Hapa kuna upendo au natumika nifungueni macho

Hapa kuna upendo au natumika nifungueni macho

Uliyonayo kwenye moyo wako ni nitofauti na maamuzi yako! IPO hivi maswali na Hoja unazohisi juu yake hata yeye anahisi hivyo hivyo kwamba inawezekana wewe unamtumia pia,, hrf mbona mwamba amekupa uelekeo na jibu zuri kabisa kwamba muendelee kuwa kwenye mahusiano kwakuwa Mungu ndie anayepanga mnaweza kuwa Familia moja,, Hoja yake na mafikilio yapo vizuri Sana unajua nini? Sisi wanaume tunasoma future ya mwanamke na uwajibikaji wa mwanamke kwa mumewe inawezekana bado upo kwenye maisha ya penzi la kuigiza kwakuwa unatafuta ndoa! Sasa hivi hofu kubwa ni kuingia kwenye mahusiano magumu ambayo mwanamke siku Zote maisha halisi anaishi akisha Pata ndoa, ila kwenye uchumba ni maigizo haswaaaa na inaweza chukua hata miaka 5 mwanamke anaigiza! Skia kwa muda wa miez 6 haitoshi kusema mmesomana vyakutosha tabia na mienendo yenu hapo unaweza kuta msela mnakutana kwa matukio muhimu, ila kitu chakufanya washirikishe ndugu zako hususani mashangazi, mama yako, bibi yako usikie maoni yako na ikiwezekana mkaribishe nyumbani kwenu ili wamsome vizuri, ishu ya mahusiano ambayo unahisi ni commitment usiombe ushauri kwa rafiki yako wa kike shirikisha ndugu! Ukitoa mualiko kwa mwamba Kuja kwenu sio kumtambulisha hrf akawa amesita au akihoji Sana maswal yakukutoa nje ya Mada hiyo ni ishara moja wapo inabidi kuchukua tahadhari!
Jitahidi Sana usipende kihisia, penda kwa kuhitaji ili ikifika hatua ya hisia wote mtawajibika! Hayo uliyotoa wewe ni malalamiko ambayo njia ya utatuzi ipo kwako mwenyewe hebu fikilia na uamue nini chakufanya.
 
Any way, kuwa nae makini anaonekana yuko kwako kimaslahi (sex), mtu hana mipango, future hata anakoishi pia hupajui ? Hii sio afya kabisa
Kusema yupo kwaajili ya sex utakuwa umemuonea.. hata huwa hayupo hivyo yaani tunaweza kukaa muda mrefu hatu sex tunaonana tu tunatoka out story nyingi ni mara chache sana yeye atake mimi Ndio mara nyingi nataka sex 🫣
 
Pole sana, ni mapema sana kumuuliza malengo ungesubiri hata mfike mwaka shosti, sasa hapo kakuona una kiherehere cha ndoa.

Kwa maelezo yako huyo ni mwanaume ana mtu wake wewe ni kama mchepuko. Kaa kijanja.
 
Kusema yupo kwaajili ya sex utakuwa umemuonea.. hata huwa hayupo hivyo yaani tunaweza kukaa muda mrefu hatu sex tunaonana tu tunatoka out story nyingi ni mara chache sana yeye atake mimi Ndio mara nyingi nataka sex 🫣
Kuna sehemu anapoipata ndiyo maana hakisumbui umpe
 
Nimeshangaa na mimi, na bado kampa bonus ya 12 months kama kumvumilia.
Mkuu ndani ya miezi 6 ilobakia naamini kuna mtu atapatikana humohumo ndani ya mahusiano

Sasa unataka nimuache saivi nikatafute mwingine niendelee kuongeza idadi
Huyu kama hatokuwa wa mwisho basi nitasubiri wakuleta mahari tu ila sasa kwa sasa huyu atatumika kumaliza upwiru
 
miezi 6 ya mahusiano
---
Sasa ni hivi mimi huyu kijana sifahamu mahali anapoishi na nimejaribu kumwambia hata akanioneshe wapi anaishi amekuwa akinipiga kalenda.. hili sio shida sana labda kwasababu mahusiano bado machanga
---
Ukweli ni huu:
  • Kwa muoaji - mwezi mmoja tu unatosha kuweza kubaini hili.
  • Huyu wako ni mpitaji ndio sababu hataki ufahamu anakoishi.
  • Amka chukua hatua.
 
Za siku nyingi humu ndani.. hope mko poa

Najua humu kuna wakongwe wa mahusiano naweza kupata kujua mawili matatu juu ya haya mahusiano

Nipo na mwanaume sasa ni miezi 6 ya mahusiano… nampenda kwa upande wangu na yeye anaonesha kunipenda japo yeye anajua moyoni mwake..

Ni mwanaume mzuri ananijali na tunaishi vizuri kwakweli nisiwe muongo… mimi nina kazi na yeye ana kazi yake, amenizidi miaka 7

Ila kama unavojua kuna muda unafika unahitaji kupata mtu wa kutulia nae na kufanya maisha.. nafikiri wengi mnafahamu wanawake wengi ndoto yao kubwa ni kuwa na familia yaani ndoa( japo wengi watajifanya hawaitaji ndoa kwamba sio kitu cha lazima UONGA) kila mtu anahitaji familia ni vile tu unakuta mdada anakosa mtu anaemtaka wa kumuoa ndio anabaki kupondea ndoa

Sasa ni hivi mimi huyu kijana sifahamu mahali anapoishi na nimejaribu kumwambia hata akanioneshe wapi anaishi amekuwa akinipiga kalenda.. hili sio shida sana labda kwasababu mahusiano bado machanga

Kitu kilichofanya niadike huu uzi ni namna tunavyoendesha haya mahusiano.. ni mtu ambae hataki kuniaminisha chochote yaani hata ile kuonesha kwamba tuna future hapana yupo kimya

Nimewahi kumuuliza hatima ya mahusiano yetu ni nini?? Ananijibu kuwa ni swali gumu ila yeye kwa sasa bado hajawa tayari kuwa serious labda siku za mbeleni
Anasema tu kuwa tuendelee kuwa na mahusiano tutaona mbeleni kama Mungu amepanga sisi tuwe pamoja tutaoana

Wakuu hiyo hali inaniwazisha sana nashindwa nini cha kuamua.. nashindwa kumuweka upande gani.. mtu umeamua kumpenda halafu yeye kumbe hayuko serious

Ambacho nina kiwaza kichwani wangu nimtoe kwenye ile nafasi ambayo nimemuweka nimrudishe chini kabisa nijiandae kwa lolote

Naomba mwenye kuelewa haya mambo anipe ushauri
Nishamjua huyo ni Filipo ndo alivo hapo soon anakublock inakuwa imeisha hiyo
 
---

---
Ukweli ni huu:
  • Kwa muoaji - mwezi mmoja tu unatosha kuweza kubaini hili.
  • Huyu wako ni mpitaji ndio sababu hataki ufahamu anakoishi.
  • Amka chukua hatua.
Kuna sababu fulanifulani nimehisi ndio zinamfanya akatae mimi nisiende kwake nashindwa kuziweka hapa maana nitafungua code
Ila sasa ndio hilo jambo lingine la hatima ndio lanivuruga
 
Back
Top Bottom