Mhandisi Mzalendo
JF-Expert Member
- Aug 23, 2010
- 8,027
- 14,922
Watazidi kuongezeka. Wakishasoma na wao wanaijiona wananing'iniza kengele...
Dharau zimewazidi.
Dharau zimewazidi.
Sijawah kuwasema vibaya single mothers, kama Niliwah kuongea mbovu khs hao watu bc Leta hy commentUmesema hujawahi kufanyaje mkuu?
Sawa mkuuSijawah kuwasema vibaya single mothers, kama Niliwah kuongea mbovu khs hao watu bc Leta hy comment
Sio wanaonekana. Ni loosers kwelikweli..ukiona mtu anashupaza shingo kuongelea jambo ambalo halimgusi kwa namna yoyote ni wazi hakuna mtu hapoKila siku single mothers this single mothers that,acheni ujinga mnaonekana loosers tuu
Umemaliza mkuuVijana wengi siku hizi hawataki kuoa! Sasa hao wanawake wataolewa na nani?
Waache wazae tuu! Maisha yaendelee.
Huwa nashangaa sana,wanaume kila siku tunashadadia hii mada..kwani kuwa single maza ni kosa? Mbona wapo wengi wameolewa na wanaishi kwenye hizo ndoa kama wapo jehanamu...Punguza mdomo! Huwalishi single maza ww mpaka mishipa ikusimame namna hiyo!
Ukikomaa mbona unaweza tu!Huwez piga nyeto till your death, Lazima Uwe na partner.
Ndo apo utachagua mwenye afadhali
Na hawajaanza leo! Kuna watu huko nyuma wana ndoa tano tano sembuse mtu kajizalia zake mtoto mmoja kaamua kufata yake! Kuna wanaume kama mabinti aisee! Yani sijui namuonaje mwanaume ambaye nayeye anakaa kibarazani kuongelea wanawake ka_fala hivi🤔Huwa nashangaa sana,wanaume kila siku tunashadadia hii mada..kwani kuwa single maza ni kosa? Mbona wapo wengi wameolewa na wanaishi kwenye hizo ndoa kama wapo jehanamu...
Kuzaa sio jukumu la kila mwanamke, ni uamuzi wa wale wanaotaka kuzaa.Kuzaa sio dhambi..ni jukumu la Kila mwanamke.unabaki uamuzi wake tu.
Kulea mtoto mwenyewe factors zipo nyingi zilizosababisha wakatengana.
Wakati mkikazana kuwasinmanga wanawake kwanini wanalea wenyewe,tumieni pia energy hiyohiyo kuwajadili wanaume wenzenu kwanini wanatungisha mimba Kisha kukwepa majukumu.hakuna baba mwenye akili timamu anaekataa damu yake na kuitelekeza.wanaume timamu wameumbiwa akili za kuyakabili majukumu.hata mwanamke awe mbaya vipi
Natumai mtapata jibu.
Pamoja na kubadilika kwa mtindo wa maisha mimi nafikiri pia ni kwa sababu ya umasikini wa vijana na kupuuzwa kwa elimu ya uzazi wa mpango na huduma za afya ya mpango.Tatizo hili ni la jamii nzima, mitindo ya maisha ya mahusiano ya kindoa imebadilika sana. Yale maisha ya wanandoa kuishi pamoja katika raha na shida, kuvumiliana hayapo tena. Suala la ajira kwa wanawake nalo limekuwa pasua kichwa kwa wanaume wenye ndoa, wanawake wenye ajira ni wajuaji na hawaambiliki, hawana utii kwa waume zao, ni jeuri
MaybeUkikomaa mbona unaweza tu!
Believe in yourself!Maybe
🤝Believe in yourself!
Nimesema ni jukumu kilichobaku ni uamuzi wake.Kuzaa sio jukumu la kila mwanamke, ni uamuzi wa wale wanaotaka kuzaa.