Hili nimepata kulifanya nikiwa mdogo..

Hili nimepata kulifanya nikiwa mdogo..

Miaka kumi unafanya ufirauni huo na hapa unakuja kujisifia
Hata kama tulicheza mchezo wa baba na mama ila haukuwa ufirauni kama huo
Dah mbaya sana historia yako ukikumbuka kitendo hicho

huwezi amini... Nilikuja kuchelewa sana kuanza mambo ya ngono!
 
Ungemalizana na huyo wa kihindi pia! Saa hii ungekuwa unaomba dawa hapa! Solo ungelikung'uta mpaka basi!

nikiendaga Moro.. Napita kumsalimia,na hana mume,ana watoto wawili.. Naona hana mpango na mimi.. Alinipa namba nikambeep,nilipopiga siku nyingine,akaniuliza mi nani..
 
Mwageni tuu ujuzi hapa
Yaani wengeni wana full degree za michezo ya baba na mama enzi zao na walianza mbali sana haya mambo
Haya mkuu bora wewe hukufanya
Mwenzio ana full ujuzi hapo wa namna ya kula tunda

Mie sikufanya kwa sababu nilikuwa muoga sana wa wanawake yaani ilikuwa ukitaka uniweze tu wewe niitie mwanamke, nitakimbia na kwenda kujificha au kupanda juu ya mti utadhani nimona simba
 
hata kama ni kupiga brash mkuu kisa kashachungulia huko
na huyo mdada alijulia wapi mambo ya tigo na umri huo maana najua na yeye alikuwa mdogo
haya mammbo haya balaa tupuu

nadhani aliwahi kusikia kuwa 'mbele panatunzwa' hadi unapoolewa..
Ila nakumbuka majirani waliwahi kuweka kikao kuhusu kijana wakihindi (kaka yake na huyo dada mwingine)alikuwa na mchezo wa kusodomize watoto..nadhani dada yule aliwahi kujaribiwa..
 
Duuh! pole sana

nashukuru sana...
Ila naamini sikuwa mdhambi kutokana na utoto... Ila sasa nina ufahamu wa jema na baya..nikifanya..inakula kwangu kwenye mahusiano yangu na M'Mungu...
 
Nampa pole sana shemeji yangu ulienae kwa maana una exprience ya mambo hayo toka ukiwa na miaka 12.Halafu una Full Technician Course(FTC)on sexual intercourse with honour and practicaly since 12 years.Tukiomba kazi pamoja mwenzangu utapewa kipaumbele.CONGRATULATION BROTHER.

ule utoto tu..
Soma maelezo ya thread...
 
M

Mambo hasaa! Kongosho hembu muulize kw niaba yng , maanake mi namuogopa huyu jamaa hata kumtazama usoni! Niulizie hii mada inatusaidia nini hapa ?

Inatuonyesha chimbuko la kuharibika kwa maadili siku hizi.Watu wameanza ufirauni toka wakiwa makinda hata hawajajua dunia inaenda wapi!
 
Kumbe ulikuwa handsome toka zamani eh? Mpaka leo mabinti wanakufukuzia?

siku hizi hakuna kupendwa kirahisirahisi..
Akitokea,ujue anakutamani,mkikutana mara mbili tu anakupiga kirungu cha laki au elfu hamsini...
Labda wake za watu waliokuwa bored na waume zao.. Hawana virungu vya rejareja..
 
Duh! Mimi nakumbuka siku moja nilivyokuwa mtoto niliwahi kucheza huo mchezo na mtoto wa kike wa mwenyekiti wetu wa seriakali za mitaa. sasa wakati mchezo umenoga tukaenda kujificha sehemu ambayo hakuwa na mtu yoyote. Basi tukiwa tumejificha bahati mbaya tule msichana alikaa mkao ambao ulinifanye niione k yake na baada ya kuiona nikapatwa na ashki kubwa na kujikuta nikimwambia alale chini chali halafu apanue miguu. baada ya yeye kulala na kunipanulia nilimvua chupi na kuiona k yake live bila chenga. Kwa kuwa nilikuwa mtoto na sikujua cha kufanya nilijikuta nikimwambia nataka nikupake dawa naye akakubali. basi mimi nikachukua mate na kuanza kumpaka kwenye k huku nikichezea kisimi chake kwa vidole vyangu. sasa wakati tunafanya hayo yote kumbe kaka yake naye alikuwepo hiyo sehemu, alikuwa amejificha akiangalia mkanda mzima mwanzo hadi mwisho. Baada ya kugundua kuwa tumeshaonekana yule kaka yake alienda kusema kwa mama yao kuwa mimi nimembaka mdogo wake na wakaamua kuwa waje kunisemea kwa dingi. lakini dingi baada ya kuambiwa hiyo ishu yeye aliichukulia poa tu. tokea hapo ikawa ndio utani

ha ha ha haaa....
Utoto una mengi..
 
Mi mchezo nilioupenda utotoni ni "tobo busu" nadhani wadau mnaupata. yaani ni full mabusu. halafu ukiona mwenye mpira anakuvutia unapanua halafu anaingiza kisha anamaliza na mabusu. full raha
 
Naamini hawezi kukumbuka tuu bila kuwa anauendeleza mchezo huo wa kifirauni hadi leo
Maana kama ulionjeshwa ukiw ana miaka kuumi na mbili ni balaa

Yaliyoendelea ukubwani yalikuwa mengine ya kujifunza baada ya kujitegemea.. Na kukaa vijiweni.
Huwezi amini, niichelewa kuanza sex! Baada ya ushawishi wa muda mrefu,ndiyo nililazimika kulala na mwanamke ambapo sikujua cha kufanya baada ya wote kuwa naked! Sikufanikisha cha maana kiukweli..By then nilikuwa 18.
Mambo yaliyofuatia na mambo tofauti kabisa yaliyofanyika nikiwa na akili zangu,l Haikuwa athari ya utoto wangu..
 
Mwageni tuu ujuzi hapa
Yaani wengeni wana full degree za michezo ya baba na mama enzi zao na walianza mbali sana haya mambo
Haya mkuu bora wewe hukufanya
Mwenzio ana full ujuzi hapo wa namna ya kula tunda

Aaah.. Mr R...
Dada yule aliandaa mazingira ya kificho.. Kitanda kilikuwa cha dabo deka.. Alikifunika na kanga kibao,tulipoingia mlikuwa na giza..kiufupi hakuna nilichoambulia..

Halafu we hujaelewa...
Nikiwa na miaka kumi nilijaribishwa na dada yule,baada ya miaka miwili,nikamkimbia mhindi.. Umeelewa? Kwa hiyo kuanzia hapo woga uliendelea tu Rocky..
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom