Iwe heri kwako Bro Mabeste katika ndoa yako

Iwe heri kwako Bro Mabeste katika ndoa yako

Lisa akiwa anaendesha ile Alteza Yake ya Rangi ya zambarau basi anaona kamaliza sasa naanza kuitafuta taratibu niichakate huku nikimfuta machoz
 
Mbona mwanamke ni mzee tayari.?
Huyu ndiyo mwanamke sasa. Wanawake wauza sura wengi hawanaga hisia za kweli na wanaume bora kwao. Kutokana na ujinga wao mwisho wake kuishia kuchezewa tu na kutupwa jalalani.
 
Huyu ndiyo mwanamke sasa. Wnawake wauza sura wengi hawanaga hisia za kweli na wanaume bora kwao. Kutokana na ujinga wao mwisho wake kuishia kuchezewa tu na kutupwa jalalani.
Mkuu mbona umeichapa kikatili sana
 
Lisa akiwa anaendesha ile Alteza Yake ya Rangi ya zambarau basi anaona kamaliza sasa naanza kuitafuta taratibu niichakate huku nikimfuta machoz
Wale waliokuwa wanamtetea hawapo tena 😃
 
Hii ndoa haifiki popote... miaka miwili mingi.

Yule Lisa hakua na shida bali huyu mabedte ndio alikua tatizo.

Na hapa akizubaa tena anachapiwa
Bado miezi mitano watimize miaka miwili we hasidi
 
Karma is a bitch! Nature itakulipia bro wala usisumbuke na yaliyopita,
Akapiga tako mbili akamwagia ndani
 
Akae mbali tu na mguu wa kuku manati ya mzungu

Kila la kheri kwao!
 
Back
Top Bottom