Mahondaw
JF-Expert Member
- Apr 9, 2013
- 75,306
- 185,257
Unawasaidiaje sasa????
Unawasaidiaje sasa????
Lakini mwanamke ndie muamuzi mkuu linapokuja suala la kushika mimba. Kwann abebe mimba wakati mwanaume mwenyewe haeleweki au hajamuoa rasmiKuzaa sio dhambi..ni jukumu la Kila mwanamke.unabaki uamuzi wake tu.
Kulea mtoto mwenyewe factors zipo nyingi zilizosababisha wakatengana.
Wakati mkikazana kuwasinmanga wanawake kwanini wanalea wenyewe,tumieni pia energy hiyohiyo kuwajadili wanaume wenzenu kwanini wanatungisha mimba Kisha kukwepa majukumu.hakuna baba mwenye akili timamu anaekataa damu yake na kuitelekeza.wanaume timamu wameumbiwa akili za kuyakabili majukumu.hata mwanamke awe mbaya vipi
Natumai mtapata jibu.
Nyambafu 😂View attachment 3587800
Mnyooshwe tu bwana!
Mtanyooka tu!Nyambafu 😂
Eh Jamaa mwamba kabisa, kapiga kuku na kifaranga 🔥Mtanyooka tu!View attachment 3587847
Kuna vijana muda huu wanakaribia kumaliza kupitia hii picha yako, halafu unasema ni picha tu ya kuokota google!mi hata sijui mwanakwetu nimeokota tu pic huko nje nikajiwekea labda ujaribu ku Google
ngoja waipitie tu ila mi nimesema ukweli😄Kuna vijana muda huu wanakaribia kumaliza kupitia hii picha yako, halafu unasema ni picha tu ya kuokota google!
Tatizo tunaliona sisi baadhi ya wanaume, sio wao ndo maana idadi yao inaongezeka. Nadhani ni wakati wa kutoka kwenye kichaka cha kuamini kuwa wanawake hawapendi kuwa single mother, kwamba wanapenda ndoa na majukumu ya kumlea mume. Ukute hawataki ni vile ni aibu tu kusema wazi.Huko maofisini wadada wengi ni masingle mama. Nazungumzia hawa madada wanaojiita “corporate dadaz”
Wengi wao wamezalishwa na kuachwa na wanaume wakilea watoti wao wenyewe.
Hali inazidi kuwa mbaya, idadi hii inaongezeka siku hadi siku. Lazma wakubali kuna tatizo sehemu.
Je tatizi hilo ni lipi?
Ila sometimes hata hao wanawake wako wrong, una muacha mzazi mwenzio, unakua single ili kulea kibenteni na king'asti hii nini sasa? LolAfya na elimu panatisha sana ila ni vile wanajitambua maana midume ya sasa hivi inapenda kulelewa au kusaidiwa majukumu ,sasa dada zetu wa upande huu wanaona cha kufia nini wacha atembee niishi maisha yangu sijakoseq kuzaliwa.
Hapo sijazungumzia wenzangu na mimi wa kota ,hao ni special kesi nitazungumza siku nyingine kama sijalewa na niko na nguvu zangu ili mtu akiniletea ngebe nimkate kiuno
Una hoja ya maana, ila inategemea pia.Kuzaa sio dhambi..ni jukumu la Kila mwanamke.unabaki uamuzi wake tu.
Kulea mtoto mwenyewe factors zipo nyingi zilizosababisha wakatengana.
Wakati mkikazana kuwasinmanga wanawake kwanini wanalea wenyewe,tumieni pia energy hiyohiyo kuwajadili wanaume wenzenu kwanini wanatungisha mimba Kisha kukwepa majukumu.hakuna baba mwenye akili timamu anaekataa damu yake na kuitelekeza.wanaume timamu wameumbiwa akili za kuyakabili majukumu.hata mwanamke awe mbaya vipi
Natumai mtapata jibu.
[emoji23][emoji23][emoji23]Kuna tatizo mahali, Hawa Coparate dawa yao ni hio tu jaza mimba tembea, Dogo akikua hawezi kuishi Ujombani, Lazima akusake tu Mshua
[emoji23][emoji23][emoji23]Kwa hiyo mtoa mada unaumia?
Una hoja ya msingi sana.Vijana wengi siku hizi hawataki kuoa! Sasa hao wanawake wataolewa na nani?
Waache wazae tuu! Maisha yaendelee.
Dear nimemic hii energy yako, unanikoshaga sana.Sio wanaonekana. Ni loosers kwelikweli..ukiona mtu anashupaza shingo kuongelea jambo ambalo halimgusi kwa namna yoyote ni wazi hakuna mtu hapo