we ni g.man mpesa wa kongowe nini?Hamna ushauri unaoweza kupewa hapa ukaelewa. Asante tu kwa ku share kisa chako
Ugwadu unakusumbua kumbeSasa mkuu unataka nikibanwa nimpe nani
Unafikiri kuvua vua nguo kwa kila mwanaume ni rahisi
Nataka tu kwa huo muda nitakuwa naangalia vitu fulani kama still sivielewi naachana nae
Kupajua sio shida tatizo linakuwa kufika. Hata hivyo ndio maana nimeandika sababu ndogo nafikiri umeonaMtu kujua anakaa wap dini inazuia nn?
Wewe ndio unamfahamu sikupingiYote mawili yanaweza kuwa majibu hilo la 3 si jibu
AsantePole..
Uzi wako umebeba jibu hapa.Nimewahi kumuuliza hatima ya mahusiano yetu ni nini?? Ananijibu kuwa ni swali gumu ila yeye kwa sasa bado hajawa tayari kuwa serious labda siku
KabisaaWewe ndio unamfahamu sikupingi
Basi sio wako wewe unamuwaza sana kaa naye kama mshikaji , na tafuta mambo yako. Achana naye atakuja wako na sahihi kwako na hatochelewaNilikuwa naomba ila sasa nimeacha nature ichukue uamuzi wake
OohUzi wako umebeba jibu hapa.
SawaBasi sio wako wewe unamuwaza sana kaa naye kama mshikaji , na tafuta mambo yako. Achana naye atakuja wako na sahihi kwako na hatochelewa
Sio ugwadu ni kawaidaaUgwadu unakusumbua kumbe
HayaHakupendi ila mnasogeza siku, uamuzi ni wako sasa kusuka au kunyoa.
😂😂😂 mimi mubinti mkuuJe umefikisha miaka 30?
Ni nadra sana mwanaume kuwa serious na mmama aliyeingia 30 labda awe kafiwa na wife
HeeHamna ushauri unaoweza kupewa hapa ukaelewa. Asante tu kwa ku share kisa chako