Huko twiter (X) Gen Z wamechafua sana hali ya hewa

Huko twiter (X) Gen Z wamechafua sana hali ya hewa

Huyo mbuzi mmemwokota wapi tena.
Eti anajitambulisha kuwa "Mzalendo,", kwa kitu gani; kumlamba miguu Samia?

Huyo anatafuta tu ulaji, si ajabu kishatupiwa mshiko toka kwa Bw. Abdul.
Hawa watu ni wapumbavu sana.
Analiwa huko Kenya huyoo
 
Sio WhatsApp tuu....

Hao jamaa wameweza kupata number mbili private za mkuluuu....na kumtext..., wengine wakaenda hewani kabisa...

Wakaona haitoshi wakaruka na number za wasaidizi wake...wakatuma msg kama zoteee...ni hatari ..

Unafikiri Ruto kuomba msamaha imekuja hivi hivi ?

Mi najiuliza Hawa jamaa hawawezi kuhack mifumo ya kibenk hapa Bongo ?
kama ruto aliomba msamaha mambo yakaisha naye aombe msamaha tu yaishe, gen z wanayofanya sio poa
 
Mtakoma wabongo....
Humu ndani tumeongea sana kuhusu Kenya kutuzidi mambo mengi sana lakini kuna mpaka vilaza walianzisha ule uzi wa battle za kijinga kati ya Kenya na bongo kushupaza shingo
Tunaelewa vilivyo mpaka tukawapa wa kwetu jina la "IT wa bongo", hili lina maana pana sana....
Haya tunawapa challenge hawa IT wa bongo tuone kama hata wataweza kuhack akaunti ya admini wa grupu wasap la michango ya harusi.....
Watakoma wapuuzi

Hao vijana wa Kenya ni lost generation…. Ni kuwaombea tu

Mungu awape busara
 
GT.

Aisee ukiingia twitter utachoka. Hawa genz ni hatari sana. Samia hawezi kuruhusu twiter iwe hewani kwa sasa, yanayoendelea kule

Yote haya ni kumkamata Lissu
 

Attachments

  • 20250528_191328.jpg
    20250528_191328.jpg
    232.9 KB · Views: 13
Gen Z Kenya,watamchafua Saa100 hadi ajute kumshika Lissu.
Kuna picha nimeiona wamemchora Saa100 nusu uchi
 
Ila wakenya tuwaombe radhi aisee

niliiona moja kutoka kwa Gen Z mmoja ya Mama akipumuliwa dah!

Wakenya No ,inatosha.
 
Aliyetoa amri ni mwanaume sio Rais SSH, amri ya kuwabaka na kuwalawiti ilitolewa pia na awamu ya JK na ya Mkapa pia.

Ukifanya usaliti mkubwa kiasi cha kutaka kuichafua amani ya nchi yenye watu milioni 64 jiandae kupokea kichapo kibaya ambacho hutakaa ukisahau mpaka siku ya kuaga dunia.
una roho ya kishetani
 
Back
Top Bottom