Emanueli misalaba
JF-Expert Member
- Dec 12, 2016
- 2,965
- 4,059
Ni ServersSevar ndio nini mkuu?!
Ni ServersSevar ndio nini mkuu?!
Or app store for iphones.nenda play store download, easy!
Hujui unachoongea.Wewe na Tlaatlaah ni mapacha? Lugha yenu ni ile ile moja; au tuseme mlikuwa shule moja kabla ya kuletwa humu JF kuweka takataka kama hizi ulizoweka hapa.
Utakuwa kichwa chako umejaza maji kama huoni kuwa tayari mnashughulikiwa!
Tanzania haiwezi kuendelea kuvurugwa na Genge dogo kabisa lililojiingiza ndani ya chama na kuitumia serikali kuwakandamiza waTanzania.
Msipochukuwa tahadhali mapema mtaondoka kwa aibu kubwa sana.
Ukiona mtu anatukana kupita kiasi jua kwamba keshachanganyikiwa.Haya ni mambo ya kujitapa kwa actual ‘economic comparative advantage’ sio hadithi za watoto wa Kenya.
Ukubwa ni jalala, Tanzania tuna uwezo wa ku-choke Kenyan economy; kushinda wao wanavyoweza impact uchumi wetu.
Tofauti ni kwamba wananchi wao wanaishi lala land na kujiona bora sana; na Tanzania kama Kaka mkubwa tunakubali ukubwa jalala na kuvumilia matusi yao.
Hao generał Z wao wako entitled kuropoka huko kwao; ushasema watoto what can you do na wapo nje ya mipaka.
Tanzania haiwezi retaliate kwa hoja za watoto.
Hizo ni kelele za chura tu, by the way hakuna nchi inaongozwa gen z duniani koteGT.
Aisee ukiingia twitter utachoka. Hawa genz ni hatari sana. Samia hawezi kuruhusu twiter iwe hewani kwa sasa, yanayoendelea kule
Yote haya ni kumkamata Lissu
Shikamo brotherSalimia watu
Najuwa sana. Historia yako tokea umeingia humu kwa kazi maalum ya kutetea maovu ya Samia ipo wazi kabisa.Hujui unachoongea.
Nipo humu tangu enzi za hayati JPM.Najuwa sana. Historia yako tokea umeingia humu kwa kazi maalum ya kutetea maovu ya Samia ipo wazi kabisa.
Aliwazalo mjinga linawezekanawako mbali na ni wengi utaendaje kuwateka kule kwao?
July 2023!Nipo humu tangu enzi za hayati JPM.
mmmmh msio julikanaKufanya mambo au kuongea habari bila kutafakari matokeo hasi yanayoweza kukutokea ni hatari sana kwa mustakabali wa utu wako.
mmmmh msio julikana
Umewaza kinyumenyume.Unajua niliyemlenga kwamba ameongea/kuamuru mambo bila tafakari na sasa yanamrudi yeye na watu wake?Uwe unasoma kwa utu na utulivu.mmmmh msio julikana
okUmewaza kinyumenyume.Unajua niliyemlenga kwamba ameongea/kuamuru mambo bila tafakari na sasa yanamrudi yeye na watu wake?Uwe unasoma kwa utu na utulivu.
Siku anatoa amri yule dada wa Uganda abakwe alijisahau kuwa naye ni mwanamke? Wacha Gen Z wampige za uso hadi atie adabu na tena nilipenda moja wamemtengeneza anajikuna kama Zuchu, Ubaya Ubwela kudadeki🔥🔥
kama ruto aliomba msamaha mambo yakaisha naye aombe msamaha tu yaishe, gen z wanayofanya sio poa
Gen Z Kenya,watamchafua Saa100 hadi ajute kumshika Lissu.
Kuna picha nimeiona wamemchora Saa100 nusu uchi
Yote haya ni kumkamata Lissu📌🔨💢GT.
Aisee ukiingia twitter utachoka. Hawa genz ni hatari sana. Samia hawezi kuruhusu twiter iwe hewani kwa sasa, yanayoendelea kule
Yote haya ni kumkamata Lissu
kuwaambia wale wamepavuruga kwaoaombe msamaha amewakosea nini?