Honey Moon iliyoshia kuwa kifo

Honey Moon iliyoshia kuwa kifo

USSR

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2015
Posts
12,179
Reaction score
28,843
🚩💔 HONEYMOOON ILIYOISHIA KWENYE MSIBA

Si kila safari ya maisha huanza kwa furaha na kumalizika kwa furaha.

Kwa wanandoa wawili kutoka Bangladesh, safari yao kuelekea Makka ilipaswa kuwa mwanzo wa kumbukumbu nzuri ya maisha yao ya ndoa. Walikuwa wameanza ukurasa mpya wa maisha, wakielekea katika mji mtakatifu wa Makka kwa matumaini na furaha.

Lakini mambo yalibadilika ghafla.

Wakiwa huko, Nazrul Islam Abdul Basir na Siti Akhtar walikumbwa na tukio lililobadilisha kabisa hatima yao.

Ndani ya msikiti huko Makka, Nazrul alimbusu Siti kwenye paji la uso. Busu hilo lilikuwa ishara ya upendo na shukrani kwa Mwenyezi Mungu kwa zawadi ya mwanamke aliyekuwa amekuwa sehemu ya maisha yake.

Badala ya wakati huo kuwa kumbukumbu ya upendo, uliishia kuwa mwanzo wa matatizo makubwa.

Wawili hao walikamatwa, wakafikishwa mbele ya vyombo vya sheria na baadaye kuhukumiwa kifo kwa kosa lililohusishwa na kitendo cha maadili yasiyofaa ndani ya msikiti.

Hatimaye, hukumu hiyo ilitekelezwa.

Safari iliyokuwa imeanza kwa matumaini ya wanandoa wapya ikageuka kuwa safari ya mwisho ya maisha yao.

Miili yao ilirejeshwa Bangladesh ikiwa katika majeneza mawili tofauti, huku familia zao zikikabiliwa na maumivu makubwa ya kumpoteza mtu wao wa karibu katika mazingira ambayo ni vigumu kuyasahau.

💔 Wakati mwingine maisha yanaweza kubadilika ndani ya muda mfupi sana.

🕊️ Safari iliyokuwa ya fungate, ikaishia kuwa safari ya mwisho.

FB_IMG_1792490121304.jpg
 
🚩💔 HONEYMOOON ILIYOISHIA KWENYE MSIBA
Si kila safari ya maisha huanza kwa furaha na kumalizika kwa furaha.

Kwa wanandoa wawili kutoka Bangladesh, safari yao kuelekea Makka ilipaswa kuwa mwanzo wa kumbukumbu nzuri ya maisha yao ya ndoa. Walikuwa wameanza ukurasa mpya wa maisha, wakielekea katika mji mtakatifu wa Makka kwa matumaini na furaha.

Lakini mambo yalibadilika ghafla.

Wakiwa huko, Nazrul Islam Abdul Basir na Siti Akhtar walikumbwa na tukio lililobadilisha kabisa hatima yao.

Ndani ya msikiti huko Makka, Nazrul alimbusu Siti kwenye paji la uso. Busu hilo lilikuwa ishara ya upendo na shukrani kwa Mwenyezi Mungu kwa zawadi ya mwanamke aliyekuwa amekuwa sehemu ya maisha yake.

Badala ya wakati huo kuwa kumbukumbu ya upendo, uliishia kuwa mwanzo wa matatizo makubwa.

Wawili hao walikamatwa, wakafikishwa mbele ya vyombo vya sheria na baadaye kuhukumiwa kifo kwa kosa lililohusishwa na kitendo cha maadili yasiyofaa ndani ya msikiti.

Hatimaye, hukumu hiyo ilitekelezwa.

Safari iliyokuwa imeanza kwa matumaini ya wanandoa wapya ikageuka kuwa safari ya mwisho ya maisha yao.

Miili yao ilirejeshwa Bangladesh ikiwa katika majeneza mawili tofauti, huku familia zao zikikabiliwa na maumivu makubwa ya kumpoteza mtu wao wa karibu katika mazingira ambayo ni vigumu kuyasahau.

💔 Wakati mwingine maisha yanaweza kubadilika ndani ya muda mfupi sana.

🕊️ Safari iliyokuwa ya fungate, ikaishia kuwa safari ya mwisho.

View attachment 3694334
Ni kubusiana tuu au, sababu kuna mahali nilisoma kuwa walifanya mapenzi ndani ya msikiti
 
Hata kama walifanya mapenzi ndani ya eneo la ibada,
Adhabu ya kifo waliyopewa ni nzito mno! Usikute hata hawakujua kama kitendo kama hicho ni haramu eneo hilo. Hizi mamlaka zijitafakari, zinaweza kuwa strict kuliko hata Mungu mwenyewe aliyetengewa eneo hilo la ibada.
R. I. P wapendanao😪
 
🚩💔 HONEYMOOON ILIYOISHIA KWENYE MSIBA
Si kila safari ya maisha huanza kwa furaha na kumalizika kwa furaha.

