnatafutia wenyewe kumpa sifa nyepesi JPM akimtimua kama house boy ....
Akikujibu unitag mkuu...!Aaah aah mambo yashatimia... Nipo nasubiri kuchungulia tako la muhuni..
Sina habari.. Burudan tu jpili.. Mwendo wa kuona shuzi tu ..
Toa location baasi mkuu
Makamba amejichomeka katikati ya kiini cha CCM wakati wa kampeni.
Makamba anajua mbinu zote chafu za CCM dhidi ya UKAWA.
Makamba ana jasho jingi tu katika "ushindi" wa Magufuli.
Makamba ali-engineer mambo mengi hadi kile kitengo IT Masaki.
Makamba anajua kabisa Magufuli alishinda au hakushinda. Anajua kabisa mafuko ya hela za kampeni zilitoka wapi.
Nakwambieni Makamba, Kigwangala, Mwigulu, Nape hawa vijana hawa wanaujua vizuri "ushindi" wa Magufuli...
Na Makamba akitemeshwa mzigo nitatembea Dar nzima nikiwa uchi. Hawezi fukuzwa yule.Tuliaambia tatizo ni mfumo corrupt sasa mnashuhudia.