Huko twiter (X) Gen Z wamechafua sana hali ya hewa

Huko twiter (X) Gen Z wamechafua sana hali ya hewa

Ukiingia Tik Tok ndiyo utachoka! Harafu ukijichanganya kumtetea Maza wanakushukia wewe.
 
Mtakoma wabongo....
Humu ndani tumeongea sana kuhusu Kenya kutuzidi mambo mengi sana lakini kuna mpaka vilaza walianzisha ule uzi wa battle za kijinga kati ya Kenya na bongo kushupaza shingo
Tunaelewa vilivyo mpaka tukawapa wa kwetu jina la "IT wa bongo", hili lina maana pana sana....
Haya tunawapa challenge hawa IT wa bongo tuone kama hata wataweza kuhack akaunti ya admini wa grupu wasap la michango ya harusi.....
 
Kumbe hajali kitu😁
Huyo ni jambazi mwenyewe, kama walivyo majambazi wengine. Kupoteza muda na kumtetea mtu ambaye anadiriki kusema "Kifo ni Kifo tu" kwa mtu aliyeuliwa kinyama na maiti yake kuharibiwa, huyo atakuwa ni mtu wa staha vipi huyo?

Kazi yake kubwa ni kulaghai watu tu. Kila analosema ni uongo.
 
Ukifanya usaliti mkubwa kiasi cha kutaka kuichafua amani ya nchi yenye watu milioni 64 jiandae kupokea kichapo kibaya ambacho hutakaa ukisahau mpaka siku ya kuaga dunia.
Wewe na Tlaatlaah ni mapacha? Lugha yenu ni ile ile moja; au tuseme mlikuwa shule moja kabla ya kuletwa humu JF kuweka takataka kama hizi ulizoweka hapa.

Utakuwa kichwa chako umejaza maji kama huoni kuwa tayari mnashughulikiwa!
Tanzania haiwezi kuendelea kuvurugwa na Genge dogo kabisa lililojiingiza ndani ya chama na kuitumia serikali kuwakandamiza waTanzania.
Msipochukuwa tahadhali mapema mtaondoka kwa aibu kubwa sana.
 
Haya ni mambo ya kujitapa kwa actual ‘economic comparative advantage’ sio hadithi za watoto wa Kenya.

Ukubwa ni jalala, Tanzania tuna uwezo wa ku-choke Kenyan economy; kushinda wao wanavyoweza impact uchumi wetu.

Tofauti ni kwamba wananchi wao wanaishi lala land na kujiona bora sana; na Tanzania kama Kaka mkubwa tunakubali ukubwa jalala na kuvumilia matusi yao.

Hao generał Z wao wako entitled kuropoka huko kwao; ushasema watoto what can you do na wapo nje ya mipaka.

Tanzania haiwezi retaliate kwa hoja za watoto.
 
Back
Top Bottom