Kwa wanandoa wawili kutoka Bangladesh, safari yao kuelekea Makka ilipaswa kuwa mwanzo wa kumbukumbu nzuri ya maisha yao ya ndoa. Walikuwa wameanza ukurasa mpya wa maisha, wakielekea katika mji mtakatifu wa Makka kwa matumaini na furaha.

Lakini mambo yalibadilika ghafla.

Wakiwa huko, Nazrul Islam Abdul Basir na Siti Akhtar walikumbwa na tukio lililobadilisha kabisa hatima yao.

Ndani ya msikiti huko Makka, Nazrul alimbusu Siti kwenye paji la uso. Busu hilo lilikuwa ishara ya upendo na shukrani kwa Mwenyezi Mungu kwa zawadi ya mwanamke aliyekuwa amekuwa sehemu ya maisha yake.

Badala ya wakati huo kuwa kumbukumbu ya upendo, uliishia kuwa mwanzo wa matatizo makubwa.

Wawili hao walikamatwa, wakafikishwa mbele ya vyombo vya sheria na baadaye kuhukumiwa kifo kwa kosa lililohusishwa na kitendo cha maadili yasiyofaa ndani ya msikiti.

Hatimaye, hukumu hiyo ilitekelezwa.

Safari iliyokuwa imeanza kwa matumaini ya wanandoa wapya ikageuka kuwa safari ya mwisho ya maisha yao.

Miili yao ilirejeshwa Bangladesh ikiwa katika majeneza mawili tofauti, huku familia zao zikikabiliwa na maumivu makubwa ya kumpoteza mtu wao wa karibu katika mazingira ambayo ni vigumu kuyasahau.

💔 Wakati mwingine maisha yanaweza kubadilika ndani ya muda mfupi sana.

🕊️ Safari iliyokuwa ya fungate, ikaishia kuwa safari ya mwisho.

View attachment 3694334


Hawakuwa wanandoa. Hakukuwa na Fungate. Na hiyo siyo picha yao wala video inayosambaa mtandaoni haihusiani nao. Wala hayo sio majeneza yao (hakuna taarifa rasmi ya wapi wamezikwa).

Saudia imewataja tu majina tu na kwanini wamekuwa executed kwa ujumla bila maelezo ya kina.


Acha uongo.
 
Hawakuwa wanandoa. Hakukuwa na Fungate. Na hiyo siyo picha yao wala video inayosambaa mtandaoni haihusiani nao. Wala hayo sio majeneza yao (wamezikwa Saudia).

Saudia imewataja tu majina tu na kwanini wamekuwa executed kwa ujumla bila maelezo ya kina.


Acha uongo.
Hata we ni muongo, lazima warudishwe kwao kusema wamezikwa saudia inaonesha huna TAARIFA ya kutosha mkuu
 
Kama ni kweli basi inaumiza sana!
Tunaelezwa

Wizara ya Mambo ya Ndani ya Saudi Arabia haikufafanua waziwazi na kwa kina vitendo halisi walivyovifanya.


Taarifa yao rasmi ilieleza tu kwa ujumla kuwa wawili hao walihukumiwa na kutekelezewa adhabu ya kifo kwa kutenda "vitendo visivyo vya kimaadili" (immoral/indecent acts) na "kukiuka utakatifu wa eneo na muda wa ibada" ndani ya msikiti huko Makkah.


Hata hivyo, kutokana na ukimya huo wa Mamlaka za Saudi Arabia, maelezo yafuatayo yamezuka kuhusu unyeti wa kesi hiyo:


  • Dhana na Guvumo kwenye Mitandao ya Kijamii: Ripoti na maelezo mbalimbali mtandaoni yanasema wawili hao (Nazrul Islam na Siti Akhtar) walituhumiwa kufanya vitendo vya mahaba au kumpiga busu mwenzake mbele ya kadhia/eneo la msikiti.
  • Uwezekano wa Ugomvi Wao na Wafanyakazi Wenzao: Pande za familia ya mmoja wa wahanga (Nazrul, aliyekuwa mfanyakazi wa usafi msikitini hapo) zimeeleza kuwa kijana wao alikuwa hana tabia mbaya, na wao wanahisi kulikuwa na njama au mzozo wa kikejeli/kazi kati yake na mfanyakazi mwenzake raia wa Pakistan.

Kwa sababu mifumo ya kisheria ya Saudi Arabia hutumia adhabu ya Ta'zir (ambayo inampa jaji mamlaka ya kutoa hukumu kali ikijumuisha kifo kwa makosa yanayochukuliwa kuvunja au kudhalilisha sana miiko ya dini na maeneo matakatifu), usiri huu wa maelezo ndio uliosababisha serikali ya Bangladesh na mashirika ya haki za binadamu kuhoji mazingira halisi ya kesi hiyo.
 
Back
Top Bottom