Hili nimepata kulifanya nikiwa mdogo..

Hili nimepata kulifanya nikiwa mdogo..

Aaah.. Mr R...
Dada yule aliandaa mazingira ya kificho.. Kitanda kilikuwa cha dabo deka.. Alikifunika na kanga kibao,tulipoingia mlikuwa na giza..kiufupi hakuna nilichoambulia..

Halafu we hujaelewa...
Nikiwa na miaka kumi nilijaribishwa na dada yule,baada ya miaka miwili,nikamkimbia mhindi.. Umeelewa? Kwa hiyo kuanzia hapo woga uliendelea tu Rocky..

Nimekupata mkuu
Kama hukuendelea na hayo mambo katika umri wako wa ujana ni vyema sana
 
Nafikiri kuna mengi yanatokea katika kipindi cha utoto,na wengi wetu huwa tunaficha, ingawa yalitokea hasa mambo ya ngono..hivi hatukumbuki namna kaka zetu walivyokuwa wanatupa barua kupeleka kwa mademu zao? imagine hao walikuwa wamezaliwa 60s.Je hawa wa 70s na 90s si ndio balaa.

Watoto wana udadisi lazima ujiulize mwisho wa ile barua ni nini,halafu utajaribu kuchunguza wanapokuwa upenuni mwa nyumba wanafanya nini..au wakiingia kwenye 'geto' ambalo na wewe unalala halafu braza akakutoa nje nini kinachofuata? Ukipata jibu lazima utarudi kwa saizi yako ambae nae ameonaona halafu mna-practice,na hiyo utakuta ni age bt 7-15.

Hata mimi nilijaribu wakati huo........mmh sikuhisi chochote zaidi ya kaufahari ka utu-uzima. Sipendi mtoto wako ajaribu.

kuna wanaonilaani humu utadhani nimebeba dhambi zote za dunia..
Angalau wewe na baadhi wamenielewa.. Utoto una mengi sana! Kwa miaka hii sijui hali ikoje..
Mi naamini kabisa kuna watu hata kama hawamo humu JF,walau huko kwenye majamvi mengine wamewahi hata kulala na ndugu zao wa damu ama hata wa tumbo moja! Lakini siwezi kuiita ile ni sex...ni michezo ya kuiga inayosababishwa na hali ya kuwa mtoto... Kiufupi ni UTOTO..
Siyo dhambi za baba au mama wa mtoto husika.. Na pia mtoto ambaye hajui jema na baya hata M' Mungu hamtii hatiani..
 
Nimekupata mkuu
Kama hukuendelea na hayo mambo katika umri wako wa ujana ni vyema sana

baada ya kupata kazi na kujitegemea,ndiyo kidoogo nikaanzaanza...
Sikuwa hata na confidence na hayo mambo...
 
baada ya kupata kazi na kujitegemea,ndiyo kidoogo nikaanzaanza...
Sikuwa hata na confidence na hayo mambo...

Kweli ulijitunza na kama ulijitunza kwa muda wote huo hongera sana
Maana wengine ile ya utoto na kupata utamu wake ilikuw akama fungulia mbwa yaani ndio ilikuwa ticket ya kufanya mengi zaidi hata na ndugu zao wa damu
na hili limetokea sana kwa vijana ambao walianza haya mambo wakiwa wadogo na wanajikuta hawana mtu wa kuwaongoza wanaingiliana ndugu kwa ndugu
Hongera sana kama ulijifunza kutokana na makosa
 
nikiendaga Moro.. Napita kumsalimia,na hana mume,ana watoto wawili.. Naona hana mpango na mimi.. Alinipa namba nikambeep,nilipopiga siku nyingine,akaniuliza mi nani..

Da kaka sema bado unatamani kudo naye! Ila nadra sana kukuta demu wa kiponjoro hajaolewa ana mtoto. Inaelekea huyo mdada kiwembe ile mbaya. Angalia Ch**a maana watakufanya mpiga solo wa makwiz
 
Kweli ulijitunza na kama ulijitunza kwa muda wote huo hongera sana
Maana wengine ile ya utoto na kupata utamu wake ilikuw akama fungulia mbwa yaani ndio ilikuwa ticket ya kufanya mengi zaidi hata na ndugu zao wa damu
na hili limetokea sana kwa vijana ambao walianza haya mambo wakiwa wadogo na wanajikuta hawana mtu wa kuwaongoza wanaingiliana ndugu kwa ndugu
Hongera sana kama ulijifunza kutokana na makosa

ila.. Naomba utofautishe Mr Rocky... Kuna mambo yaliyofanywa kutokana na UTOTO.. Ya ujanani,ina maana tayari mtu anafahamu jema na baya ... Huyo ndiyo alikuwa na matatizo..
 
ila.. Naomba utofautishe Mr Rocky... Kuna mambo yaliyofanywa kutokana na UTOTO.. Ya ujanani,ina maana tayari mtu anafahamu jema na baya ... Huyo ndiyo alikuwa na matatizo..

