KENZY
JF-Expert Member
- Dec 27, 2015
- 36,549
- 89,102
Njoo kwangu mimi namapenzi ya dhati...šNimechoka kuita mma nataka kuyaita water
Njoo kwangu mimi namapenzi ya dhati...šNimechoka kuita mma nataka kuyaita water
Yote mawili yanaweza kuwa majibu hilo la 3 si jibuAna mke au ana mchumba ambaye huwa anaenda kwake.
Possibility ndogo inaweza kuwa kwa sababu ya imani ya kidini hawezi kukosogeza kwake kabla ya ndoa
Mie nnae mmoja mwaka wa 3 huu na wala kwangu hakujui wala ndugu yangu yoyote sometime huwa tunaamuwaga hvyo tuZa siku nyingi humu ndani.. hope mko poa
Najua humu kuna wakongwe wa mahusiano naweza kupata kujua mawili matatu juu ya haya mahusiano
Nipo na mwanaume sasa ni miezi 6 ya mahusiano⦠nampenda kwa upande wangu na yeye anaonesha kunipenda japo yeye anajua moyoni mwake..
Ni mwanaume mzuri ananijali na tunaishi vizuri kwakweli nisiwe muongo⦠mimi nina kazi na yeye ana kazi yake, amenizidi miaka 7
Ila kama unavojua kuna muda unafika unahitaji kupata mtu wa kutulia nae na kufanya maisha.. nafikiri wengi mnafahamu wanawake wengi ndoto yao kubwa ni kuwa na familia yaani ndoa( japo wengi watajifanya hawaitaji ndoa kwamba sio kitu cha lazima UONGA) kila mtu anahitaji familia ni vile tu unakuta mdada anakosa mtu anaemtaka wa kumuoa ndio anabaki kupondea ndoa
Sasa ni hivi mimi huyu kijana sifahamu mahali anapoishi na nimejaribu kumwambia hata akanioneshe wapi anaishi amekuwa akinipiga kalenda.. hili sio shida sana labda kwasababu mahusiano bado machanga
Kitu kilichofanya niadike huu uzi ni namna tunavyoendesha haya mahusiano.. ni mtu ambae hataki kuniaminisha chochote yaani hata ile kuonesha kwamba tuna future hapana yupo kimya
Nimewahi kumuuliza hatima ya mahusiano yetu ni nini?? Ananijibu kuwa ni swali gumu ila yeye kwa sasa bado hajawa tayari kuwa serious labda siku za mbeleni
Anasema tu kuwa tuendelee kuwa na mahusiano tutaona mbeleni kama Mungu amepanga sisi tuwe pamoja tutaoana
Wakuu hiyo hali inaniwazisha sana nashindwa nini cha kuamua.. nashindwa kumuweka upande gani.. mtu umeamua kumpenda halafu yeye kumbe hayuko serious
Ambacho nina kiwaza kichwani wangu nimtoe kwenye ile nafasi ambayo nimemuweka nimrudishe chini kabisa nijiandae kwa lolote
Naomba mwenye kuelewa haya mambo anipe ushauri
Wewe nae kila siku naonaga una post vilio usije nifanya mbuzi wa kafara bureNjoo kwangu mimi namapenzi ya dhati...š
Mnaishi mkoa mmoja???Mie nnae mmoja mwaka wa 3 huu na wala kwangu hakujui wala ndugu yangu yoyote sometime huwa tunaamuwaga hvyo tu
Balance upendo wako kaa mhuu ndani mguu nje, Jamaa hana malengo yoyote na wewe.Za siku nyingi humu ndani.. hope mko poa
Najua humu kuna wakongwe wa mahusiano naweza kupata kujua mawili matatu juu ya haya mahusiano
Nipo na mwanaume sasa ni miezi 6 ya mahusiano⦠nampenda kwa upande wangu na yeye anaonesha kunipenda japo yeye anajua moyoni mwake..
Ni mwanaume mzuri ananijali na tunaishi vizuri kwakweli nisiwe muongo⦠mimi nina kazi na yeye ana kazi yake, amenizidi miaka 7
Ila kama unavojua kuna muda unafika unahitaji kupata mtu wa kutulia nae na kufanya maisha.. nafikiri wengi mnafahamu wanawake wengi ndoto yao kubwa ni kuwa na familia yaani ndoa( japo wengi watajifanya hawaitaji ndoa kwamba sio kitu cha lazima UONGA) kila mtu anahitaji familia ni vile tu unakuta mdada anakosa mtu anaemtaka wa kumuoa ndio anabaki kupondea ndoa
Sasa ni hivi mimi huyu kijana sifahamu mahali anapoishi na nimejaribu kumwambia hata akanioneshe wapi anaishi amekuwa akinipiga kalenda.. hili sio shida sana labda kwasababu mahusiano bado machanga
Kitu kilichofanya niadike huu uzi ni namna tunavyoendesha haya mahusiano.. ni mtu ambae hataki kuniaminisha chochote yaani hata ile kuonesha kwamba tuna future hapana yupo kimya
Nimewahi kumuuliza hatima ya mahusiano yetu ni nini?? Ananijibu kuwa ni swali gumu ila yeye kwa sasa bado hajawa tayari kuwa serious labda siku za mbeleni
Anasema tu kuwa tuendelee kuwa na mahusiano tutaona mbeleni kama Mungu amepanga sisi tuwe pamoja tutaoana
Wakuu hiyo hali inaniwazisha sana nashindwa nini cha kuamua.. nashindwa kumuweka upande gani.. mtu umeamua kumpenda halafu yeye kumbe hayuko serious
Ambacho nina kiwaza kichwani wangu nimtoe kwenye ile nafasi ambayo nimemuweka nimrudishe chini kabisa nijiandae kwa lolote
Naomba mwenye kuelewa haya mambo anipe ushauri
ššš naona kama muda mfupi sana niwe exposure kiasi hichoMtu ambaye hayuko wazi kwako kuna sababu nyingi inawezekana ana mahusiano mengine na mtu au ameshindwa kupata kile anachokitaka kwako kwa huu muda mfupi.Jitahidi kumwonyesha mna future mbele.Mu expose na fursa za kiuchumi mfano muanzishe hata biashara au mtafute kiwanja.Akikataa au ukiona ni mzito hakuna mapenzi hapo
Ndio nimeona nifanye hivyoBaance upendo wako kaa mhuu ndani mguu nje, Jamaa hana malengo yoyote na wewe.
usimwage maupendo yako yote kwake utaumia.
Sawa mkuuNdo ukweli mtupu kama mtu ataki upajue kwake anataka apige asepe na achunge mimba.
Nasikia siku hizi yamepata muongozo
Mi sina shida baby!Wewe nae kila siku naonaga una post vilio usije nifanya mbuzi wa kafara bure
Fanya hivyo ikiwezekana achana naye njoo kwangu tuNdio nimeona nifanye hivyo
Kuachana nae kwa sasa hapana labda nikipata mbadala unaoeleweka saivi nangoja angalau tufike mwaka 1 halafu nitafanya uamuziFanya hivyo ikiwezekana achana naye njoo kwangu tu
Hilo halina shaka dear tunaongea wakati wote hata iwe usiku wa saa 9 bado sijaona tofauti hapoKuna kitu hakipo sawa, jaribu kumfatilia zaidi! Na ikibidi mpigie simu nyakati mbaya ! Yn usiku mnene uone atapokea? Na je atakuwa huru kuongea?! Utapata jibu sahihi.
DuuhKuwa makini maana kwa maelezo yako inaonekana uyo jamaa kashaoa na kwako anasafisha rungu tu