Imagine ZITTO anahama CHADEMA


Status
Not open for further replies.
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2006
Messages
8,570
Likes
118
Points
0
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2006
8,570 118 0
Binafsi sipendelei personalities zinapokuwa popular kuliko chama na nadhani its about time CHADEMA wakaaachana na mikutano ya hadhara kila kukicha na waka concentrate na mambo muhimu
kp_140.jpg

Otherwise wataingia hiyo EDWARD LOWASSA SYDROME ambayo symptoms zake ni pamoja na kuona ofisi kama kituo cha polisi, kutoa amri za sikusaba saba na kuzunguka nchi kila kukicha

Nakumbuka MREMA naye alikuw ahivi hivi na NCCR na najiuliza hivi leo ZITTO anaamua kujiunga na CCM au anaachana na siasa itakuwaje?
 
Kitila Mkumbo

Kitila Mkumbo

Verified Member
Joined
Feb 25, 2006
Messages
3,347
Likes
101
Points
160
Kitila Mkumbo

Kitila Mkumbo

Verified Member
Joined Feb 25, 2006
3,347 101 160
Well, inawezekana nje ya CHADEMA inaonekana hivyo kwamba chama ni personalities za watu. Of course, yes in politics, you cannot dissociate personalities and a party but this is far from saying that the absence of one popular individual would mean the end of the road. No way.

Ndio maana umeona kuna watu wanampinga ndani ya chama. Ina maana Zitto angekuwa kama Mrema enzi zile za NCCR hakuna mtu angethubutu kunyanyua mdomo against him.
 
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2007
Messages
3,750
Likes
27
Points
0
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2007
3,750 27 0
kuhama kwake sidhani kama kutaharibu chochote as long as kwamba nia yake ipo pale pale !
 
F

FundiwaKuketi

Member
Joined
Nov 12, 2007
Messages
10
Likes
0
Points
0
F

FundiwaKuketi

Member
Joined Nov 12, 2007
10 0 0
Hivi Ivo mapunda akihama Yanga, Je cluba itakufa?

Nadhani chama sio mtu bali ni sera na uongozi wake kwa ujumla ingawa mtu moja moja ndio anamake chama? Je, akitoke Mtz mwingine nje ya CHADEMA mwenye uzalendo na kujiunga na CHADEMA je tuamini huko alikotoka chama kitakufa?
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,438
Likes
117,319
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,438 117,319 280
Mimi sioni cha ajabu, maana Mwalimu Nyerere alikuwa maarufu kuliko TANU na hatimaye CCM, Clinton alikuwa maarufu kuliko Democratic party, hivyo Zitto kuwa maarufu kuliko CHADEMA halijaharibika neno!
 
Saharavoice

Saharavoice

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2007
Messages
2,707
Likes
267
Points
180
Saharavoice

Saharavoice

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2007
2,707 267 180
Zitto Ahame Chadema, Yes inawezekana lakini iwapo anahama ni kwa maslahi ya nani? Chadema itabaki kuwa Chadema, itatetereka kidogo lakini baadaye wataibuka kina Zitto wengine, pengine zaidi who knows. Mbona Kabouru alihama na sasa yuko wapi, je Chadema imeyumba kutokana na kutokuwapo kwa Kabouru?

Inawezekana pia kinachompa umaarufu mtu ni chama chake mwenyewe kutokana na uhuru anaopewa ndani ya chama. Naamini hakuna empty space. ukitoka mwingine anaijaza ingawa wakati mwingine kwa style tofaouti.
 
C

Chuma

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2006
Messages
1,330
Likes
16
Points
0
C

Chuma

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2006
1,330 16 0
Games hii thread ya nini?kumpa ujiko Zitto? Who is zitto by the way? Magazeti au vyombo vya Habari ndivyo vinavyowajenga hawa watu...Fanya assumption..kama magazeti/vyombo vya habari hayato andika habari za zitto, who will know zitto? ..i agree with other pple..nothing will change...Wapo watu..kufa kwao au kuhama kwao chama lazima kiyumbe..Kaka ZITTO HAJAFIKIA HAPO...wapo ktk siasa za TZ fuatilia...
 
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2007
Messages
3,750
Likes
27
Points
0
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2007
3,750 27 0
weweeeee watu pipoooooooooo !
 
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined
Jan 18, 2007
Messages
14,602
Likes
3,893
Points
280
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined Jan 18, 2007
14,602 3,893 280
kuhama kwake sidhani kama kutaharibu chochote as long as kwamba nia yake ipo pale pale !
The words from a severe desparate mouth.Jus chil man!
 
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
4,134
Likes
73
Points
145
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
4,134 73 145
Hili ndio lile tatizo la kuwa simple minds discuss about peaple ,na great minds wao kwao cha muhimu ni issues.

Kwani Nyerere alipotutoka taifa lilikuwaje?si alikuwa maarufu kuliko Tanzania yenyewe?
CCM walikuwa je baada ya Nyerere?

Zitto kuondoka CHADEMA inategemea sababu zitakazo mfanya aondoke, kama ni kwa masilahi yake CHADEMA will be more strong, ....

Kama ni kutokana na serious violation of principals za masilahi ya taifa CHADEMA will suffer for a short period of time..
 
Endeleaaa

Endeleaaa

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
1,335
Likes
412
Points
180
Endeleaaa

Endeleaaa

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
1,335 412 180
Kwani Zitto ni nani?

Kama kweli hajipendi na amekinai umaarufu na uhuru wa kuongea aende huko sisiemu. CHADEMA ni kama BACELONA club, full of stars. Gaucho akitoka hakuna timu haiewezi kufa wako wakali wengine hawasikiki tu mwa vile yupo. Mimi namkubali hata Dogo Mnyika, kuna akina Mdoe Mzee Kissu wapo watu mimi sioni ni nini haswa cha Mzito kukitisha chama.

Waswahili wanasema asiyemsikiliza mzazi wake akafungamana na mzazi wa adui yake huyo hatafika mbali maana mpinzani wako siku zote hakuombei mema, Zito asidhani ana akili sana kuliko CCM team nzima. Kama vile wao wanavyowachunguza hata CCM nao wana timu ya uchunguzi na hivi sasa wanatafuta week points za huyu kijana. Tayari wamegundua ni askari mbinafsi.

Kitendo cha kusema hakuna wa kumtoa kwenye tume ispokuwa rais ni sawa na kusema hakuna boss above him but president [mwenyekiti wa CCM]hizo kauli zake zitakuja kumgharimu siku moja. amesahau kuwa watanzania wanaweza kukupenda siku moja na kukuchukia milele.

Mimi ninavyodhani CHADEMA wasimfagilie kabisa huyu dogo akitaka kuhama na ahame. hakuna kuendekeza sifa una ubinafsi chamani. nimemkubali Lisu kwa misimamo yake. Hawa ndio watu tunaowataka na si watu wa kulewa sifa za magazetini.

Watanzania tuko macho sana kwa sasa. Hatukubali watu kwa majina wa umaarufu. Ukifanya upuuzi tunakumwaga. Wako wapi akina Makwayia? Walikuwa maarufu wakati wakuwa upinzani wameenda CCM wote kimyaaaaaa, hivyo hivyo na Zitto, atakapofungwa domo hakuna atakaye amini. Kelele zote hizi kwa sababu ya sera za chama.

Mungu ibariki CHADEMA, Mungu Ibariki Tanzania, Mungu Ubariki Upinzani
 
Ibrah

Ibrah

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2007
Messages
2,720
Likes
55
Points
145
Ibrah

Ibrah

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2007
2,720 55 145
Mimi sitashangaa maana hilo lawezekana kabisa. Jamaa yangu mmoja ambaye anaishi Dodoma na yuko karibu sana na Kigogo mmoja aliniamba issue moja kuhusu Zitto ambayo ikitokea sitashangaa na ambayo Zitto ameshaongelea (kwa tafsi yangu).

Aliniambia kuwa marehemu AC alikuwa ametumwa kuhakikisha hilo linafanyika na ukaribu wa Zitto na AC ambao uligeuka kuwa kashfa ni sehemu ya mkakati wa CCM kumhamisha Zitto toka CHADEMA. Na akaniambia juu ya kauli ya Zitto aliyowahi kuitoa Songea (sina hakika) lakini ilizungumzwa sana hapa JF ikimnukuu Zitto akisema kuwa hatagombea Ubunge Kigoma mwaka 2010.

Hata kama hakuna ukweli lakini kwa kuunganisha ukaribu wenye utata kati ya Zitto na AC pamoja na kauli aliyowahi kuitoa Zitto ya kutogombea tena Ubunge, basi hilo halitakuwa la ajabu.

