prida
JF-Expert Member
- Jun 2, 2026
- 1,200
- 2,397
Matani yawe na mipaka..ignore list loading.....Duuh mzungu? 😂
Mzungu tunaishia FaceTime tu yuko kwao na hana mpango wa kuja huku by now.
Nisaidie nisije patwa maradhi na wewe upo.
Matani yawe na mipaka..ignore list loading.....Duuh mzungu? 😂
Mzungu tunaishia FaceTime tu yuko kwao na hana mpango wa kuja huku by now.
Nisaidie nisije patwa maradhi na wewe upo.
Huenda Kuna mtu anakuvutia kimapenz hapo Kazn kwako ukimuona tu unajihisi hvyoKweli kabisa maana hali si hali
Si tulikubaliana unajoun kwenye no fap challengeSijui ni nini hiki, ila ni Natamani kufanya ngono kila wakati, yaani it requires a little trigger mara wa babeli kusimama.
Ni wapo kazini Nita mu idealize mwanamke wa usafi, ni tamu idealize secretary yaani it goes to the point najiona ningelikuwa bora nijihasi tu, maana hii sio kawaida.
Kutaka kufanya mapenzi kila wakati hili nalo ni janga ndugu zangu maana, unakuwa na kazi mbili kazini, uhakikishe unamaliza majukumu, huku ukipata mateso kijuzuia hisia kali za kuwa lala wanawake kazini.
Je nifanye nini kuuliza hisia hizi? Nimtongoze demu wa hapa kazini niwe namla kila siku ama nifanye njia gani kuepukana na kadhia hii?
Wanaume mnafanyaje kuzuia temptation za huko chini?
Ekari moja elfu 70Mshahara bei gani?
Ngumu badoMda wa lunch break unampeleka geto la. Masela unamkaza kwa wivu mkubwa mno.
Mnabagua kazi, endeleeni kusimamisha minara mpaka ikatike.Unajua ni kazi sana hiyo fanya laki 3 na wahi chap kwa haraka
Kumbe ni mlevi pia? Basi hali ni mbaya zaidi.Hahaha Usinifananishe na walevi mkuu
pombe ukiwa na ashki ni hatari mana huchagui hubagui kikubwa ukidhi haja yako tu awe makini mana wengi waliishia kujuta na kuilaani pombe maishani mwao kwa waliyo wakuta baada ya tukio.Kumbe ni mlevi pia? Basi hali ni mbaya zaidi.