Huu ukimya wa Comrade Polepole siyo kawaida. Yuko salama kweli ?

Huu ukimya wa Comrade Polepole siyo kawaida. Yuko salama kweli ?

kimya kingi huwa kina mshindo mkuu,

alitoa USHAURI haukuzingatiwa, subiri B-2 Spirit shealth bombers ikiongozana na Ballistic missiles !
 
Jana niliwaambia kuwa leo ataibuka , nadhani sote tumeshuhudia akiendelea kutema sumu .

Wazee siraha za akiba huwa hazitumiwi mwanzoni , vita bado mbichi hii ,nyie tulieni

Mama Must Go
IMG-20250814-WA0047.jpg
 
Hebu niwekee list yao hapa nione
Kama Chadema ,polepole , umebakiza ccm yaani kila mmoja hana dili lakuendeleza taifa mf. Huyu mbunge wa meru alikuwa chadema kapata tu uongozi basi . Hajasaidia lolote wananchi wameru waliimpigania kwa hali na mali sasa kahamia ccm linafiki lile so wote sio wapigania haki nawachumia matumbo yao
 
Back
Top Bottom