Iddi njema wote!!!!

Iddi njema wote!!!!

Pdidy

Platinum Member
Joined
Nov 22, 2007
Posts
62,125
Reaction score
38,519
UKIPENDA FANYIA KAZI UKINUNA ACHANA NAYO IDDI NJEMA WOTE MA LOVELY JF MEMBERS

Yaani unasubiri huyu jamaa akuchekeshe ndo ujisikie una furaha, mwenzio analipwa!
Kuwajibika na kujitoa ni moja ya mahitaji muhimu sana ya mafanikio yoyote dunia leo.
Pia hakuna sehemu muhimu kwa kuwajibika na kujitoa kama kwenye ndoa na mambo ya familia.

Watu wanaoamua kuoana huwa wanawajibika na kuhakikisha wanajitoa kwa ajili ya uamuzi na uchaguzi wamefanya kwanza kuhakikisha kila mmoja anatimiza wajibu wake ili kuhakikisha ndoa inaendelea.

Kila anayeingia kwenye ndoa huwa anakuwa amebeba limfuko la matatizo binafsi na kutokukomaa katika maisha ya ndoa (immaturity), hana uzoefu na kinachofuata ni kupata uzoefu mpya.

Hivyo partners wote wanawajibika kukutana na matatizo na kuyashughulikia hayo matatizo bila kulaumiana au kumlaumu mwenzake kwa matatizo just focus to the solutions kuliko ku-focus kwenye matatizo na kuanza kulalamikiana, ingawa hapa kuna wengine huwa kichwa ngumu anajiona yeye yupo sahihi siku zote na anaweza ku-ignore kila kile mwenzake anapendekeza ili ndoa irudi kwenye amani na usalama.

"Marriage is a commitment of one imperfect person to another imperfect person".

Kila mwanandoa anahusika na kuwajibika kwa ajili ya furaha yake, hisia zake na kila reactions, hakuna mtu atakufanya uwe happy ila ni wewe kwanza, kwani ukishinda umekasirika siku nzima au mwezi mzima au hata mwaka unapata faida gani?

Furaha ni matokeo ya kukomaa kwa mtu na kufahamu kwamba yeye mwenyewe ni chanzo cha furaha na simwingine.
Wewe ukiwa na furaha na wengine watakuwa na furaha.
Watu wenye furaha hutengeneza ndoa zenye furaha na watu wasio na furaha hutengeneza ndoa zisizo na furaha

​
 
pdidy topic zako mimi huwa zanifurahisha sana sijui huwa unazifukunyua wapi.
idd njema na kwako pia.
 
we vp.. Ur not even FASTING.. live it to us
<br />
<br />
Data kwani vp mbona wanijia juu tena how can u judge me like that?! How sure u r 4what u hv said?! Ar u sure that im not fasting? Good of u anyway
 
<br />
<br />
data kwani vp mbona wanijia juu tena how can u judge me like that?! How sure u r 4what u hv said?! Ar u sure that im not fasting? Good of u anyway

dear naomba msamehe asikufurutishe kabla ya muda hawa awakosekani hata kwenye ligi kuu ya engaland kama arsenal nane nane awakosekani
 
Asante Pdidy, nitajihadi kuwa na furaha kila siku, ili ndoa yangu iwe na furaha mwaya. Pididy huyo jamaa hapo juu nimemsikia leo anasema yeye ni Mchungaji mtarajiwa.......Yani amemkabidhi bwana Yesu maisha yake....,Ameokokana anatarajia kuwa mchungaji wa roho za watu.
 
Mungu amsaidie aanze kurekebisha ndoa yake kwanza maana ukimpokea mungu huku mkeo akikusumbua aatakuingiza majaribuni ndio maana watume wakichaguliwa wanaomba wake zao nao waitwe watumewanajiua mama akiuliza siku moja hivi we utakuwa mtume mpaka lini na mwenzio ndan akukaliki mwaya anyway mungu ampe nguvu
sikuku njema wote
 
dear naomba msamehe asikufurutishe kabla ya muda hawa awakosekani hata kwenye ligi kuu ya engaland kama arsenal nane nane awakosekani
.....................

Love you sweetheart.......................................................
 
attachment.php

Eid Mubarakh... Taqabbala Allaahu Minnaa wa Minkum
​
 

Attachments

  • jf_02.gif
    jf_02.gif
    28.7 KB · Views: 164
Come one, come all. The venue will be...'
eid mubarak nyote.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom