Rhz4567
JF-Expert Member
- Mar 16, 2018
- 5,319
- 7,308
Nime
Quote sehem ya nyimbo yakeAu sio
Quote sehem ya nyimbo yakeAu sio
Kibibi kizee kipi Cha TURIN ama??Mbona kao kibibi kizee?
Sasa unatowa wapi uhalali wakusema "kila Mtanzania"?Ni kweli Mkuu! Hata Wahadzabe ni watanzania ila hawamjui D Voice!
Yani kuna watu wanashangaza sana, hata mimi pia simjui ni nani, mtu anatulazimisha Watanzania wote kwamba tunamjuwa.Mkuu umeutumia ukurasa huu kumpa emotional message huyu ndugu Mabeste, lakini tufahamishe kwanza huyu ni nani?
Kuna watu wanaowa kimkakati kama Maulid Kitenge.Mbona kao kibibi kizee?
Ila watanzania nyie! 😃 kwahiyo kina Rotimi ni mashemeji wa Tanzania ila huyu bibiye sio?😀 We jamaa bwana eti watanzania mara shemeji yetu?Shemeji yenu na nani sasa? yaani umemuongelea kama tumekutuma vile. Anyway hongera zake apatae mke amepata kitu chema.
Ila watanzania nyie! 😃 kwahiyo kina Rotimi ni mashemeji wa Tanzania ila huyu bibiye sio?
Watakie mema siyo mabaya kiasi hicho. Au wewe ndiyo Lissa maana siyo kwa chuki hizo. MweeeeHii ndoa haifiki popote... miaka miwili mingi.
Yule Lisa hakua na shida bali huyu mabedte ndio alikua tatizo.
Na hapa akizubaa tena anachapiwa
Ndani ni binti mbichi kabisa.Mbona mwanamke ni mzee tayari.?
unadhani yeye ni mjinga aoe pisi kali yamtokee kama yalivyo mtokea kwa lisaMbona kao kibibi kizee?
Uwez kumjua huyo endeleea kumsikiliza d voice huyu tuachie sisi wagumuMkuu umeutumia ukurasa huu kumpa emotional message huyu ndugu Mabeste, lakini tufahamishe kwanza huyu ni nani?
Ukitaka ndoa isikutese oa mwanamke mwenye sura na muonekano wa kawaida tofaut na hapo utatseka sana mkuuKuna watu wanaowa kimkakati kama Maulid Kitenge.
Nyinyi endeleeni kudanganyika na tako mtateseka sana wenzenu kila siku wanapanda ndege bill ya mama.