min -me
JF-Expert Member
- Jul 20, 2022
- 60,176
- 174,122
Umri wako mimi , hata sina muda wa kuposti ni kuzichapa tu, sema ukiwa malaya unapishana na ukimwi kibingwa mnoSawa mkuu, nahisi niko kwenye prime Wacha nikazane kuzuchapa kwa wivu mkubwa mno
Umri wako mimi , hata sina muda wa kuposti ni kuzichapa tu, sema ukiwa malaya unapishana na ukimwi kibingwa mnoSawa mkuu, nahisi niko kwenye prime Wacha nikazane kuzuchapa kwa wivu mkubwa mno
Inashida gani kwa mlevi?Elf arobaini kwa mlo mmoja?
Inakutokea mara zote au ukiwa Ovulation tu 🤩🙃 ?Sijui ni nini hiki, ila ni Natamani kufanya ngono kila wakati, yaani it requires a little trigger mara wa babeli kusimama.
Ni wapo kazini Nita mu idealize mwanamke wa usafi, ni tamu idealize secretary yaani it goes to the point najiona ningelikuwa bora nijihasi tu, maana hii sio kawaida.
Kutaka kufanya mapenzi kila wakati hili nalo ni janga ndugu zangu maana, unakuwa na kazi mbili kazini, uhakikishe unamaliza majukumu, huku ukipata mateso kijuzuia hisia kali za kuwa lala wanawake kazini.
Je nifanye nini kuuliza hisia hizi? Nimtongoze demu wa hapa kazini niwe namla kila siku ama nifanye njia gani kuepukana na kadhia hii?
Wanaume mnafanyaje kuzuia temptation za huko chini?
Niambie naweza nikakushauri mkuu 😁.Unawzimu?
Nashukuru Mungu unajikuta huja pata nafasi tu, ila mkuu najijua siku Niki ingia mtegoni Nita potea kabisa maana nina jini ngono kabisaMimi na miaka 38's unahisi sijakomaa HIYO KITU HAIPATI KUTU SIO UFUNGUO
Wewe jifanye player zaidi ya RONALDO DE LIMA WA BRAZIL NOMA SANAAAAAA
Tupo rada tuKumbe walevi mnaona sawa tu? Kwa kipato gani Mkuu?
Nyeto inaokoa hela haina madhara kama wewe ni mtu wakuwaza positive, ila inaweza kuwa mkombozi kwenye uchumi mgumu na unataka kuichapaPuchu ni mbaya sana, inakupa unrealistic pleasure unajua hii ndo hufanya hisia zije kwa ukali zaidi?
Fanya hivyo dogo sitaki uende jela kwa kubaka mtu au mnyama.bora nijihasi tu, maana hii sio kawaida.
Puli haisaidii mkuu, inachosha na hata kiakili sio kitu cha kuendekeza... Kuna parts za ubongo ikiwa addicted na porn zina affect reasoning yako. Na inaleta unrealistic intimacy... Kuchapa nyama yenyewe ndo tiba tosha..Nyeto inaokoa hela haina madhara kama wewe ni mtu wakuwaza positive, ila inaweza kuwa mkombozi kwenye uchumi mgumu na unataka kuichapa
Sitaki hata kuuliza unataka nikusaidiaje ila ushauri wangu usiupuuze au kama vp oa yule mzungu wako itasaidia labdaDada mpuuzi sana wewe😂
Kwanza unaniachaje mdogo wako nateseka na wewe upo?
Duuh mzungu? 😂Sitaki hata kuuliza unataka nikusaidiaje ila ushauri wangu usiupuuze au kama vp oa yule mzungu wako itasaidia labda