Hivi ni nini kimemkumba mzee wa IPP Media?

Hivi ni nini kimemkumba mzee wa IPP Media?

Kabanwa vilivyo huyu mzee alimchezea Kikwete sana acha aisome,kuna watu walijiona wakubwa sana humu duniani hichi kipindi tunachopitia kinatoa funzo hata marais watakaokuja wataheshimiwa kwa mwendo huu
 
Sidhani kama tatizo ni umri,mbona juzi tu hapa alikua anakula na vilema sijui wasio jiweza,alikua anaongea vizuri tu,,,leo hata sauti ime change
 
Umri na after effect za stroke,
lakini kuna majamaa yana umri kama henry kissinger,au hata mwinyi bado wanaongea vizuri tu,
inategemea mtu na mtu
Huyo kissinger bdo yupo ? Nilimsikia kwenye clip zs idd amin
 
Mie nimemsikiliza kweli kuna shida , sauti na jinsi alivyokuwa akisoma na kuzungumza si yule Mzee Mengi tunayemfahamu.Kuna kitu kisicho cha kawaida kama wanavyosema alipata stroke.Tumsamehe buree tu mzee wetu.Na pia ameshaaga hatagombea tena cheo hicho , mwisho wake mwezi Mei 2018.
Fact!
 
Umeshamuita mzee, halafu bado unatuulliza maswali mengine.

Mambo mengine huwa majibu yake tunakuwa nayo sema ni katika kule kujaza seva za JF tu.
Kinachonifurahisha hukustahimili kukaa kimya...ukaona na wewe uchangie
 
Pole Mtoa mada. Mimi nimeanza kumfahamu mzee Mengi toka 1987 akiwa anaitwa Mzee mengi nafikiri alikuwa kama 40s na sasa ni miaka 30 bado tunamtaka mengi awe vilevile. Alimaliza CPA 1971 UK. sasa ana umri zaidi miaka 70. Ungetaka aweje sasa.
Umemjibu vizuri,, Mzee Mengi umri umeenda hakuna miujiza
 
Kabanwa vilivyo huyu mzee alimchezea Kikwete sana acha aisome,kuna watu walijiona wakubwa sana humu duniani hichi kipindi tunachopitia kinatoa funzo hata marais watakaokuja wataheshimiwa kwa mwendo huu
Mkuu unawajua wasiojulikana??
 
Back
Top Bottom