Wito wangu kwa Zitto ni kuwa ni vema awe makini na ni vema apambane akiwa ndani ya upinzani; akijifanya kuhama basi umaarufu wake utaporomoka kam wa Mrema. Pia wito wangu kwa CCM ni kuwa wawe makini kwa michozo yao ya kurubuni Wapinzania kuhamia CCM maana hatimaye WaTz wakuja kuona CCM is not there for future benefits of our country but to rule for their own benefits. Yaani kutawala milele bila kujali kitachotokea.
 
M

Mrisho Abdallah

Member
Joined
Jul 16, 2007
Messages
7
Likes
0
Points
0
M

Mrisho Abdallah

Member
Joined Jul 16, 2007
7 0 0
Mie kwa maoni yangu Zitto kuondoka kwenye Chama si hoja sana. Chama hakijengwi na watu peke yake bali vilevile sera za chama huchangia kwa kiasi kikubwa. Akiondoka yeye sera zitabakia atakuja mbadala wake ambaye atakuja kutekeleza hizo sera. Mie nadhani sera ni muhimu zaidi kuliko mtu mwenyewe.
 
Sura-ya-Kwanza

Sura-ya-Kwanza

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2007
Messages
561
Likes
1
Points
35
Sura-ya-Kwanza

Sura-ya-Kwanza

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2007
561 1 35
Zitto akiondoka CHADEMA atajiunga na JAMBOFORUMS!-Chama cha karne ya 22!
He has the highest assertion by any means!
Unabisha?
 
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
4,134
Likes
73
Points
145
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
4,134 73 145
Hawezi kuondoka CHADEMA.Huu mjadala hauna maana kwa sasa kwani ni kujadili kitu ambacho hakina mantiki,
 
Nemesis

Nemesis

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2008
Messages
4,142
Likes
1,568
Points
280
Nemesis

Nemesis

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2008
4,142 1,568 280
Mimi sioni cha ajabu, maana Mwalimu Nyerere alikuwa maarufu kuliko TANU na hatimaye CCM, Clinton alikuwa maarufu kuliko Democratic party, hivyo Zitto kuwa maarufu kuliko CHADEMA halijaharibika neno!
sawa lakini Zitto si maarufu kuliko CHADEMA, folks let us be sincere and realistic, is Zitto popular than Dr. Slaa, isn't?
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,286
Likes
61
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,286 61 145
kama anataka kujimaliza ahame!
 
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
7,700
Likes
202
Points
160
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
7,700 202 160
Mimi sitashangaa maana hilo lawezekana kabisa. Jamaa yangu mmoja ambaye anaishi Dodoma na yuko karibu sana na Kigogo mmoja aliniamba issue moja kuhusu Zitto ambayo ikitokea sitashangaa na ambayo Zitto ameshaongelea (kwa tafsi yangu).

Aliniambia kuwa marehemu AC alikuwa ametumwa kuhakikisha hilo linafanyika na ukaribu wa Zitto na AC ambao uligeuka kuwa kashfa ni sehemu ya mkakati wa CCM kumhamisha Zitto toka CHADEMA. Na akaniambia juu ya kauli ya Zitto aliyowahi kuitoa Songea (sina hakika) lakini ilizungumzwa sana hapa JF ikimnukuu Zitto akisema kuwa hatagombea Ubunge Kigoma mwaka 2010.

Hata kama hakuna ukweli lakini kwa kuunganisha ukaribu wenye utata kati ya Zitto na AC pamoja na kauli aliyowahi kuitoa Zitto ya kutogombea tena Ubunge, basi hilo halitakuwa la ajabu.

Wito wangu kwa Zitto ni kuwa ni vema awe makini na ni vema apambane akiwa ndani ya upinzani; akijifanya kuhama basi umaarufu wake utaporomoka kam wa Mrema. Pia wito wangu kwa CCM ni kuwa wawe makini kwa michozo yao ya kurubuni Wapinzania kuhamia CCM maana hatimaye WaTz wakuja kuona CCM is not there for future benefits of our country but to rule for their own benefits. Yaani kutawala milele bila kujali kitachotokea.
Hapo nilipo highlight kwa wino mwekundu ongeza na nduguye Amani Kabarou na Lamwai Masumbuko!
Wote hao walibwagwa sasa nasubiri very soon anguko la nduguye mwingine anaitwa Nsanzuzwako!
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,236,422
Members 475,125
Posts 29,257,235