Tendo la ndoa halikuitwa hivyo kwa bahati mbaya ni kwa ajili ya wanandoa tu, kwa hio jizuie kuzishinda tamaa zako.
Halafu kitu kingine ambacho wanaume tunakimbilia kuoa ni kwa ajili ya kupata tendo la ndoa halafu hayo mengine ya watoto n.k yatafuata. Sasa kama mtu ana uhakika wa kulipata muda wowote atawaza kuoa huyo!?
Kumpa mwanaume tendo haimaanishi kwamba ndio atakupenda, acha hio tu hata umzalie mtoto/watoto, nafikiri mifano unaiona mtaani. Ushafanya kosa usirudie kosa.
Ushauri wangu, ukitaka mwanaume akuanze yeye kutaka ndoa mnapoingia kwenye mahusiano muweke kwenye friend zone kwa maana ya kwamba hakuna kukutana kimwili mpaka ndoa, jiwekee mipaka yako ili mwanaume ajue kwamba huingiliki kirahisi, pili usimuombe hela wala zawadi acha atoe yeye menyewe, wakati mwingine nawewe mpe zawadi (sio mwili), kwa mfano muambie unataka uende kwake ukampikie chakula, ukamfulie, n.k mpaka hapo ushajua kwake (narudia tena usimpe ruhusa aguse mwili wako kwa namna yoyote ile pindi uendapo kwake). Acha mwanaume akupende yeye mwenyewe ukimpenda wewe utapata shida (utakuwa kero kwake).
Mwisho, miezi sita haitoshi kumfahamu mtu, wanaume tunachukua muda mrefu sana kumuamini mwanamke.