MENEMENE TEKERI NA PERESI
JF-Expert Member
- Mar 11, 2022
- 9,372
- 25,654
Nafurahi kusikia hivyo ,tuwakilishe vijana huko .Niko Maposeni Sec, kwenye kongamano la vijana kuhusu maendeleo na fursa..
Niko peramiho ila jioni nitakuwa lizaboni
Nafurahi kusikia hivyo ,tuwakilishe vijana huko .Niko Maposeni Sec, kwenye kongamano la vijana kuhusu maendeleo na fursa..
Mmomonyoko wa maadiliMleta mada asome hii,hili ndilo jibu sahihi kabisa la ongezeko la singlemothers
Poa poa, mie pia Jioni nitakua Town.Nafurahi kusikia hivyo ,tuwakilishe vijana huko .
Niko peramiho ila jioni nitakuwa lizaboni
Kuna demu hapa anaomba namba yako. Nimpe?Niko Maposeni Sec, kwenye kongamano la vijana kuhusu maendeleo na fursa..
Wanajijua.Wakina nani walikuwa na lengo kupunguza idadi ya watu?
Kwa nini uzae watoto wastani ukiwa unaishi kwenye za kupanga, unatembeza maji na pipi stendi, unaendesha bodaboda, ni mwalimu, nesi au una ajira kwenye halmashauri ??
Tabia mbaya🤭Eh Jamaa mwamba kabisa, kapiga kuku na kifaranga 🔥
Halafu hawa walioanzia mitaani na kulea kwa tabu ndo wakizipata na mwanaume anachukiwa kabisa bora wale familia bora.Single mothers wengi zaidi ni wanawake wa mtaani wahudumu, wafanyabiashara ndogo ndogo, wasio na ajira n.k wala sio wa maofisini au corporate. Kwanza wanawake wa maofisini kwenye nchi hii ni wachache sane hata ukitaka kuchukulia walimu na manesi nao ni wanawake wa maofisini.
Pia sioni tatizo mwanamke mwenye kipato chake kizuri anayeweza kutunza mtoto akiwa single mother.
Jamii imebadilika mno.Wanaume hawataki kuamini, ila huuu ndio uhalisia.
Iboreshe maisha ya wananchi wake uone kama single maza watakua wengi.Hili ni tatizo la kitaifa kupuuzia huduma za afya ya uzazi na uzazi wa mpango kwa vijana, vijijini kila binti aliyefikisha miaka 18 sasa hivi kumkuta asiye na mtoto ni bahati. Serikali irudishe kwa kasi elimu za matumizi ya condom na njia nyingine za uzazi wa mpango pamoja na kutoa huduma hizi bure kwa wahitaji.
Ni kweli, single mothers pia inachangiwa kwa kiasi kikubwa na hali ya umasikini wa familia, ni nadra kukuta binti wa tajiri ni single mother.Iboreshe maisha ya wananchi wake uone kama single maza watakua wengi.
Wanaume wengi wanakimbia mimba hasa huko vijijini kwa kuogopa majukumu ya mtoto huku mfukoni apeche alolo
Uliwashauri kuhusu nini?Wanajifanya kila kitu wanajua hawashauriki
Aisee.Hali mbaya nilitoka mjini hapa na kusafir, nilikuwa na mahusiano na mabinti wa 3 tofaut
Niliona mwenendo wao na mimi ni wa mkakati basi kipindi nasafiri kila mmoja kwa wakati wake nilimwambia aendelee na maisha yake sitak tena mahusiano na wao.. hii ni kwa ajili ya kuona walikuwa na mimi kimkakato
So niliona naweza kuwahudumia nikiwa mbali alaf waka cheat nikabak na mawazo niendako huko, tukaachana
Nimekaa miaka mitatu huko, nilikuwa nasikia maendeleo yao na mahusiano yao , kurudi nimewakuta masingle maza wote wa 3 , inasikitisha mmoja baba mtoto hamtak mtoto kabsa na haudumii mmoja baba mtoto anatoa huduma vizur, mwengine baba mtoto anasua sua ila anahudumia kimchongo
Single maza ni wengi sanaa hapa mjini, kila mtu nawakat wake nilikaa nao chini kwa story tu , walinilaumu kwa kuwaacha, kila mtu na wakat wake kumbuka
Niliwaambia kama kweli ungekuwa mkweli ningekukuta umejitunza
Nilijipigia tu kila mmoja kwa wakati wake nikaachana nao nikiwamis nafanya hivyo hivyo ila kwa uangalifu mkubwa sana nisiwape ujauzito nikapata mizigo miwili miwili
hatari 😁Dear nimemic hii energy yako, unanikoshaga sana.
Mbona huko tunakosema mataifa wameendelea nako u single mother umetamalaki.Iboreshe maisha ya wananchi wake uone kama single maza watakua wengi.
Wanaume wengi wanakimbia mimba hasa huko vijijini kwa kuogopa majukumu ya mtoto huku mfukoni apeche alolo
Niambie nchi gani iliyoendelea yenye single maza wengi under 25Mbona huko tunakosema mataifa wameendelea nako u single mother umetamalaki.
HatarAisee.
Hata huko single mothers wengi zaidi ni kutoka tabaka la masikini wao.Mbona huko tunakosema mataifa wameendelea nako u single mother umetamalaki.
Sasa kama kifaranga kina makebo, ugonjwa wa step father Kwann Jamaa asipite nayo 😂Tabia mbaya🤭