Hamu Kali ya Ngono Kazini: Nifanyeje?

Hamu Kali ya Ngono Kazini: Nifanyeje?

Gunner11

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2021
Posts
14,277
Reaction score
27,574
Sijui ni nini hiki, ila ni Natamani kufanya ngono kila wakati, yaani it requires a little trigger mara wa babeli kusimama.

Ni wapo kazini Nita mu idealize mwanamke wa usafi, ni tamu idealize secretary yaani it goes to the point najiona ningelikuwa bora nijihasi tu, maana hii sio kawaida.

Kutaka kufanya mapenzi kila wakati hili nalo ni janga ndugu zangu maana, unakuwa na kazi mbili kazini, uhakikishe unamaliza majukumu, huku ukipata mateso kijuzuia hisia kali za kuwa lala wanawake kazini.

Je nifanye nini kuuliza hisia hizi? Nimtongoze demu wa hapa kazini niwe namla kila siku ama nifanye njia gani kuepukana na kadhia hii?

Wanaume mnafanyaje kuzuia temptation za huko chini?
 
Sijui ni nini hiki, ila ni Natamani kufanya ngono kila wakati, yaani it requires a little trigger mara wa babeli kusimama.

Ni wapo kazini Nita mu idealize mwanamke wa usafi, ni tamu idealize secretary yaani it goes to the point najiona ningelikuwa bora nijihasi tu, maana hii sio kawaida.

Kutaka kufanya mapenzi kila wakati hili nalo ni janga ndugu zangu maana, unakuwa na kazi mbili kazini, uhakikishe unamaliza majukumu, huku ukipata mateso kijuzuia hisia kali za kuwa lala wanawake kazini.

Je nifanye nini kuuliza hisia hizi? Nimtongoze demu wa hapa kazini niwe namla kila siku ama nifanye njia gani kuepukana na kadhia hii?

Wanaume mnafanyaje kuzuia temptation za huko chini?
Tafuta mke uowe ,au Dem uwe unaichapa kila siku
 
Chukua likizo ya mwezi mmjoa, tafuta chumba buruguni malapa pale karibia na zile nyumba za madada poa, kazi kwako kuanza kujitibu. Ndani ya mwezi mmoja utakuwa umepona kabisa, kisha rudi kazini. Ila tu ukisharudi kazini zingatia sana dosi, kula vizuri, fanya mazoezi na kupumzika kwa wakati.

Nakutakia tiba njema ya hamu ya ngono.
 
Sijui ni nini hiki, ila ni Natamani kufanya ngono kila wakati, yaani it requires a little trigger mara wa babeli kusimama.

Ni wapo kazini Nita mu idealize mwanamke wa usafi, ni tamu idealize secretary yaani it goes to the point najiona ningelikuwa bora nijihasi tu, maana hii sio kawaida.

Kutaka kufanya mapenzi kila wakati hili nalo ni janga ndugu zangu maana, unakuwa na kazi mbili kazini, uhakikishe unamaliza majukumu, huku ukipata mateso kijuzuia hisia kali za kuwa lala wanawake kazini.

Je nifanye nini kuuliza hisia hizi? Nimtongoze demu wa hapa kazini niwe namla kila siku ama nifanye njia gani kuepukana na kadhia hii?

Wanaume mnafanyaje kuzuia temptation za huko chini?
Huo ni mtego kiroho kuna shimo unaenda kutumbukia so soon kama sio kesi ya ubakakaji basi pesa utapoteza kwa anasa au kuzaa na wanawake bila kuwa na mipango na watakutesa sana ...stuka
 
sikatai ila iyo ni moja ya kipimo kwa njia ya kiroho ukibisha mangi jichanganye upate matokeo pindi likikufika. THIBITI TAMAA HASA YA NGONO HUWA NI HATARI

AMRI YA SITA

USIZINI......
Sio kweli nimezichapa sana toka kidato cha nne , six mpaka chuo , na mwanzoni mwa kazi miaka mi tano ya mwanzo sikuona kitu
 
Sio kweli nimezichapa sana toka kidato cha nne , six mpaka chuo , na mwanzoni mwa kazi miaka mi tano ya mwanzo sikuona kitu
Mangi kila mtu ana kingayake na namna ya kuilipa iyo dhambi. na kumbuka ngono siyo kitu cha kawaida huwa ni maagano ya kiroho ingawa kibinadamu tunachukulia starehe. subiri mbeleni kuna watakao leta ushuhuda kwa waliyo watokea baada ya kushindwa idhibiti.
 
Sijui ni nini hiki, ila ni Natamani kufanya ngono kila wakati, yaani it requires a little trigger mara wa babeli kusimama.

Ni wapo kazini Nita mu idealize mwanamke wa usafi, ni tamu idealize secretary yaani it goes to the point najiona ningelikuwa bora nijihasi tu, maana hii sio kawaida.

Kutaka kufanya mapenzi kila wakati hili nalo ni janga ndugu zangu maana, unakuwa na kazi mbili kazini, uhakikishe unamaliza majukumu, huku ukipata mateso kijuzuia hisia kali za kuwa lala wanawake kazini.

Je nifanye nini kuuliza hisia hizi? Nimtongoze demu wa hapa kazini niwe namla kila siku ama nifanye njia gani kuepukana na kadhia hii?

Wanaume mnafanyaje kuzuia temptation za huko chini?
Gentleman,
hiyo ni ishara na dalili muhumu sana ya kua umekomaa, una afya timamu phisically and mentally, uko tayari na unastahili kuoa na kuweka mwali ndani, na hiyo ndio tiba kamili ya uhakika na ya kudumu kwa changamoto unayoipitia sasa, otherwise ni kujitafutia maradhi, laana, ugomvi, na mikosi tu ya kukujutisha baadae maishani :1Head:
 
Back
Top Bottom