Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Iddi njema wote!!!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Pdidy, Aug 28, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Aug 28, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 26,223
    Likes Received: 2,017
    Trophy Points: 280
    UKIPENDA FANYIA KAZI UKINUNA ACHANA NAYO IDDI NJEMA WOTE MA LOVELY JF MEMBERS

    Yaani unasubiri huyu jamaa akuchekeshe ndo ujisikie una furaha, mwenzio analipwa!
    [​IMG] Kuwajibika na kujitoa ni moja ya mahitaji muhimu sana ya mafanikio yoyote dunia leo.
    Pia hakuna sehemu muhimu kwa kuwajibika na kujitoa kama kwenye ndoa na mambo ya familia.

    Watu wanaoamua kuoana huwa wanawajibika na kuhakikisha wanajitoa kwa ajili ya uamuzi na uchaguzi wamefanya kwanza kuhakikisha kila mmoja anatimiza wajibu wake ili kuhakikisha ndoa inaendelea.

    Kila anayeingia kwenye ndoa huwa anakuwa amebeba limfuko la matatizo binafsi na kutokukomaa katika maisha ya ndoa (immaturity), hana uzoefu na kinachofuata ni kupata uzoefu mpya.

    Hivyo partners wote wanawajibika kukutana na matatizo na kuyashughulikia hayo matatizo bila kulaumiana au kumlaumu mwenzake kwa matatizo just focus to the solutions kuliko ku-focus kwenye matatizo na kuanza kulalamikiana, ingawa hapa kuna wengine huwa kichwa ngumu anajiona yeye yupo sahihi siku zote na anaweza ku-ignore kila kile mwenzake anapendekeza ili ndoa irudi kwenye amani na usalama.

    "Marriage is a commitment of one imperfect person to another imperfect person".

    Kila mwanandoa anahusika na kuwajibika kwa ajili ya furaha yake, hisia zake na kila reactions, hakuna mtu atakufanya uwe happy ila ni wewe kwanza, kwani ukishinda umekasirika siku nzima au mwezi mzima au hata mwaka unapata faida gani?

    Furaha ni matokeo ya kukomaa kwa mtu na kufahamu kwamba yeye mwenyewe ni chanzo cha furaha na simwingine.
    Wewe ukiwa na furaha na wengine watakuwa na furaha.
    Watu wenye furaha hutengeneza ndoa zenye furaha na watu wasio na furaha hutengeneza ndoa zisizo na furaha

     
  2. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #2
    Aug 28, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,983
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    pdidy topic zako mimi huwa zanifurahisha sana sijui huwa unazifukunyua wapi.
    idd njema na kwako pia.
     
  3. Dena Amsi

    Dena Amsi R I P

    #3
    Aug 28, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,142
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    Asante sana but umewahi mno nawe aaaaahh
     
  4. data

    data JF-Expert Member

    #4
    Aug 28, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 12,379
    Likes Received: 2,261
    Trophy Points: 280
    mmmhh "fukunyua"...!!!!!!!!!!!
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Aug 28, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,426
    Likes Received: 1,133
    Trophy Points: 280
    idi lini?????
     
  6. data

    data JF-Expert Member

    #6
    Aug 28, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 12,379
    Likes Received: 2,261
    Trophy Points: 280
    we vp.. Ur not even FASTING.. live it to us
     
  7. data

    data JF-Expert Member

    #7
    Aug 28, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 12,379
    Likes Received: 2,261
    Trophy Points: 280
    Jumanne na Jumatano
     
  8. Dena Amsi

    Dena Amsi R I P

    #8
    Aug 28, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,142
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    Data kwani vp mbona wanijia juu tena how can u judge me like that?! How sure u r 4what u hv said?! Ar u sure that im not fasting? Good of u anyway
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Aug 28, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,426
    Likes Received: 1,133
    Trophy Points: 280
    Thanks Mkuu wa Data

     
  10. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #10
    Aug 28, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 26,223
    Likes Received: 2,017
    Trophy Points: 280
    mwaya topic zenyewe zinaitaji mazoezi ya siku tatu nikisema nisubiri si anaumia mtumwaya ahsante kwa ushauri
     
  11. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #11
    Aug 28, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 26,223
    Likes Received: 2,017
    Trophy Points: 280
    dear naomba msamehe asikufurutishe kabla ya muda hawa awakosekani hata kwenye ligi kuu ya engaland kama arsenal nane nane awakosekani
     
  12. LD

    LD JF-Expert Member

    #12
    Aug 28, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,014
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Asante Pdidy, nitajihadi kuwa na furaha kila siku, ili ndoa yangu iwe na furaha mwaya. Pididy huyo jamaa hapo juu nimemsikia leo anasema yeye ni Mchungaji mtarajiwa.......Yani amemkabidhi bwana Yesu maisha yake....,Ameokokana anatarajia kuwa mchungaji wa roho za watu.
     
  13. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #13
    Aug 28, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 26,223
    Likes Received: 2,017
    Trophy Points: 280
    Mungu amsaidie aanze kurekebisha ndoa yake kwanza maana ukimpokea mungu huku mkeo akikusumbua aatakuingiza majaribuni ndio maana watume wakichaguliwa wanaomba wake zao nao waitwe watumewanajiua mama akiuliza siku moja hivi we utakuwa mtume mpaka lini na mwenzio ndan akukaliki mwaya anyway mungu ampe nguvu
    sikuku njema wote
     
  14. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #14
    Aug 28, 2011
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,335
    Likes Received: 683
    Trophy Points: 280
    Shukrani mkuu kwa taarifa, kwani ukiwa upo mikoa mingine huku na hivi hakuna hata radio mbao basi unakuwa upo gizani tu!.
     
  15. Dena Amsi

    Dena Amsi R I P

    #15
    Aug 28, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,142
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    .....................

    Love you sweetheart.......................................................
     
  16. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #16
    Aug 29, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Thanks!!
     
  17. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #17
    Aug 29, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,652
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
    Eid Mubarakh... Taqabbala Allaahu Minnaa wa Minkum
     

    Attached Files:

  18. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #18
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,777
    Likes Received: 1,551
    Trophy Points: 280
    Eid Mubarak.
     
  19. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #19
    Aug 30, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,285
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    thanx..........
     
  20. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #20
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,777
    Likes Received: 1,551
    Trophy Points: 280
    Come one, come all. The venue will be...'
    eid mubarak nyote.
     
Loading...