zipompa
JF-Expert Member
- Aug 19, 2014
- 12,460
- 27,499
kikubwa engine bado safi, chukua namba E yako ambayo imeshushwa engine mara kibaohii sio namba C hii ni namba A kabisa mhh hata kama ni kuchagua wife material hii level ya namna hii hapana
kikubwa engine bado safi, chukua namba E yako ambayo imeshushwa engine mara kibaohii sio namba C hii ni namba A kabisa mhh hata kama ni kuchagua wife material hii level ya namna hii hapana
Ww ndo. Lisa kwa hili ulilosemaMtoa mada punguza muwasho... huyo Lisa ana maisha yake na hana shida na mtu....
Mkumbushe tu kijana wako huko akawe mwanaume haswa na pia awalee vizuri hao mabinti wa mwanaume mwenzie
Lisaaaa huyoHeri kwao... hopefully amegraduate kutoka uvulana kwenda uanaume.
Akawe baba mzuri kwa watoto wake wa kufikia
YeahPovu lake kubwa sana kisa ya Lisa ama!??
Ww ndo. Lisa kwa hili ulilosema
Jipe moyo... walileta mambo yao mitandaoni na sisi tukasikiliza pande zote mbili....Ww ndo. Lisa kwa hili ulilosema
Wewe ni ke au me?Jipe moyo... walileta mambo yao mitandaoni na sisi tukasikiliza pande zote mbili....
Endelea kuteseka, kikubwa ampe mimba huyo mkewe apate na watoto wake wa damu wengine
Bro me si umesema mimi ni Lisa... Lisa ana jinsia gani?Wewe ni ke au me?
Sawa dada lisa 😂Bro me si umesema mimi ni Lisa... Lisa ana jinsia gani?
Ulimtetea sana Lisa! Sasa kiko wapiSawa dada lisa 😂
😂😂😂Hii ndoa haifiki popote... miaka miwili mingi.
Yule Lisa hakua na shida bali huyu mabedte ndio alikua tatizo.
Na hapa akizubaa tena anachapiwa
Pole yakoHii ndoa haifiki popote... miaka miwili mingi.
Yule Lisa hakua na shida bali huyu mabedte ndio alikua tatizo.
Na hapa akizubaa tena anachapiwa