Hili nimepata kulifanya nikiwa mdogo..

Hili nimepata kulifanya nikiwa mdogo..

Naamini hawezi kukumbuka tuu bila kuwa anauendeleza mchezo huo wa kifirauni hadi leo
Maana kama ulionjeshwa ukiw ana miaka kuumi na mbili ni balaa

we vp mbona umekomalia??? au ndo mchezo wako? haya hamisha hi thread ipeleke MMU..''Unanchekesha''-FF
 
Imagine ndo umekutana na huyo dada kpnd hk, inakuaje?

ule ni utoto..hakutakuwa na lolote... Tutaongea mengine na si ajabu mmojawapo akikumbushia suala hilo,mawili,mmojawapo atamruka mwezake au atamdharau mwenzake kwa kurefer mambo ya utoto..
 
M

Mambo hasaa! Kongosho hembu muulize kw niaba yng , maanake mi namuogopa huyu jamaa hata kumtazama usoni! Niulizie hii mada inatusaidia nini hapa ?

kwanza ni kwamba tunashare experience zetu,mbaya na nzuri za utoto ambapo kunakuwa na kitu cha kujifunza..maana sisi tulikuwa watoto kipindi fulani na baadhi tuna watoto,ama tunategemea,kupata watoto..

Zaidi ya hayo.. Hii ni thread ya chit chat...
Ama uwashauri mamods wafanye utaratibu huo unaoutaka wewe ama unaouona unafaa..
 
Inatuonyesha chimbuko la kuharibika kwa maadili siku hizi.Watu wameanza ufirauni toka wakiwa makinda hata hawajajua dunia inaenda wapi!

Umeongea vema kabisa.. Vijana wa SIKU HIZI! Huenda sasa watoto wetu wakawa na hali mbaya zaidi..
Sijui lakini..ndiyo maana kuna kitu cha kujifunza katika hii thread.. Watu wanaielewa kama vile najitapa... Siyo maana yangu waungwana..
 
Mi mchezo nilioupenda utotoni ni "tobo busu" nadhani wadau mnaupata. yaani ni full mabusu. halafu ukiona mwenye mpira anakuvutia unapanua halafu anaingiza kisha anamaliza na mabusu. full raha

huo sijawahi kucheza... Ama ni wa miaka ya karibuni...
Mi nimecheza rede,mdako,mpira wa miguu wa makaratasi,kombolela,kama hiyo.
 
Now ushaoa tayar co?. .if yes ushawah mcmulia wyf dat thng?

nimeoa 2005 Januari..
Katika makosa niliyowahi kuyafanya ni kusimuliana na mke wangu story za zamani..
Ila hilo hapo juu,sikuwahi kumsimulia..
 
Nafikiri kuna mengi yanatokea katika kipindi cha utoto,na wengi wetu huwa tunaficha, ingawa yalitokea hasa mambo ya ngono..hivi hatukumbuki namna kaka zetu walivyokuwa wanatupa barua kupeleka kwa mademu zao? imagine hao walikuwa wamezaliwa 60s.Je hawa wa 70s na 90s si ndio balaa.

Watoto wana udadisi lazima ujiulize mwisho wa ile barua ni nini,halafu utajaribu kuchunguza wanapokuwa upenuni mwa nyumba wanafanya nini..au wakiingia kwenye 'geto' ambalo na wewe unalala halafu braza akakutoa nje nini kinachofuata? Ukipata jibu lazima utarudi kwa saizi yako ambae nae ameonaona halafu mna-practice,na hiyo utakuta ni age bt 7-15.

Hata mimi nilijaribu wakati huo........mmh sikuhisi chochote zaidi ya kaufahari ka utu-uzima. Sipendi mtoto wako ajaribu.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom