Hivi ni nini kimemkumba mzee wa IPP Media?

Hivi ni nini kimemkumba mzee wa IPP Media?

Huwezi kuoa kabiti katamu kama kale na uzee huo ubaki salama mtoto wa kimanyema yule anampa mzee dozi ambayo sio sahihi ampunguzie utamu
 
Huwezi kuoa kabiti katamu kama kale na uzee huo ubaki salama mtoto wa kimanyema yule anampa mzee dozi ambayo sio sahihi ampunguzie utamu
Hahaha duh mungu anakuona mkuu...me simo
 
Pole Mtoa mada. Mimi nimeanza kumfahamu mzee Mengi toka 1987 akiwa anaitwa Mzee mengi nafikiri alikuwa kama 40s na sasa ni miaka 30 bado tunamtaka mengi awe vilevile. Alimaliza CPA 1971 UK. sasa ana umri zaidi miaka 70. Ungetaka aweje sasa.

1987 aliitwa Mzee Kama alivyo kuwa akiitwa Ridhwaan na Manji 2005-2017
Hata Ghareeb wa Home shopping center alikuwa anaitwa Mzee
 
Naangalia TBC1 LIVE mkutano wa taifa wa baraza la kitaifa la biashara ikulu-Dar es salaam..naona mzee Reginald Mengi amepewa nafasi ya kuongea ila nilichogundua ni kwamba huyu mzee hayuko sawa kimwili na kiakili (kisaikolojia) kama yule Mzee Mengi halisi tuliyepata kumfaham hapo mwanzo.....huyu mzee amekosa kabisa momentum hata ya kuongea akaeleweka kwani anaonekana kana kwamba amedata
.
.Kwa tuliobahatika kumjua huyu mzee tangu zamani alikuwa ni jembe kwelikweli...alikuwa hodari wa kuongea vizuri tena kwa hoja kuntu..lakini hapa namuona anasoma hotuba yake kama mgonjwa au kama mtu aliyeshikiwa bunduki au panga

Wapendwa ni kipi haswa kimemkumba mzee wetu huyu kipenzi cha wengi???

Kwa mwenye uelewa atupe majibu.
Chezea Jackline Ntunyabaliwe wewe?
Aliimba akipata wake hataki mtu mwingine amshike hata mkono.........penzi la kijana hilo lamdatisha mzee.
 
Mie nimemsikiliza kweli kuna shida , sauti na jinsi alivyokuwa akisoma na kuzungumza si yule Mzee Mengi tunayemfahamu.Kuna kitu kisicho cha kawaida kama wanavyosema alipata stroke.Tumsamehe buree tu mzee wetu.Na pia ameshaaga hatagombea tena cheo hicho , mwisho wake mwezi Mei 2018.
 
Pole Mtoa mada. Mimi nimeanza kumfahamu mzee Mengi toka 1987 akiwa anaitwa Mzee mengi nafikiri alikuwa kama 40s na sasa ni miaka 30 bado tunamtaka mengi awe vilevile. Alimaliza CPA 1971 UK. sasa ana umri zaidi miaka 70. Ungetaka aweje sasa.
Pesa ukiipata hata ukiwa in 20s utaitwa MZEE tu.
 
Naangalia TBC1 LIVE mkutano wa taifa wa baraza la kitaifa la biashara ikulu-Dar es salaam..naona mzee Reginald Mengi amepewa nafasi ya kuongea ila nilichogundua ni kwamba huyu mzee hayuko sawa kimwili na kiakili (kisaikolojia) kama yule Mzee Mengi halisi tuliyepata kumfaham hapo mwanzo.....huyu mzee amekosa kabisa momentum hata ya kuongea akaeleweka kwani anaonekana kana kwamba amedata
.
.Kwa tuliobahatika kumjua huyu mzee tangu zamani alikuwa ni jembe kwelikweli...alikuwa hodari wa kuongea vizuri tena kwa hoja kuntu..lakini hapa namuona anasoma hotuba yake kama mgonjwa au kama mtu aliyeshikiwa bunduki au panga

Wapendwa ni kipi haswa kimemkumba mzee wetu huyu kipenzi cha wengi???

Kwa mwenye uelewa atupe majibu.
Hii awamu nia ya Magu,lazima aongee kwa step ili aache kampuni ya IPP media ikiwa salama,isije ikapigwa pini akiwa anaiona live
 
Umeshamuita mzee, halafu bado unatuulliza maswali mengine.

Mambo mengine huwa majibu yake tunakuwa nayo sema ni katika kule kujaza seva za JF tu.
 
Back
Top Bottom