Hili nimepata kulifanya nikiwa mdogo.. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hili nimepata kulifanya nikiwa mdogo..

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by gambachovu, Jan 31, 2012.

  1. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #1
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mchezo wa 'kimama-mama...'

    Nikatokea kuzoeana na binti ambaye alipenda mi niwe baba na yeye awe mama kila mara tunapocheza mchezo huo...
    Sasa siku moja ilitokea wakati 'baba na mama'wanaenda kulala,(tulichezea kwao na bahati hakukuwa na watu)nilimwomba tuibanjue amri ya sita!

    Akakubali.. Cha kushangaza hakulala chali,alisema 'mbele hapana...,labda nyuma!' nilikubali kwa shingo upande,na ilituchukua dakika tano tu akaniambia basi tayari!!
    Hapo nilikuwa na miaka kumi.. Sina taarifa zake,za hivi karibuni,ila walihamia Arusha,nadhani yupo huko hadi leo!


    Nikiwa na miaka 12,kuna binti wa kihindi alikuwa akinifuatafuata sana..
    Siku moja tukiwa mazingira ya peke yetu.. Alinishawishi niibanjue amri ile pamoja naye.. Mimi nilikuwa sikipendi kitendo kile.. Hivyo nilitafuta namna nikamkimbia.. Sasa hivi yupo Morogoro ana duka la vifaa vya electronics..
     
  2. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,083
    Likes Received: 370
    Trophy Points: 180
    Miaka kumi unafanya ufirauni huo na hapa unakuja kujisifia
    Hata kama tulicheza mchezo wa baba na mama ila haukuwa ufirauni kama huo
    Dah mbaya sana historia yako ukikumbuka kitendo hicho
     
  3. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #3
    Jan 31, 2012
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,181
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ungemalizana na huyo wa kihindi pia! Saa hii ungekuwa unaomba dawa hapa! Solo ungelikung'uta mpaka basi!
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Jan 31, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,139
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    jf kuna mambo!
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Jan 31, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 34,256
    Likes Received: 10,945
    Trophy Points: 280
    kwa hizo dakika alizozitaja na umri wake hakuna alilofanya zaidi ya kupiga brash tu
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Jan 31, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,217
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Kaaazi kweli kweli.
     
  7. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #7
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,083
    Likes Received: 370
    Trophy Points: 180
    hata kama ni kupiga brash mkuu kisa kashachungulia huko
    na huyo mdada alijulia wapi mambo ya tigo na umri huo maana najua na yeye alikuwa mdogo
    haya mammbo haya balaa tupuu
     
  8. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #8
    Jan 31, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,355
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Duuh! pole sana
     
  9. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #9
    Jan 31, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Jf is never boring
    the boss
     
  10. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #10
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,789
    Likes Received: 1,055
    Trophy Points: 280
    hivi unamaanisha? kama ni kweli ulitisha! :A S embarassed:
     
  11. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #11
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 492
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Nampa pole sana shemeji yangu ulienae kwa maana una exprience ya mambo hayo toka ukiwa na miaka 12.Halafu una Full Technician Course(FTC)on sexual intercourse with honour and practicaly since 12 years.Tukiomba kazi pamoja mwenzangu utapewa kipaumbele.CONGRATULATION BROTHER.
     
  12. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #12
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,134
    Likes Received: 1,450
    Trophy Points: 280
    Kumbe ulikuwa handsome toka zamani eh? Mpaka leo mabinti wanakufukuzia?
     
  13. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #13
    Jan 31, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,668
    Likes Received: 2,734
    Trophy Points: 280
    mmmh kwa hiyo umekumbuka au ndo
    unaendelea nao hata leo.
     
  14. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #14
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,535
    Likes Received: 478
    Trophy Points: 180
    Duh! Mimi nakumbuka siku moja nilivyokuwa mtoto niliwahi kucheza huo mchezo na mtoto wa kike wa mwenyekiti wetu wa seriakali za mitaa. sasa wakati mchezo umenoga tukaenda kujificha sehemu ambayo hakuwa na mtu yoyote. Basi tukiwa tumejificha bahati mbaya tule msichana alikaa mkao ambao ulinifanye niione k yake na baada ya kuiona nikapatwa na ashki kubwa na kujikuta nikimwambia alale chini chali halafu apanue miguu. baada ya yeye kulala na kunipanulia nilimvua chupi na kuiona k yake live bila chenga. Kwa kuwa nilikuwa mtoto na sikujua cha kufanya nilijikuta nikimwambia nataka nikupake dawa naye akakubali. basi mimi nikachukua mate na kuanza kumpaka kwenye k huku nikichezea kisimi chake kwa vidole vyangu. sasa wakati tunafanya hayo yote kumbe kaka yake naye alikuwepo hiyo sehemu, alikuwa amejificha akiangalia mkanda mzima mwanzo hadi mwisho. Baada ya kugundua kuwa tumeshaonekana yule kaka yake alienda kusema kwa mama yao kuwa mimi nimembaka mdogo wake na wakaamua kuwa waje kunisemea kwa dingi. lakini dingi baada ya kuambiwa hiyo ishu yeye aliichukulia poa tu. tokea hapo ikawa ndio utani
     
  15. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #15
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,083
    Likes Received: 370
    Trophy Points: 180
    Naamini hawezi kukumbuka tuu bila kuwa anauendeleza mchezo huo wa kifirauni hadi leo
    Maana kama ulionjeshwa ukiw ana miaka kuumi na mbili ni balaa
     
  16. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #16
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,083
    Likes Received: 370
    Trophy Points: 180
    Mwageni tuu ujuzi hapa
    Yaani wengeni wana full degree za michezo ya baba na mama enzi zao na walianza mbali sana haya mambo
    Haya mkuu bora wewe hukufanya
    Mwenzio ana full ujuzi hapo wa namna ya kula tunda
     
  17. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #17
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,966
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Eti gambachovu.. Sasa hivi una umri gani?
     
  18. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #18
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,417
    Likes Received: 654
    Trophy Points: 280


    Dah?
    Kumbe watu kitambo wako kwenye game eeh...
     
  19. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #19
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,417
    Likes Received: 654
    Trophy Points: 280
    Eti hii nayo comment?
    Nammiss sana Bumpkin Billionaire...
     
  20. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #20
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 22,180
    Likes Received: 9,219
    Trophy Points: 280
    atakuwa mpemba tu
    huyu mwanamke
     
Loading...