Hilo nimeliona mkubwa
Kuna ya utoto ambayo kwa mujibu ako yatabakia ya utoto na wala huwezi kuwalaumu watendaji wake
Ila kwa maana yangu hapo ni kuwa kuna walioanzia utotoni wanafanya hayo na mpaka wanakua wanaendeleza ujinga huo huo as if hawajajijua kuwa wanachofanya ni makosa na hao ni wa kulaumu
Mkuu mengi ya utoto yanabakia kuwa ya utoto na huwezi kumlaumu mtoto kwa nini umefanya hivi ni utoto
 
Da kaka sema bado unatamani kudo naye! Ila nadra sana kukuta demu wa kiponjoro hajaolewa ana mtoto. Inaelekea huyo mdada kiwembe ile mbaya. Angalia Ch**a maana watakufanya mpiga solo wa makwiz

Mumewe ndiye aliyekuwa mtata.. Nadhani walitengana..
Na si rahisi kuzungumzia ya utotoni kirahisi.. Lazima mtu uwe na akili kama za chizi.. Utaanzaje?
Na usiseme bado nina hamu ya kudo naye..kwanza sijawahi kudo naye na pili,wale walikuwa jirani zetu.. Mawasiliano ni jambo la kawaida.. Ila ni mfanyabiashara pengine alipitiwa,akashindwa kusave no yangu
 
Hilo nimeliona mkubwa
Kuna ya utoto ambayo kwa mujibu ako yatabakia ya utoto na wala huwezi kuwalaumu watendaji wake
Ila kwa maana yangu hapo ni kuwa kuna walioanzia utotoni wanafanya hayo na mpaka wanakua wanaendeleza ujinga huo huo as if hawajajijua kuwa wanachofanya ni makosa na hao ni wa kulaumu
Mkuu mengi ya utoto yanabakia kuwa ya utoto na huwezi kumlaumu mtoto kwa nini umefanya hivi ni utoto

Nimekuelewa mkuu!
Ila hao unaowarefer wewe...ni watovu wa nidhamu na adabu pia..
 
Nimekuelewa mkuu!
Ila hao unaowarefer wewe...ni watovu wa nidhamu na adabu pia..

kabisa mkuu
Ila kwani wanajiona basi
Wanaona kile wanachofanya ni sawa hata kama ni makosa
Mradi wanatosheleza tamaa zao unafikiri wanajali mkuu
 
Mchezo wa 'kimama-mama...'

Nikatokea kuzoeana na binti ambaye alipenda mi niwe baba na yeye awe mama kila mara tunapocheza mchezo huo...
Sasa siku moja ilitokea wakati 'baba na mama'wanaenda kulala,(tulichezea kwao na bahati hakukuwa na watu)nilimwomba tuibanjue amri ya sita!

Akakubali.. Cha kushangaza hakulala chali,alisema 'mbele hapana...,labda nyuma!' nilikubali kwa shingo upande,na ilituchukua dakika tano tu akaniambia basi tayari!!
Hapo nilikuwa na miaka kumi.. Sina taarifa zake,za hivi karibuni,ila walihamia Arusha,nadhani yupo huko hadi leo!


Nikiwa na miaka 12,kuna binti wa kihindi alikuwa akinifuatafuata sana..
Siku moja tukiwa mazingira ya peke yetu.. Alinishawishi niibanjue amri ile pamoja naye.. Mimi nilikuwa sikipendi kitendo kile.. Hivyo nilitafuta namna nikamkimbia.. Sasa hivi yupo Morogoro ana duka la vifaa vya electronics..

Sijaona kitu cha maana ninachowenza kujifunza ktk thread hii mkuu!
Hao uliofanya nao u-cameroon, bado tu unawakumbuka hadi makazi yao ya sasa miaka
takribani 40 iliyopita!!!!!!
What is the purpose of this thread?
 
Sijaona kitu cha maana ninachowenza kujifunza ktk thread hii mkuu!
Hao uliofanya nao u-cameroon, bado tu unawakumbuka hadi makazi yao ya sasa miaka
takribani 40 iliyopita!!!!!!
What is the purpose of this thread?

utoto una mengi sana...
Mabaya na mazuri.. Mengine ambayo ni mengi kama si yote hutokana na influence ya wazazi na watoto wenzao,ama walezi na wengine wanaomzunguka.. Wajua mtoto ana akili,ila hajui lipi jema na lipi baya..

Mfano wale wanaotuma watoto kupeleka barua za mapenzi,ama wanaopenda kusindikizwa na watoto ili tu wakaonane na wapenzi wao.. Wengine hata kama umeenda na mtoto ye hajali...mkirudi nyumbani mmechelewa unagombezwa..mtoto anayaweka akilini...

Kwa hiyo hizo ni athari..
Na kuiweka hii ina upana mkubwa ukitafakari kwa makini.. Huenda wewe una watoto ama utakuja kuwa nao... Huenda nyumba za kota si nzuri kwa malezi ya watoto,huenda za magorofani nazo si nzuri,huenda ruhusa za watoto kwenda kucheza bila ratiba muhimu,mengi ya kujifunza.. Tafakari hayo...
Tatizo nimejiongelea mimi..lakini baadhi yenu hamumwangalii dada aliyekubali kuvua nguo zake na kunishauri juu ya namna safe kwake ili asiharibike..
Hamumwangalii mtoto wa kihindi pia aliyenifata sana mpaka nikamkimbia siku aliyonitime nikiwa peke yangu..

Na huenda hamuuangalii UTOTO!
Ukisoma posts kadhaa nyuma nimejibu haya mashaka yako..

Zaidi ya yote.. Hii ni Chit Chat forum..
 
morals... immorality...
mtoto wa mwenzio ni wako...
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom