Huko maofisini wadada wengi ni single mama, hali ni mbaya

Huko maofisini wadada wengi ni single mama, hali ni mbaya

Niambie nchi gani iliyoendelea yenye single maza wengi under 25

Huko mtu anakua single maza akiwa na miaka 30+ tena anaamua mwenyewe wengine wanaenda kununua mbegu za mwanaume hospital.
Kenya umefika kujionea mambo?
 
Sasa kama kifaranga kina makebo, ugonjwa wa step father Kwann Jamaa asipite nayo 😂
Utakapojikuta step father kwa kifaranga the generation goes on and on
894FDB6B-6647-4D78-BFC4-DB4A86961AD7.jpeg
 
Majuzi hapo nipo nimeshuhudia Jamaa anagombezwa na mkewe mbele za watu kisa Jamaa kamkaripia mtoto wao aache vurugu watu hawataki kelele wamekwenda pale kupumzika na siyo kelele, mke kamgombeza mume wake amuache mtoto siyo vizuri blah blah, Jamaa ikabidi akae pembeni kinyonge Sana maana watu wote pale walibaki kuwapiga wao macho, Jamaa aliingia kwenye gari kinyonge Sana.
[emoji23][emoji23][emoji23]
 
Ila sometimes hata hao wanawake wako wrong, una muacha mzazi mwenzio, unakua single ili kulea kibenteni na king'asti hii nini sasa? Lol
Wewe kama wewe unapenda kuolewa na kuzaa watoto walau 5 na kuendelea?
 
Psychological kuna kitu hakiko sawa mwanamke kuamua kwenda front na mwanaume kutaka kulelewa ni change quoter
Hii imekaaje kitaalamu, wajuzi?
 
Huko maofisini wadada wengi ni masingle mama. Nazungumzia hawa madada wanaojiita “corporate dadaz”

Wengi wao wamezalishwa na kuachwa na wanaume wakilea watoti wao wenyewe.

Hali inazidi kuwa mbaya, idadi hii inaongezeka siku hadi siku. Lazma wakubali kuna tatizo sehemu.

Je tatizi hilo ni lipi?
Hawajazalishwa
Wengi wanataka wenyewe kuzaa...
Mtu anajipangia mpk mwanaume(mbegu) anayoitaka..

Umesahau huko maofisini wake za za watu 70%wanagongwa nje ya ndoa zao ..
 
Back
Top Bottom