Nampendamilele
JF-Expert Member
- Jun 12, 2024
- 427
- 652
- Thread starter
- #101
🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣 mbona Filipo huyu ni potifaNishamjua huyo ni Filipo ndo alivo hapo soon anakublock inakuwa imeisha hiyo
🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣 mbona Filipo huyu ni potifaNishamjua huyo ni Filipo ndo alivo hapo soon anakublock inakuwa imeisha hiyo
😂😂😂😂inashangazaaNimeshangaa na mimi, na bado kampa bonus ya 12 months kama kumvumilia.
Ila Watu hamkosi maneno mara akitaka sana ananitumia mara asipotaka kuna sehemu anaipata 😆😆😆😆Kuna sehemu anapoipata ndiyo maana hakisumbui umpe
🤣🤣🤣🤣ndo vizuri ujumbe umfikie.😂😂 kwanza nahisi Kama yupo humu
Labda na yeye yuko kama wewe lakini sidhaniBas tu napenda maisha ya uhuru japo kila akihitaji haki yake anapata
Njoo unidokeze PM tuone.Kuna sababu fulanifulani nimehisi ndio zinamfanya akatae mimi nisiende kwake nashindwa kuziweka hapa maana nitafungua code
Ila sasa ndio hilo jambo lingine la hatima ndio lanivuruga
Kudadekii🤣🤣🤣🤣ndo vizuri ujumbe umfikie.
Umemaliza uzi ufungwe.Kwa maelezo ulio yatoa uzoefu wangu unaonyesha kwamba.....
Wewe unampenda sana huyo mwanaume, na unatumia moyo badala ya kutumia akili kufanya maamuzi.
Mwisho niseme tu kwamba.....
Huyo mwanaume hana upendo wa dhati kwako, na hana mpango wa kukuoa wala hatokuja kufanya maisha na wewe.
Itoshe kusema kwamba.... wewe sio mwanamke wa ndoto yake.
Sasa mkuu unataka nikibanwa nimpe naniKwa iyo mpka wa 12 jamaa atakua anapiga pumbu tu?
InshallahHata hiyo ndoa unayowanyanyasia wanawake wenzio hutoiona kwa style hiyo
Unaonekana uko desperate
Dunia itakuyumbisha sana
Mwanaume anayekupenda lazima awe anaitaka hiyo kitu siyo hadi wewe umuombeIla Watu hamkosi maneno mara akitaka sana ananitumia mara asipotaka kuna sehemu anaipata 😆😆😆😆
Za siku nyingi humu ndani.. hope mko poa
Najua humu kuna wakongwe wa mahusiano naweza kupata kujua mawili matatu juu ya haya mahusiano
Nipo na mwanaume sasa ni miezi 6 ya mahusiano… nampenda kwa upande wangu na yeye anaonesha kunipenda japo yeye anajua moyoni mwake..
Ni mwanaume mzuri ananijali na tunaishi vizuri kwakweli nisiwe muongo… mimi nina kazi na yeye ana kazi yake, amenizidi miaka 7
Ila kama unavojua kuna muda unafika unahitaji kupata mtu wa kutulia nae na kufanya maisha.. nafikiri wengi mnafahamu wanawake wengi ndoto yao kubwa ni kuwa na familia yaani ndoa( japo wengi watajifanya hawaitaji ndoa kwamba sio kitu cha lazima UONGA) kila mtu anahitaji familia ni vile tu unakuta mdada anakosa mtu anaemtaka wa kumuoa ndio anabaki kupondea ndoa
Sasa ni hivi mimi huyu kijana sifahamu mahali anapoishi na nimejaribu kumwambia hata akanioneshe wapi anaishi amekuwa akinipiga kalenda.. hili sio shida sana labda kwasababu mahusiano bado machanga
Kitu kilichofanya niadike huu uzi ni namna tunavyoendesha haya mahusiano.. ni mtu ambae hataki kuniaminisha chochote yaani hata ile kuonesha kwamba tuna future hapana yupo kimya
Nimewahi kumuuliza hatima ya mahusiano yetu ni nini?? Ananijibu kuwa ni swali gumu ila yeye kwa sasa bado hajawa tayari kuwa serious labda siku za mbeleni
Anasema tu kuwa tuendelee kuwa na mahusiano tutaona mbeleni kama Mungu amepanga sisi tuwe pamoja tutaoana
Wakuu hiyo hali inaniwazisha sana nashindwa nini cha kuamua.. nashindwa kumuweka upande gani.. mtu umeamua kumpenda halafu yeye kumbe hayuko serious
Ambacho nina kiwaza kichwani wangu nimtoe kwenye ile nafasi ambayo nimemuweka nimrudishe chini kabisa nijiandae kwa lolote
Naomba mwenye kuelewa haya mambo anipe ushauri
😂😂😂 nitapigwa Sanaa sioKuna siku utafumaniwa
Na wanaume Pia wanasema wakiitaka sana wanakula wanakutumia tuMwanaume anayekupenda lazima awe anaitaka hiyo kitu siyo hadi wewe umuombe
Nikiwa mkubwa nataka nipate mdada kama weweKusema yupo kwaajili ya sex utakuwa umemuonea.. hata huwa hayupo hivyo yaani tunaweza kukaa muda mrefu hatu sex tunaonana tu tunatoka out story nyingi ni mara chache sana yeye atake mimi Ndio mara nyingi nataka sex 🫣